1เฟรม
เจ้าของ: plazaaaaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เคร็ดลับ อึ๋มโดยไม่พึ่งมีดหมอ

[คัดลอกลิงก์]
สนใจ ขอรายละเอียดด้วยค่ะ ratsadakorn.s@hotmail.com
ส่งมาให้บ้างจิสนใจ...nuch_171@hotmail.com
ขอบ้างค่ะ sudawadee_kr@hotmail.com  ว่าจิมาหาข้อมูลไปเสริมหน้าอกซักหน่อยมาเจออันนิโชคดีจังค่ะ
156#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-3 20:52:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ุพุ่งนี้ตอบทุกคนจ้า วันนี้ขอนอนก่อนนะจ้าาาาาา  จุ๊บๆๆ
อยากตูมมั้งอ่ะส่งมาหั้ยด้วยนร๊ ขร๊ อยากนมตูม ๆเหมือนเจ้าของกระทู้จัง
nan_bigbanana@hotmail.com ขอบคุนนร๊ ขร๊
เเล้ว ราคา มัน เท่า รัย หรา ค่ะ พอ จะ บอก ได้ ไหม เเละ ตาม ร้าน ขาย ยา สมุน ไพร จีน มัน จะ มี ทุก ร้าน หรือ ป่าว หว่า

แสดงความคิดเห็น

ว่าสมุนไพรอะไรทำให้กะชับทรวงอก  โพสต์ 2011-5-4 07:45
ตี้ไม่ทราบว่ามีทุกร้านรึป่าวแต่คุนหมอจีนเกือบทุกร้าน น่าจะรุ  โพสต์ 2011-5-4 07:44
>//< ขอด้วยคนคร๊าาาาา   cawaii_kan@hotmail.com  
ขอเป็นกำลังใจให้ ตี้ น่ะครับ สู้ๆครับ
162#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 21:58:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทดทุกคนที่ยังไม่ได้รับแอดนะจ้า  พอดีเอาบีๆไปซ่อมอ่าจ้า  ยังงัยก้อรอหน่อยนะจ้า
เเล้ว รา คา มัน เท่า รั ยอ่ะ ขร๊ ตี้ อยากรู้ ว่า มันขาย ยังงัย เเละ ต้อง บอก หมอ เขา ยังงัย
ขายเปงกะปุ๊กหรือเปงเม๊ด ขร๊ พอดีว่าสนจัยมั๊คมัคคคคคคคคคคคค!!! เจ้า ขร๊ คุน ตี้ ที่รัก ^^"

แสดงความคิดเห็น

ส่งเมลมาเลยจ้า  โพสต์ 2011-5-6 15:05
fang_fang2009@hotmail.com    ขอด้วยคนนะคะตี้  แล้วก็ขอให้คุณแม่อาการดีขึ้นเรื่อยๆตามลำดับนะคะ บอกคุณแม่ทานองุ่นดำขแดง เยอะๆนะคะ จะช่วยยับยั้งการเจริญเติบโตของเซลล์มะเร็งได้บ้างนะคะ เคยได้ยินรายการช่องอะไรไม่รู้จำไม่ได้เค้าบอกกล่าวมาอีกทีจ้า.......
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย airly เมื่อ 2011-5-5 19:12

ขอรายละเอียดด้วยคนน๊ะค๊ะ chilly_berriezz@live.com
อยากได้บ้างคะ รบกวนส่งให้ด้วยนะคะ เคยใช้ครีมนวดอ่ะคะของปลาสโตแซงมันแค่รู้สึกตึงๆ คัดๆ อ่ะค่ะ
ตอนหลังเริ่มขี้เกียจนวด เลยแบนเหมือนเดิม
miinpeace@hotmail.com
รบกวนด้วยนะคะ
ขอด้วยคนนะค๊า ^________________________________^
นะคะๆๆๆคนดี
tee-dragon@windowslive.com ขอบคุณมากค๊าาาา
ขอด้วยคนค่ะ ของให้เพื่อนค่ะที่บ้านมันจอแบนอยุ่ tong-love-ae@hotmail.com
ขอด้วยคนนะค่ะ  พอดีแอดไปแล้วมันแอดไม่ได้  newza_newza@hotmail.com
กระปุกนึงมีกี่เม็ด? กินได้นานเท่าไหร่? กี่กระปุกถึงเห็นผลค่ะ? สนใจจริงๆนะค่ะ พร้อมไปรับที่บ้านคุณปาร์ตี้หรือร้านยาเลยค่ะ ขอสูตรด้วย  jane_neevaa@hotmail.com
ตอบกระทู้ N-MAYTWIN ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้