1เฟรม
เจ้าของ: plazaaaaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เคร็ดลับ อึ๋มโดยไม่พึ่งมีดหมอ

[คัดลอกลิงก์]
176#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 14:57:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรียนเพื่อนๆๆนะคปาร์ตี้พินหายหมดเพราะเอาบีๆไปซ่อมรบกวนแอดมาใหม่น้าคะ  และส่วนเมลเดวจะส่งไปปล้วจ้า
177#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 14:58:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนแอดพินมาใหม่น้าจ้า
178#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 15:29:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คายทานแล้วขอให้บึ้มทุกคนจ้า
รบกวนปาร์ตี้แนะนำยา หน้าอกตูม
สถานที่ ให้ด้วยนะคะ
ชื่อร้าน ขายยา ด้วยนะ

ขอบจัยน๊าที่แชร์ประสบการณ์ดีๆ
ketmarket@hotmail.co.th
สนใจเหมือนกันจ้า แต่อยากรู้ส่วนผสมน่ะค่ะ ติดต่อมาด้วยนะคะ ren_rskung@hotmail.com
รบกวนด้วยค่ะะ ซื้อได้ที่ไหนหรือว่าขายส่งมาบอกด้วยน๊า
nu_fay_ps@hotmail.com
แอบสนใจค่า
แพงมั้ยเอ่ย
หนูยังไม่มีรายได้กลัวสู้ไม่ไหวอะค่ะ แหะๆ
pae_jujoob@hotmail.com
ส่งหั้ยเค๊าดั้วน๊า อยากอึ๋มบ้างอะไรบ้าง อิิอิ
เหมือนสวรรค์มาโปรด นี่ค่ะ อีเมลล์
luxury-dv89@live.com  ขอบคุณมากๆค่ะ
ตัวเองเค้าขอด้วยน๊า uki_jj@hotmail.com
ขอด้วยคนนะคะ freddy_dude@hotmail.com
ขอบคุณมากๆนะคะ ดูแลคุณแม่ดีๆน๊า
สนใจด้วยคนค่า
alive-me@hotmail.com
ไงก้ขอให้คุณแม่ของพี่อการดีขึ้นเรื่อยๆนะค้า
เปนกำลังใจให้ค่า
ขอด้วยคะ อยากได้บ้าง may_mthaiแอดhotmail.com
189#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-9 03:16:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้าเดวส่งเมลบอกนะจ้ารอให้เยอะๆๆเดวส่งทีเดวเลย  แต่คัยรอไม่ไหวแอดมาคุยเมลได้ตอนนี้เปิดตลอดแล้วจ้า:)
รบกวนขอรายละเอียดด้วยคนนะคะสนใจมากๆ ขอบคุณมากคะ  angel_pig123@hotmail.com
ว๊าสนใจ ขอรายละเอียดด้วยคนค่ะ
ิำืbenz_chompoo@hotmail.com
สนใจที่สุด   รบกวนขอรายละเอียดด้วยนะคร้าาาา

ขอบคุณค่ะ  oommy_minniesmile@hotmail.com
แนะนำเราบ้างนะ goldilocks.house@hotmail.comจ่ะ
ตี้เค้าขอข้อมูลด้วยจ้า า  im.minziie@hotmail.com
196#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-9 22:26:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สำหรับคัยที่จะแอดพินมาอย่าเพิ่งแอดนะจ้าเดวปาร์ตี้กำลังซื้อเคราื่ิงไหม่จ้า  
โทมาก่อนและกานเนอะ0827016289:):):):):):)

รักนะจุ๊บบ
รบกวนหน่อยนะคะ พอดีสนใจอ่ะค่ะ baitong.love@hotmail.com
สนใจมาก ขอรายละเอียดด้วยคน ขอบคุณค่ะ  piggy_jaa@hotmail.com
199#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-10 03:07:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่งขอมูลหมดทุกคนและจ้า:):):):)
200#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-10 03:10:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปนสมุนไพรจีนแท้ๆจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้