ดู: 1856|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนถามหน่อยค่ะ กำลังจิตตก...

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าจมูกหลังยุบไป เเกนจะเล็กลงด้วยรึป่าวค่ะ
เเล้วจมูกที่ทำมาท้ายที่สุดจะเหมือนกับหลังทำใหม่ๆหรือจะเล็กลงกว่านั้นอีกอ่าคะ
เราไปทำมาได้สิบวันละ ยังจิตตกอยุ่เรย..ไม่ค่อยพอใจกะจมูกตอนนี้ซักเท่าไหร่ มันดูทื่อๆไปหน่อย เเล้วเเกนก็ดูใหญ่ไปหน่อย ไม่เเน่ใจว่ายุบเเร้วจะดีขึ้นรึป่าว ใจนึงอยากรอ อีกใจก็อยากเเก้เรยอ่ะ....เศร้า T^T
รบกวนลงรูปให้ดูหน่อยได้ไหมครับ  ว่ามันเป็นอย่างไร หรือว่ามันยังบวมอยู่เลยไม่เห็นทรงที่ชัดเจน
แล้วทำกับหมอที่ไหนครับ
ลงรูปให้ดูก่อนนะค๊ะ จะได้ช่วยตัดสินใจ

แต่จิง ๆ แล้ว สิบวันก็ยังบวมอยู่นะค๊ะ

เวลายุบลงมันจะดีขึ้นค่ะ

อย่างของเราช่วง 10 วันแรกจมูกยังตุ่ย ๆ อยู่เลย

คือมันยังบวมอยู่อะค่ะ

ตอนนี้ 20 กว่าวัน จมูกมันก็เริ่มดีขึ้น เพราะมันยุบลงอะค่ะ

ลองเข้าไปดูกระทู้เราได้นะ เพราะ เราลงรูปไว้เกือบทุกวัน เพื่อให้เห็นความเปลี่ยนแปลงอะค่ะ

10 กว่าวันเอง อย่าเพิ่งจิตตกนะค๊ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เราว่าตอนนี้มันยังบวมอยู่หรือเปล่าค่ะ เค้าว่ากันว่าตอนที่ทำเสร็จใหม่ๆ ทรงจะใกล้เคียงกับตอนยุบ แต่ตอนที่ทำเสร็จจมูกอาจจะบวมกว่านิดหน่อย ลองลงรูปให้ดูหน่อยจิ จะได้ให้โปรท่านอื่นเค้าวิเคราะห์ให้ ตอนเนยทำตอนแรกก็บวมเป็นสิงโตเลย ดูยังไม่รู้ พอนานๆ ไปเข้าที่แล้วก็ค่อยๆ เล็กลงเรื่อยๆ ตอนนี้ทำมานานแล้วเล็กลงซะจนไม่เหลือเลย เหมือนไม่ได้ทำ
อย่าเพิ่งแก้เลยนะครับ

รอดูอีกหน่อย ขนาดเป็นเดือนๆ มันก็ยังตุ่ยๆอยู่เลยครับ

รอให้เนื้อจมูกกระชับกับซิลิโคนก่อนดีกว่า

ใจเย็นๆนะครับ
ทำจมูกต้องใจเย็นๆนะคัฟ

รอดูหลังสามเดือนก่อนนะคับ ถ้าไม่ชอบจิงๆค่อยแก้

เป็นกำลังใจให้นะคัฟ
เพิ่งทำมาได้ 10 วันเองครับ ยังอยู่ในระยะบวมมากอ่ะ

รอให้ 1 เดือนก่อน จะเห็นทรงที่ใกล้เคียงของจริงครับ
ใจ เย็นๆ  ก่อนนะครับ
มาหั้ยกะลังจัยคัฟ 10 วันเองคัฟ
ยังม่ะยุบเท่าไหร่ดีด้วยคัฟ
จัยเย็น ๆ น้าคัฟ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-9 15:20:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบคำเเนะนำนะคะ
น่ารักกันจิงๆ อิอิ^_^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้