ดู: 1354|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] หน้าตาแบบนี้ควรทำอะไรบ้างค่ะ แต่อยากทำจมูกมากๆเลย แต่จะทำแบบไหน

[คัดลอกลิงก์]
หน้าตาแบบนี้ควรทำอะไรบ้างค่ะ แต่อยากทำจมูกมากๆเลย แต่จะทำแบบไหน เดียวนี้เค้านิยมทำแบบไหนกันคร้า เรียกไม่ถูก รบกวนหน่อยนะคร้า อยากทำมากๆ อย่างบางคนเค้าบอกต้องมีหยดน้ำ อารัยอย่างนี้อ่ะ
จริงๆพี่สวยน่ารักอยู่แล้วนะคะ แต่ถ้าอยากทำจมูกเพื่อให้ดูมีมิติขึ้นก็น่าจะลองทำค่ะ ลองศึกษาหาข้อมูลไปเรื่อยๆนะคะ ดูแบบจากดาราหรือบุคคลที่พี่ชื่นชอบแล้วก็เลือกดูคนที่โครงหน้าคล้ายๆกับตัวเอง ศึกษาไปเรื่อยๆค่ะ :-) ตอนนี้น้องก็กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ กะว่าอยากจะทำจมูกเหมือนกันค่ะ ลองศึกษาดูนะคะแล้วได้ทำเมื่อไหร่อย่าลืมมารีวิวให้ดูด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ^_^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-25 14:22:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ wasari ตั้งกระทู้

คร้า ว่าแต่ว่าอยากทำ แต่ไม่รู้จะทำที่ไหนอีกอ่ะ ยิ่งอ่านก้อยิ่ง สับสน กลัว แต่ใจอยู่ที่คุณหมอเฉลิม มากๆ กว่าคุณหมอท่านอื่น
อยากทำเหมือนกันเลยค่ะ :-) กลัวเจ็บก็กลัว ถ้าชอบหมอเฉลิมก็ลองศึกษาผลงานของคุณหมอเยอะๆดูค่ะ สนใจเหมือนกัน ^^ แต่ตอนแรกมองที่หมอศิริพรชัยเพราะว่าพี่สาว (ญาติ) ไปทำมาค่ะ รอดูผลงานอยู่ ว่าแต่ว่าคุณหมอเฉลิมท่านถนัดเรื่องไหนเป็นพิเศษเหรอคะ น้องกำลังศึกษาอยู่ จริงๆอยากทำจมูกแบบเกาหลีค่ะ ไม่รู้ว่าจะเข้ารึเปล่า น้องเป็นคนมีเชื้อสายจีนแต่ตาสองชั้น หน้าไม่หมวยเท่าไหร่ (บางคนก็บอกว่าหมวยมาก) แล้วรู้สึกว่าเนื้อจมูกจะน้อยด้วยค่ะ ยังไงถ้ามีข้อมูลอะไรอย่าลืมแบ่งปันนะคะ เผื่ออาจจะได้เป็นศิษย์คุณหมอท่านเดียวกันก็ได้ค่ะ ^_^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-25 16:08:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ wasari ตั้งกระทู้

จร้า ตัวเอง เล่น fb ป่าวคร้า แอดเป็นเพื่อนกัน จะได้ดูรูปกันดีกว่าไม้คร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้