1เฟรม
เจ้าของ: plazaaaaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เคร็ดลับ อึ๋มโดยไม่พึ่งมีดหมอ

[คัดลอกลิงก์]
คืออยากได้เคล็บลับมั่งค่ะพอดีเป็นคนหนึ่งที่ไม่มีเลย

แสดงความคิดเห็น

i_aiw2531@hotmail.com ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-4-27 16:21
ลืมค่ะ ส่งมาที่ i_a  โพสต์ 2011-4-27 16:20
อยากได้บ้างขอด้วยคนะ nongmiu_@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ
สนๆๆจ้า  doraman_naja@hotmail.com  ขอด้วยน้าคร้า^^
สนใจ มากๆๆๆๆๆ ขอด้วยจ๊ chery_plus@hotmail.com
ขอด้วยคนนะค่ะ อยากได้ อยากมี   beauty_girl1978@hotmail.com
กินปีกไก่เยอะๆๆสิค่ะ

แต่อย่าเยอะมากละ เดียวอ้วนไป   แต่ไม่รู้ว่ากินตอนอายุเยอะจะทันไหม

ตอนนี้เรา 36 เอง ค่ะ  เพราะเลิกกินนานละ

ทานเยอะมากไม่ดีค่ะ เพราะเวลาคนเลี้ยงเขาฉีดสารให้ไก่เขาจะฉีดที่ปีก+คอ  โพสต์ 2011-5-24 09:40
น่าสน ขอมั้งค่ะ....a-3766@hotmail.com  อย่าลืมน่ะค่ะ
สนใจค่ะส่งมาให้หน่อยนะค่ะ doraemon_ph1@hotmail.com
รบกวนอีกคนนร๊าคร๊า   Earn_b@hotmail.com ขอบคุณมากคร๊า   ขอให้สวยวันสวยคืนนะคร๊า แฟนรักกิ๊กหหลงเลยนะคร๊า
ขอส่งให่เราบ้างดิ หน้าอกเล็กมากๆๆๆๆ
อยากอึ๋มคะ รบกวนส่งให้ด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า คะ
manatchanokk@hotmail.com
อยากได้บ้าง creamly5@hotmail.com ขอบคุนคะ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 22:45:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
  แอบโป๊ไปรึป่าวนะ

อยากได้ ๆ รบกวนด้วยนะคะ ส่งรายละเอียดยาให้ด้วยค่ะ pudding1610@hotmail.com  โพสต์ 2011-4-28 00:25
rock_shockfashion@hotmail.com สนใจมากค่ะหาวิธีทำนานแล้วจะไปทำศัลยกรรมก็กลัวค่ะ
โปรดส่งมาให้ทีนะค่ะ ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 10:33:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะบอกยังงัยดีล่ะ  อยากบอกทุกคนนะคะ ราคามันข้อนข้างสูงแต่มันดีอยู่อย่างนึงคือไม่มีฮอลโมน ที่ขายตามในเน็ตทั่วไป ยาฮอลโมนแบบนั้นเพื่อนเคยกินอ้วกแตกค่ะ และในข่าวที่กะเทยกินช็อกตาย   น่ากลัวมากกกก
แต่ยาจีนอันนี้ราคาข้อนข้างสูงค่ะ แต่ผลดีก่าเยอะ และต้องสั่งทำให้ทุกรอบที่สั่ง เพราะมันไม่มีสารกันเสียประมานว่าไม่มีสารเคมีอาราย  ราคามันแพงอ่าค่ะประมาน 1800บาท ต่อชุด  กินแรกๆมื้อละ3 เม็ด  ชุดนึงมี2ขวดค่ะ
ฝากปาตี้ซื้อได้ค่ะ แต่ขอคนที่ไหวเรื่องราคานะคะยังงัยก้อแอดปาร์ตี้มาได้จ้า party_veryhot@hotmail.com
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 10:34:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ airria ตั้งกระทู้

ลองอ่านคอมเม้นข้างล่างนะจ้า
ด้วยคน อิอิ zoo-48868@hotmail.com ขอบคุณนะค่ะ
ไม่ถามเรื่องอกอึ๋ม แต่สนใจอยากหาหมอยาจีนอะค่ะ
เป็นร้อนในแล้วเคยทานยาจีน ตอนนั้นหมอมาจากจีนเลย
กินไป 3 เที้ยบ(เรียกแบบนี้อะ) หายไปเป็นปีเลย
จากนั้นก็ไม่รู้จะหาหมอยาจีนที่ไหนอีก รบกวนน้องแนะนำหน่อยได้ไม้คะ ว่าไปหาที่ไหน
ขอบคุณมากค่ะ

เยวราชเลยจ้า  โพสต์ 2011-5-3 14:49
ตะเอง เราแอดเมล์ไปแล้วน้าาา รับแอดเราด้วยนะคะ  โพสต์ 2011-4-28 12:19
อยากได้บ้างอ่า  อยากเจอร้านคุณหมอจีนใจๆแบบนี้ด้วยอิอิ  ส่งเคล็ดลับให้ด้วยนะจ๊ะ รบกวนบอกราคากันที่อยู่ร้านหมอจีน ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ  aiirmz@hotmail.com
แล้วถ้าหยุดกิน จะมีผลข้างเคียงมั้ยค่ะ
แล้ว ปาร์ตี้กินมานานยังจ๊ธ  ถามเยอะโทษที สนใจจริงๆ อิอิ
กรี๊ดดดด ขอข้อมูลด้วยคนนะคะ huzii_fulliez@hotmail.com
หน้าอกเล็กมากๆ ขอข้อมูลด้วยคนคร่า lukpla_sasi@hotmail.com
หน้าอกเล็กมากๆ ขอข้อมูลด้วยคนคร่า lukpla_sasi@hotmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้