ดู: 1735|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยดูตาให้หน่อยค่ะ หน้าอย่างหนูทำแบบไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
แบบ เต้ย ที่เล่นเรื่องอุบัติรักข้ามขอบฟ้า  มันจะยากเกินไปไหมคะ^^  
หรือพี่ๆคิดว่าแบบไหนจะเข้ากับหน้า  ช่วยแนะนำด้วยนะคะ^^

DSC01291.JPG (70.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

DSC01292.JPG (54.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

DSC01293.JPG (78.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อืม ดูจากตาแล้ว น่าจะทำแบบเกาหลีสวยนะค๊ะ

อยากทำแบบเกาหลีเหมือนกัน แต่หน้าไม่ให้อะ
ลองหาแบบที่เราชอบ แล้วปรึกษาคุณหมอดูนะคับ
ถ้าทำตาแบบไทย ๆ คิดว่าอาจม่ะเข้าอ่าคัฟ
เพราะโครงตา เปนแบบ 2 ชั้นหลบใน
ถ้าทำแบบเกาหลี อาจจะเหมาะมากก่าน้าคัฟ
แต่สุดท้าย ก้อคงจะต้องคุยกะคุณหมออ่าคัฟ
ว่าหน้าของ จขกท. เหมาะกะรูปตาทรงไหนที่สุดคัฟ
เปนกะลังจัยหั้ยน้าคัฟ
อยากรู้คับ ว่าทำตาสองชั้นแบบสวยเนียนเป็นธรรมชาติ   

ควรเลือกหมอไหนดีคับ

ขอความเห็นด้วยนะคับ
อยากรู้คับ ว่าทำตาสองชั้นแบบสวยเนียนเป็นธรรมชาติ   

ควรเลือกหมอไหนดีคับ

ขอความเห็นด้วยนะคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nassawin เมื่อ 2009-5-8 17:20

ตอนนี้ที่บอร์ดเรา มีตัวอย่างทำตากะคุณหมอ สามท่านอ่าคัฟ
คุณหมอกมล ยูเนี่ยนมอล์
คุณหมอกมล ทาวน์อินทาวน์
คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูน
ยังไงลองเข้าไปดูฝีมือคนหมอได้ที่ ห้องโพสรูปก่อน-หลังนะคัฟ เลือกกระทู้แต่ละคุณหมออ่ะคัฟ
ฝีมือดีทั้งสามท่านเรยคัฟ
ข้อมูลเค้าแน่นเจง ๆ นะเนี่ยะ อิอิ
อยากไปทำตา กับหมอ กมล ยูเนี่ยนมอล์จังเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้