1เฟรม
เจ้าของ: plazaaaaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เคร็ดลับ อึ๋มโดยไม่พึ่งมีดหมอ

[คัดลอกลิงก์]
อยากมีหน้าอกใหญ่มากๆเลยตอนนี้เล็กเหมือนไข่ดาวเลยอ่ะ
ขอด้วยคนน่ะ kanthima0578@hotmail.co.th อย่าลืมส่งมาให้น๊า :)
สนใจส่งรายละเอียดเรื่องราคาให้หน่อยนะจ๊ะngoh1@hotmail.com
น้องก้ออยากรู้บ้าง เพื่อนๆชอบแซวว่าหันหลังเิดิน  tow_is_awesome@hotmail.com
เขาคงไปต่างประเทศยังไม่กลับมั้งค่ะ  :
narisara-diaw@hotmail.com
ส่งไห้เราด้วยสิ ขอชื่อร้าน ราคาข้อมูลด้วยนะ

สนใจส่งรายละเอียดเรื่องราคาให้หน่อยนะค่ะ h.a.l.l@hotmail.com
ขอรายละเอียดด้วยนะคะคุณปาร์ตี้  tunyamon_fee@hotmail.com
ครัยที่ได้ชื่อร้าน ราคาข้อมูลบอกต่อหน่อยได้มั้ยคร้า ดูท่าทางจขกท ยุ้งยุ่งอะค่ะ
สนใจอ่าา าขอรายละเอียด ผ่านเมลล์ ด้วยน๊า า า
new.bad@hotmail.com
ด้วยคนค่ะ รบกวนส่งให้ด้วยนะคะ chair_190@hotmail.com ขอบคุงล่วงหน้าคพ
ทำไมโทรหาคุณตี้ไม่ติดเลยอ่าาาาา เมล์ไปก้อไม่รับ ไปไหนน้าาาาา:

น้องตี้จ๋า พี่ขอรายละเอียดด้วยคนนะจ๊ะ  อยากอึ๋มๆๆกะเค้าบ้างอ่ะ
rainbow_lec.kn@hotmail.com
อยากไข้อมูลมากๆ ค่ะ พี่สุดสวย

pk_992399@hotmail.co.th

เข้ามาหน่อยนะนะนะนะ
รบกวนขอข้อมูลด้วยนะคะ kanjana--su@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย torlego เมื่อ 2011-6-14 17:20

สนใจมากๆขอข้อมูลหน่อยนะคัฟจะเอาไปให้แฟน ขอบคุณคัฟ ------ > เมล์  papa_panda__@hotmail.com
เราแอดพินไปแล้วน่ะ อยากรู้มากมากกก
ตัวเองสนใจมากๆ ค่ะ ช่วยส่งให้ด้วยนะคะ

ceecee-idiiz@hotmail.com
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด  คุณตี้ เราขอด้วยยยยยย
พี่ขายรึเปล่าค่ะ ถ้าขายเราซื้อเลยยยยยยยยยยย จะตามไปเอาทุกที่ ใน กทม !!!!
เรียนที่ไหนค่ะ แอดเมลแล้วนะค่ะ อยากได้มั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ถ้ามีของบอกเรานะค่ะ เราจะซื้อ
ช่วยส่งรายละเอียดด้วยนะคร่ะ ขอบพระคุนมากๆๆๆๆๆ  p_pan_ka@hotmail.com
อยากได้มั้งคะ chicky_punk@hotmail.com
ปล.เจ้าของกระทู้น่ารักมากเลยอะ จิงๆนะ ขาว x  ^^
เค้ายังไม่ได้เลยงะตะเอง
ขอเบอร์โทร+รายละเอียดแบบยิปๆเลยน๊าเมล์จ้า
pankmay2532@gmail.comจ้า
350#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-20 09:21:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลับมาจากสิงคโปร์แล้วนะคะ คิดถึงเพื่อนๆทุกคนเลย ขอโทดจิงๆที่หายไปนานตั้ง3อาทิด  เบอเดิมนะจ้าแต่บีบีเดวบอกอีกทีจ้า หรือฝากเมลไว้ได้นะจ้า ยินดีให้คำปรึกษาทุกคนจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้