ดู: 3041|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเบรคค่านิยม ความขาวครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-4-25 23:15:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
555555555555 ชอบๆๆๆ ชอบกระทู้แบบนี้ สวนกระแสดีค่า ขอให้อีกเสียง เพราะว่าเราก้อชอบแบบสีผิวธรรมชาติที่เป็นมาอยู่แล้ว จะขาว แทน ดำ ด่าง มันก้อคือผิวสีของเรา บางคนอ่ะทำสีผิวชาวซีดอย่างกะศพเลย ผิวสีแทนอยู่ที่นี่ฮอตมากค่ะมีแต่คนอิจฉาอยากได้สีผิวอย่างเรา สีน้ำตาลแทน คนที่นี่ชอบไปอบตัวในแท่นโซล่าร์ให้ผิวเปลี่ยนเป็นน้ำตาลเพื่อนร่วมงานชอบไปอบผิวแบบนี้โผล่มาทำงานทีต๊กกะใจ อย่างกะเพิ่งออกมาจากเตาอบแน่ะ มันน้ำตาลไหม้ๆ ไม่สวยเลยเหมือนประดิฐมากเกินไปแล้วก้อทำให้แก่ด้วย อย่างว่าละเนาะ คนดำอยากขาว คนขาวอยากดำ กลับกันหมด เดินทางสายกลางดีสุดค่ะ เนียนๆใสๆจากข้างในด้วยการทานอาหารและดูแลสุขภาพผิวพรรณดีกว่าเร่งฉีดสารแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้