เจ้าของ: หมูa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คัยเคยทำคางกะ หมออรรถพร/หมอสยามคลีนิก/หมอภู มั่งอ่าขั๊บ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 23:46:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขั๊บๆๆ ไวหายแล้วจะมาลงรุปไห้ดุอ่าา แต่ตอนนี้บวมมากมายยย
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-5 23:49:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tochdy ตั้งกระทู้

ไปแก้แล้วหมอคิดเงินเพิ่มเปล่าคับ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 00:10:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ snack ตั้งกระทู้

อืมๆๆ รอหายบวมเดี๋ยวลงไห้ดุ แต่เราว่าของนายอะ ดีนะ เหมือนไม่ช้ำไม่บวมเรยอ่าา(แต่มันก็ธรรมชาติเหมือนนายบอกจิงๆแหละ)
ตอบกระทู้ หมูa ตั้งกระทู้

ก็ดีแล้วชอบอยากให้มันยื่นมาข้างหน้าเฉยๆ ไม่ได้อยากได้ยาวมาก
แค่ให้หน้าดูเรียวกว่าเดิม โดยรวมก็ถูกใจนะ แล้วเรื่องช้ำนี้ไม่มีเลย
หมอมือเบามาก ใจดีด้วย ตอนแรกก็ว่าจะทำหมออรรถพรแต่ไม่เคย
เห็นรีวิวคุณหมอก็เลย หมอคมก็ไม่เคย แต่ก็ลงเอยหมอคม :)
ลงรูปเยอะๆเลยนะ เป็นไงบ้างวันนี้อาการ ช้ำไหม ระบมมากเปล่า
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 00:38:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ช้ำอ่า ยังบวมๆยุ แต่น่าจะดีขึ้นนะ เพราะของเราทำแบบยาวลงอะ ไม่ได้ทำยื่นไปข้างหน้า

อ่อ หายไวไวน๊ะ :)
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 00:46:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุนๆๆๆๆ เช่นกันๆขั๊บบบ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 01:12:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากไห้คางหายบวมไวๆอ่า ทำไงดี คัยมีวิธีบ้างคับ รึไช้ยาไรช่วยดีอ่าา

แสดงความคิดเห็น

ทำคางมาเท่าไหร่เอ ก้าจะไปทำมั้ง  โพสต์ 2011-5-6 22:45

เสียค่ายา 500 บาทครับ
หายบวมไวๆน่ะคับ เอาใจช่วย
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-7 14:56:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ little_area ตั้งกระทู้

ขอบคุณคับ เริ่มยุบแล้วอ่าา ตอนนี้กัวอย่างเดียว กัวเบี้ยวว 55555555
เป็นไงมั่งครับ วันนี้ 15 วันแล้วนิ ? มีคิวทำคางกับหมอเหมือนกัน แต่ก็ยังกลัว ๆ ไม่มั่นใจเลย
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-21 17:34:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ceaker ตั้งกระทู้

อ่าคับ นี่ก็เรยนัดหมออะ ที่จิงนัดหมอวันจัน ที่ผ่านมาอะ แต่วันนั้นโทสับดันพัง เอาโทสับไปซ่อมตอนบ่อยกว่าจาเสดก้อเยนละ เรยเลื่อนไปเปนจันที่23 เนี้ย ย แต่ก้อยุบจนจะปกติแล้วอ่า มองด้านตรงเปนทำมาชาดมาก ต้องมองข้างๆถึงจะเหนส่วนที่ยาวลงมา แต่โดยรวมก็โอเคนะ เพราะก็ดีกว่าคางเก่าอะ อิอิ
ส่วนตัวนะคัพ  ผมทามจมูกที่สยามคลีนิคมาก้อแป๊ะตามที่ใจอยากได้นะ  เพราะชอบทรงสูงๆโด่งๆแบบฝรั่ง หมอก้อจัดให้ตอนนี้เดือนกว่าละก้อยางไม่มีทีท่าจะมีปัญหาใดๆ  ตอนแรกอยากทามคาง พอดีหมอไม่ยุ  ให้ทำเพราะหน้ายาวก้อเยยมะทาม  แต่อยากไปทามปากล่าง  คงไปสยามคลีนิคเหมือนเดิมวันที่8มิถุนานี้ ดูเปนบล๊อกๆที่เว่อร์นะ แมนๆดูโอเคมากงะคัพ  เพื่อนไปทามมาก้อแป๊ะนะคัพ  ไงรอชมผลงานนะคัพ ไฟร์ติ้ง
คุณsnack ค่ะ  มีนัดทำคางกับหมอคมกริชเหมือนกัน
อยากขอดูรูปก่อนทำกับหลังทำคางของคุณsnack หน่อยได้ใหมค่ะ
อยากรู้ว่าที่เค้าว่ากันว่าหมอทำแบบธรรมชาติมากนี้ประมาณไหนเอย

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า
แน๊คทำแล้วหรอ รีวิวบ้างนะ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-22 19:00:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทำคางกะหมอ อรรถพร 12000 คับ
แล้วผลออกมาเป็นยังไงบ้าง ok ไหม

แสดงความคิดเห็น

ก็โอเคนะ มันก็ดีกว่าเดิมอะคับ  โพสต์ 2011-9-24 11:57
อยากเห็นรูปครับ หมอทำเนียนไหมครับช่วยบอกที่
ขอดูรูปด้วยคนนะคับ
รอชม !! คร๊า ;).  หายไว ไว นร๊คร๊ สู้ ๆ อิอิ
อยากเห็นอ่า^^ตัดสินใจมะถูกเหมือนกาน
ต้นฉบับโพสต์โดย snack เมื่อ 2011-5-6 00:23

ก็ดีแล้วชอบอยากให้มันยื่น ...

โอมก้อทำกับหมอคมครับ  หมอมือเบาเว่อออออออออออออออออออออออ  ช้ำบวมไม่มี อาจเพราะหมอมือเบาและเราก้อดูแลตัวเองดีด้วย
อยากเหนรีวิวคาง รอดูผลงานหมออรรถพร กำลังตัดสินใจหาหมอทำคางอยู่จร้า
ไม่ลงรูปหรอคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้