12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: commando
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

23-09-09ได้คิวแก้จมูกกับหมอเฉลิมแบบฟลุคๆ

[คัดลอกลิงก์]
โด่งสวย เลยค่ะ

ดีใจด้วยนะค่ะ ที่โชคดีได้คิว แร้วยังทำออกมาถูกใจ จขกท อีก

อิอิ  
หมอเก่งจังเลยยอ่ะ  ทำจมูกออกมาโด่งเป็นธรรมชาติสวยงามมาก ผิดกับสองรูปแรกเลยอ่ะ

นับถือหมอเฉลิมจริงๆๆ
อืม.. นั่นดิ จากรูปอ่ะ 2 รูปแรก อย่างแท่ง แถมทื่อด้วย
พอแก้มา เนียนสวยเลย... ว่าแต่ไปมิตติ้งกันป่ะ ลุงชวน
อยากเห็นของจริงว่าสวยแค่ไหน ....
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 00:17:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปก่อนแก้ ดูจากรูปเหมือนปลายมันจะทะลุเลยนะคะ

แต่จมูกใหม่ โด่ง ทรงสวยมากค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย keeske เมื่อ 2009-9-24 20:40

จมูกเป็นแบบนี้ตั้งแต่ทำแรกๆเลยนะคะ รูปก่อนแก้คือรูปที่ทำได้สี่เดือน ไปหาคุณหมอขอแก้ คุณหมอบอกแบบนี้ดีแล้ว ถ้าแก้เด๋วปลายงุ้มนะ จนได้มาแก้กะคุณหมอเฉลิมนี่ล่ะค่ะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ

ชอบจัง

^^
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 00:20:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องแอนจําพี่ข่านได้ป่าว.

ของแอนโด่งสวยมาก ตัวจริงสวยด้วย ครับ ฟันธงเพราะว่าเห็นตัวเปนๆมาแล้ว

อัพรูปด ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-9-24 20:57

จำได้สิคะ ขอบคุณมากๆนะคะ จมูกพี่เป็นไงบ้างคะต้องโด่งมากๆแน่เลย พี่ข่านก็เท่ห์มากๆค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 00:22:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โด่งสวย เลยค่ะ

ดีใจด้วยนะค่ะ ที่โชคดีได้คิว แร้วยังทำออกมาถูกใจ จขกท อีก

อิอิ   ...
ต้นฉบับโพสโดย jamebond เมื่อ 2009-9-24 22:31

ขอบคุณค่ะ ไปแบบงงๆมากเลย แทบไม่ได้เตรียมตัวเลยค่ะ
มารอลุ้นด้วยคน อยากเห็นๆ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-25 00:28:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม.. นั่นดิ จากรูปอ่ะ 2 รูปแรก อย่างแท่ง แถมทื่อด้วย
พอแก้มา เนียนสวยเลย... ว่าแต่ไปมิตติ้งกันป่ะ ลุงชวน
อย ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-24 23:09

ไปค่ะ เจอกันวันมิตติ้ง ตัวจริงไม่สวยหรอกค่ะ
จมูก โคตรสวยเลยค้าบบ
สวยมากเลยค่ะ
อยากได้คับผม มาแลกกัน

ทำไมคุณหมอไม่ทำให้ผมแบบนี้มั่งหว่า

น้อยใจแล้วววว
ยินดีด้วยนะครับ..สวยอีกตะหาก
จมูกสวยแล้ว
ก่อนแก้จมูก ดูเป็นแท่งเลยนะ
แต่หลังแก่จมูก สวยจมูกดูสวยไม่เป็นแท่งด้วย
หมอเฉลิมเทพจิงๆเลยนะค่ะ
เริ่ดดดด ค่ะ
อยากทราบคะ ว่าหมอเฉลิม ที่คลีนิคไหนคะ อยากแก้เหมือนกันคะ
มีเบอร์ไหมคะ หมอเฉลิม หรือต้อง seach ที่ไหนคะ
พี่แอน มีเบอร์หมอไหมค่ะ หมดเฉลิม คลีนิคที่ไหนเอ่ย
พี่แดง จะโทรมาบอกก่อนวันทำล่วงหน้ากี่วันค่ะ
หมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิคค่ะ 081-6588161 คลินิคใหม่อยุ่แถวตลาดบองซ์มาเช่ค่ะ
เราเพิ่งไปทำมาเมื่อวาน ตอนนี้บวมเปงอวตารเลยย
อยากเห็นหน้าเต็มสนใจหมอเฉลิมด้วยคน
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้