1เฟรม
เจ้าของ: plazaaaaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เคร็ดลับ อึ๋มโดยไม่พึ่งมีดหมอ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนปาร์ตี้แนะนำยา หน้าอกตูม
สถานที่ ให้ด้วยนะคะ
ชื่อร้าน ขายยา ด้วยนะ

ขอบจัยน๊าที่แชร์ประสบการณ์ดีๆ  sukumal_951@hotmail.com
ได้ขนาดนี้จิงๆหรอเนี่ย น่าสนจัง ขอด้วยนะ ^^ g-k_ohio@hotmail.com
228#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-13 23:59:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากคร่า
229#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-14 00:02:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปล่าสุดจ้าเพิ่่งถ่ายม่ะวานเองกลัวเพื่อนๆลืมหน้ากานไปแล้วแอบนอยมาก  จมูกช้านเบี้ยว   แก้รอบ2แล้วนะเนี่ยกร๊่ดดดด  ทำไมต้องเกิดมาแกนจมูกเบี้ยวด้วยนะ  เซงง่า

แสดงความคิดเห็น

ถามหน่อยค่าา ต้องกินกี่ขวดถึงจะเห็นผลคะ  โพสต์ 2011-5-14 00:51
พี่ปาร์ตี้ค่ะนมตู้มอย่างเดียวหรืออ้วนขึ้นด้วยค่ะ แหะๆ กลัวอ้วนง่ะ --*
ขอด้วยคนค่า   รู้สึกว่าเป็นปมด้อยมานานแล้วคะ  ทั้งทา ทั้งนวด  ก็เหมือนเดิมมมม

รบกวนด้วยนะคะ  kwang_beam_d2b@hotmail.com
สนใจค่ะ  เมลล์ข้อมูลมาบอกเราหน่อยน๊า  icequeen.sqweez@hotmail.com    :)
ขอรายละเอียดด้วยค่
bow1989@hotmail.co.th. ขอบคุรค่
ช่วยให้ผิวดีขึ้นด้วยไหมคะ yhongyee@hotmail.com

ผิวด้วยจ้า  โพสต์ 2011-5-15 00:12
ตีตี้ เค้าขอวิธีการทาน และก็อยากทราบว่ากี่กระปุกเห็นผลหรอคะ im.minziie@hotmail.com
สนใจมากเรยค่ะ ขอด้วยคนนะคะ abodah_love@hotmail.com
237#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 00:11:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ greenTjub ตั้งกระทู้

ไม่อ้วนแน่นนอนจ้านมและผิวอย่างเดวเลย
เราว่าหน้าอกไม่ได้ใหญ่ขึ้นนะคะ...
อย่างรูปก่อนทานที่ใส่ชุดว่ายน้ำสีฟ้า จริงๆก็มีหน้าอกอยู่แล้ว

เพียงแต่รูปหลังกิน น่าจะเกิดจากการดันหน้าอกให้ชิดเลยดูว่าใหญ่ขึ้นค่ะ...
เพราะลองคิดง่ายๆนะคะ ผู้ ญ เราทุกคนก็รุ้ตัวเองอยู่แล้วว่า ไม่มีใครที่หน้าอกชิดติดกันได้รูปแบบสุดๆ
คือมันต้องมัระยะห่างของหน้าอกอยู่แล้วเป็นปกติ แล้วเนื้อบางส่วนของเราจะอยู่ด้านข้างๆตัวด้วย
แล้วหน้าอกปกติแบบใส่ชุดชั้นในดันๆ กับใส่ชุดชั้นในธรรมดาก็ไม่เหมือนกัน
จากรูปที่เป็นหลังทาน ดูชัดๆเต็มๆก็ทราบค่ะว่า ใส่ชุดชั้นในดันจากด้านข้าง อาจจะไม่ถึงกับใส่ดูมๆ
แต่ก็คือใส่แบบกระชับตัว...

