ดู: 3811|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พี่ๆเพื่อนๆหมอไหนทำจมูกผู้ชายสวยบ้างจร้า

[คัดลอกลิงก์]
ดีครับ
เพื่อนๆพี่ๆทุกคนที่เข้ามาชมกระทู้นะครับพอดีมีเรื่องจะปรึกษาคับ
           พอดีอยากแก้จมูกอ่ะคับพอดีทำจมูกมากับหมอท่านหนึ่ง(ไม่ขอเอ่ยชื่อล่ะกันเนอะ)มันมีปัญหาที่ว่าปลายจมูกมันเหมือนแหลมไปอ่ะกลัวทะลุแต่ไปถามหมอท่านมาหมอท่านบอกว่าไม่เป็นไร แพราะหมอบอกว่าเราเป็นคนหนังบางแต่เราว่าคิดว่ามันแหลมมากว่าเลยค้ำจมูก หมอท่านบอกว่าถ้าจะแก้ให้มาแก้ใหม่ได้
          นี้และเป็นมาเหตุที่ทำให้คิดหาหมอใหม่เพราะถ้าทำกับหมอท่านอีกจมูกก็น่าที่จะเป็นอย่างเดิมอีกอ่ะก็เลยคิดว่าถ้าแก้อีกที่ก็อยากให้เปลี่ยนไปเลยเช่นตรงหว่างตาโด่งกว่าเดิมแต่และปลายให้ถูๆไม่แหลมเพื่อนคิดว่าจะไดเป่าอ่ะจร้า ตอนนี้แอบสนใจหมออรรถพรออยู่ แต่ถ้าเพื่อนๆพี่ๆคนไนมีหมอที่มีฝีมือดีลองแนะนำได้นะจร้า
อยากไดตะหมูกประมาณนี้อ่ะจร้าทรงไม่ยาวปลายไม่แหลม

อยากได่หว่างตาแบบนี้อ่ะ พี่2คนนี้เค้าก็ทำกับหมออรรถพรเหมื่อนกัน

อันนี้จมูกเราพี่ๆเพื่อนคิดว่ามันแหลมไปเป่า

ขอขอบคุณทุกคนมากๆนะจร้าที่เข้ามาชมกระทู้

10082421324957f382e33c2ca2.jpg (69.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

ดูออกและเฟคมากครับ
แหลมไป อย่างนี่ระวังทะลุ และนำ aplus ยูเนียนมอล เราก็ทำที่นี่แหละ
แหลมเวอร์
:)
หมอที่ทำจมูกผู้ชายสวยคือ หมอเฉลิม หมอสุชาติ หมออรรถพร คะไปปรึกษาโลด
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 22:23:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะจร้าทุกกระทู้เลย
เย้ คิดว่าคิดไปเองว่ามันแหลม ว่าจะแก้แน่ๆแต่ต้องขอเก็บงบก่อน งบยังขาดอยู่อ่ะ ขอบคุณทุก Comment จิงๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 22:33:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม หมอแอนเนี้ใช้หมอดารินทร์เป่าอ่ะจร้า ที่หมอท่านเปิดคีลนิคใหม่ที่อ่จร้าใครรู้ตอบน่อยนะจร้า
เอว่า มันก้อแหลม อะ  เปนกำลังจัยไห้น๊าา
ปลายแหลมไปอะ  แต่อย่าซีเรียสนะ ค่อยๆคิด เอาให้ดีที่สุดนะคับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 19:08:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุก comment อีกที่นะคับ
คุณdamnboizpont ไผ่ก็ซีเครียดนิดๆอ่ะคับเพราะว่ามันแหลมมันตึงๆปลายอ่ะคับกลัวว่านานเข้ามันจะทะลุ จะแก้ก็งบยังไม่ถึง คงต้องรอหน่อย(ชีวิตแสนรันทดจิงๆ)
    ส่วน คุณgogoboy ขอบคุณคับสำหรับหมอดารินทร์ที่จิงไผ่ก็แอบสนใจเหมื่อนกันนะเพราะเคยได้ยินว่าท่านทำที่ aplus ด้วยแต่มารู้ที่หลังว่าท่านเปิดคลีนิคใหม่ เวสเทอร่า มันมีโปรอยู่อ่ะ แต่ไผ่ขอดูไปก่อนทั้งสองคุณหมอเลยล่ะกัน ถือว่าเก็บตังษ์ไปด้วยถึงยังไงงบก็ยังไม่ครบอยู่ดี
      ขอบคุณทุกกำลังใจนะคับ
หมอภูษิตก็มาแรงน่ะครับ ส่วนผมจัดกับหมอวรวิทย์ครับ
ติติงได้ครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 21:41:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับ รับรองว่าถ้าได้หมอที่ถูกใจแล้วจะมาวิวให้ดูแน่ๆคับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-19 21:54:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม กะทู้เงียบๆเนอะ
หลับไปหลายตื่นเลย
ถ้ามีโอกาสก็แก้เลยครับ จะได้สบายใจ แต่เรื่องแบบหรือทรงจมูก ควรหาแบบที่เหมาะกับโครงหน้าและลักษณะทางกายภาพของใบหน้าก็ดีครับ เพราะถ้าจะเอาสวยเหมือนนายแบบหรือดารา ซึ่งเขามีโครงหน้าไม่เหมือนกับเรา ก็จะทำให้ผิดหวังทีหลัง และใช่ว่าหมอจะทำจมูกได้เหมือนจมูกดาราได้ทุกคน เคยเห็นที่เขาเอาจมูก ตา ปาก และส่วนต่างๆของใบหน้าของดาราที่เด่นๆมาใส่รวมๆกันไหมครับ แทนที่จะดูดี กลับดูขี้เหร่ เพราะของบางอย่างเหมาะกับคนอื่นแต่ไม่เหมาะกับเราครับ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-23 15:02:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับ คุณ tanthai
ไผ่เองก็คิดแบบนั้น แต่ไผ่เองก็ไม่คิดเอารูปแบบดาราไปให้คุณหมอท่านดูหรอกคับ เข้าในหน้าตาตัวเอง อิอิ ขอบคุฯสำหรับ เมนท์คับ
เชียร์หมอสุชาติค่ะ วันนี้ไปให้หมอดูแผลเห็นผู้ชายทำออกมาสวยดีอ่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-23 18:06:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับคุณ rula
หมอสุชาติท่านทำราคาเท่าไรคับ ก็แอบสนใจอยุ่นะคับ แต่ผมไม่ค่อยเห็นผลงงานของหมอสุชาติของผู้ชายอ่ะคับถ้ามีเอามาแชร์หน่อยนะคับ ขอบคุณคับ
หมอฝีมือดีๆมีเยอะคับ เราต้องตัดสินใจเอง ตัวผมก็ตัดสินใจอยู่นาน สุดท้ายก็ไปให้ คุณหมออรรถพร จัดให้คับ หมอทำดีคับ สวยด้วย สำหรับผมน่ะ  อันนี้เป็นรีวิวผมคับ เข้าไปชมได้

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-23 18:26:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับ คุณchirager
ไผ่เองตามดูกะทู้คุณตั้งแต่วันแรกที่โพส จมูกสวยมาผมได้แรงบันดาลใจจากเพื่อนๆศิษฐืหมออรรถพร ในเว็บนี้ล่ะคับ ถ้าถามตอนนี้สนใจหมออรรถพร ไปกว่า 70% แล้วเพราะทไได้โด่งและตรงใจดี แต่หมออื่นก็หาข้อมูลบ้างไม่ปิดกั้นอ่ะคับ
ขอบคุณคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้