เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]

พี่เอ จาเป็นเป็นดารา จิงๆแร้วทีนี้
ตารางทำศัลยกรรม แน่นเจง ๆ อิอิ
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-8 16:56:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จริงๆแล้ว พี่เอ จะบอกเราแบบนี้ครับ เค้าใส่อักษรล่องหนไว้ ไม่มีใครเห็น ผมเห็นคนเดียว

A ครับ

อายุ 40 ปี

ทำศัลยกรรมครั้งแรก ทำจมูก โดย หมอบุญถิ่น 4 เม.ย. 51

ทำศัลยกรรมครั้งที่ 2 แก้จมูก โดย หมอเฉลิม 9 ม.ค. 52

ทำศัลยกรรมครั้งที่ 3 ทำจมูกใหม่ และตัดปีกจมูก โดย หมอเฉลิม 11 เม.ย. 52

ทำศัลยกรรมครั้งที่ 4 ผ่าตัดทำนม

ทำศัลยกรรมครั้งที่ 5 ผ่าตัดแปลงเพศ

ทำศัลยกรรมครั้งที่ 6 ผ่าตัดกล่องเสียง

ทำศัลยกรรมครั้งที่ 7 ผ่าตัดโครงหน้า
จริงๆแล้ว พี่เอ จะบอกเราแบบนี้ครับ เค้าใส่อักษรล่องหนไว้ ไม่มีใครเห็น ผมเห็นคนเดียว

A ครับ

อายุ 40 ปี

ทำ ...
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-5-8 16:56

5555555 รู้ใจ

ก็วางโปรคเจคเอาไว้เหมือนหนึ่งนั่นแหละ
ออ....ที่แท้จะประกวดมิสทิฟฟานี่เอง พี่เอเรา 555+
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ออ....ที่แท้จะประกวดมิสทิฟฟานี่เอง พี่เอเรา 555+
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-5-8 16:59

ก็เห็นโอเปิ้ลปายประกวดมาก่อนอ่ะ พี่เลยอยากประกวดมั่งอ่ะ
ก็เห็นโอเปิ้ลปายประกวดมาก่อนอ่ะ พี่เลยอยากประกวดมั่งอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-5-8 17:00

ที่โอเปิ้ลประกวดสุภาพบุรุษบอยแบรนด์อ่าหรอคัฟ คริ คริ
ที่โอเปิ้ลประกวดสุภาพบุรุษบอยแบรนด์อ่าหรอคัฟ คริ คริ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-5-8 17:03

อ้าวเหรอ สงสัยพี่ตาลาย โดนประกายแสงจากมงกุฎ เข้าปายอ่ะ
ขำด้ายอีกอ่ะพี่เอ 555+
/me เพิ่งเก๊ท สรุปว่า เป็นแก็งค์ทิฟฟานี่ นี่เอง
/me เพิ่งเก๊ท สรุปว่า เป็นแก็งค์ทิฟฟานี่ นี่เอง
ต้นฉบับโพสโดย tigerbalm เมื่อ 2009-5-8 17:09

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สงสัยคุณโอมจาเป็นหัวหน้าทีมนะ
แอบจิกตอนแกหน้าบวม คิคิ

ขอบายนะคัฟ พอดีว่าไม่สันทัด
เหอๆ
แอบเข้ามาขำ บรรดา มีส..มีส เค้าหยอกกัน  อิ อิ
ว่าแต่มิมีผู้ใดสนใจลงประกวด มีส..อัลคาซ่า บ้างเอ๋อ
แบ่งเป็น 2 กลุ่ม กลุ่มนึง มิสทิฟฟานี่  อีกกลุ่มกะ มิสอัลคาซ่า 555+

ขอบายนะคัฟ พอดีว่าไม่สันทัด
เหอๆ

ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-8 17:49

ไม่ได้นะจ๊ะ ซี ถ้าบายงั้นงานนี้ก็มะมี..ตัวเก็งอ่ะดิ่

20.gif (546.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

ไม่ได้นะจ๊ะ ซี ถ้าบายงั้นงานนี้ก็มะมี..ตัวเก็งอ่ะดิ่
ต้นฉบับโพสโดย zeza เมื่อ 2009-5-8 18:41

555+
ตัวเกร็งอ่ะจิคับ

พอดีว่าไม่ใช่แนวอ่ะคับ

ให้เป็นผู้ชมอ่ะพอไหว  ขอบายเจงๆคัฟ
ดีค่ะ ชื่อ โอ๋ นะคะ
อายุ 21 ค่ะ
ศัลยกรรม ตา อย่างเดียวคร่า (ตาทำที่เอสพี คลีนิกค่ะ มะค่อยโตเรย)
โครงการในอนาคต คือ จมูก(คุงหมอเฉลิม) กะ ดัดฟัน ค่ะ
อยากถามอะค่ะ ถ้าเสริมจมุกละ
จะบีบสิวที่จมุกได้ไหมค่ะ *-*
นี่นี่นี่ แม่ซี กับแม่โอเปิล แนนำตัวกันมามากพอแล้ว ปล่อยที่ให้คนอื่นเค้าแนะนำมั่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย tigerbalm เมื่อ 2009-5-8 16:14

ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-5-8 21:00

เนอะ เสียดายพี่ไม่ได้เป็นโมเดอเรตุ๊ด ไม่งั้นจะวีนให้แรงกว่าบอร์ดเก่านู้นอีก

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้