เพราะรูปอื่นๆที่เป็นก่อนทาน จขกท. ก็ดูเป็นคนมีหน้าอกอยู่แล้วค่ะ : )

ขอบพระคุนอย่างสูงนะคะที่กรุณาวิเคราะห์ ความคิดเห็น 555+  โพสต์ 2011-5-16 02:32
และรูปใส่ชุดสีแดงและขาวล่ะ ก้อใส่เสื้อใน  โพสต์ 2011-5-16 01:33
สนใจค่ะ รบกวนส่งเมลล์ให้ด้วยนะคะ  sawadee_007@hotmail.com :)
ไมเราไม่ได้เมลอะ สนใจนะค้ะ  ส่งให้ด้วยนะค้ะ  narakclub603@hotmail.com
สนใจจจค่ะ เค้าแบนมากแค่ 32 ยังหลวม
รบกวนส้งมาให้หน่อยยค่า
สนใจเหมือนกันขอรายละเอียดด้วยคนนะค่ะ prmon_at@hotmail.com
ขอด้วยคนค่ะสนใจมาก jutaratpid@gmail.com
244#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 01:43:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย plazaaaaa เมื่อ 2011-5-16 02:22

ขอบคุนคนที่ มาคุยกะตี้และสนจัยทุกคนนะคะส่วนที่บอกว่าเปนเพราะใส่ชุดว่ายน้ำปาตี้รุตัวดีว่ามันไม่ช่ายเสื้อในถามว่าเราพอมีไหมในตอนนั้น ก้อมีนะ คัพ 32   ก้อถือว่าพอมีแต่ไม่หย่ายมาก ขอบคุนคุนพี่มากนะคะที่ให้ความคิดเห็น
245#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 02:20:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

246#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 02:25:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย plazaaaaa เมื่อ 2011-5-16 02:29

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย plazaaaaa เมื่อ 2011-5-16 02:26

เรียนชาวดั้งโด่งทุกท่านก่อนโพสควรใช้วิจารณยานในการชม และควรอ่านทุกคอมเม้นของ จขกท ก่อนที่จะโพสลงในบอร์ดของผู้อื่น จขกท เคยพูดก่อนหน้านี้แล้วว่าไม่ขอให้เชื่อ ก้อเสียความรู้สึกเหมือนกันที่ที่พยายามเข้ามาเว็บทุกวันและต้องมาเจอแบบนี้  นอยอย่างแร
247#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 02:43:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จขกท ยังไม่มีแรงบันดานจัยในการตอบกลับ เพราะเบื่อคนก่อกวน  ค่ะ ขอโทดนะคะ
ถ้าคนที่ก่อกวนที่ว่า หมายถึงเรา... เราไม่ได้ก่อกวนค่ะ เราแค่พิมพ์ตามที่เราคิด
และเราก็ไม่ได้ก่อกวน ไม่ได้ว่ายาของคุณไม่ได้ผล
(เพราะเราก็ไม่เคยกิน และไม่เคยรู้ว่ายาจีนตัวไหนมีสรรพคุณด้านนี้)

เราว่าความคิดเห็นที่เราพิมพ์ ถือว่าเราชมคุณด้วยซ้ำไปค่ะว่า
"ก่อนทาน จขกท. ก็ดูเป็นคนมีหน้าอกอยู่แล้วค่ะ : )"
ถ้ายังไงลองกลับขึ้นไปอ่านใหม่นะคะ ว่าเราก่อกวนตรงประโยคไหนมิทราบ
และเราก็ได้อ่านคอมเม้นต์ของ จขกท. แล้วค่ะ
เรายังคงยืนยันทุกคพที่เราพิมพ์ ทุกประโยคที่เราโพสค่ะ
ว่าตามความคิดเห็นของเรา เราคิดว่า จขกท. เป็นคนมีหน้าอกอยู่แล้วค่ะ
และไม่ใช่ว่าใหญ่ขึ้นแต่อย่างใด ดูจากรูปหลังทานแต่ละรูปเลยค่ะ หน้าอกถูกดันจนชิดค่ะ : )
ถ้างั้นเราก็อดดุ้มๆอะซิค้ะ แงๆๆๆ
อยากได้ด้วยคนค่ะ  ส่งมาให้ด้วยน้าา  D-2_daew_2jrp@hotmail.com  นมเล็กยิ่งก่าฝาหนมครกอีก  อิจฉาง่าาาอยากเป็นแบบนี้มั่งอ่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้