ดู: 1345|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

บีบีหาย!! ที่สีลม ห้อยคอไว้รุ้ตัวอีกทีกระเป๋วซองกันน้ำหลุดหายเหลือแต่เชือกห้อยคอ

[คัดลอกลิงก์]
บีบีหาย !! เพิ่งหายเมื่อวันสงกานวันที่2 14/4/54 ที่สีลมอ่ะ ตัวซองกระเป๋ากันน้ำหลุดหายเหลือแต่เชือกห้อยคอ พอเรารุ้ตัวว่าหายเราก้อก้มหาเดินย้อนกลับไปที่เดิมแต่คนมัีนเยอะมากจิง ๆ ถ้าหาคงไม่เจอตอนนั้นอ่ะเบียดกันมาก เราไประงับเบอแล้วแล้วเราก้อเปิดซิมใหม่เบอเดิม ตอนี้นเหลือแค่ติดต่อทางพินเครื่องเราอย่างเดียว เราก้อฝากเพื่อนๆ คนไหนมีน้ำใจช่วยเราหน่อยนะค่ะ แอดพินนี้ไปหน่อย bbpin : 23B964AC ,ช่วยแอดไปหน่อยนะ  บอกช่วยคืนเจ้าของทีที่เบอ 0879229644 รึไม่ก้อหลอกถามข้อมูลให้เราด้วยนะ รบกวนขอความกรุณาช่วยด้วยนะค่ะ ขอบคุนค่ะ :)
น่าเห็นใจ จขกท จังค่ะ ...ช่วงสงกรานต์พวกมิจฉาชีพ ก็มักจะฉกฉวยโอกาสช่วงชุลมุนหรือช่วงที่มีคนเบียดเสียดกันเยอะ ๆ ขโมยของ ...ที่ถนนข้าวสารคนต่างชาติก็เจอมือดีกรีดกระเป๋า  เข้าแจ้งความไว้หลายคน  น่าเห็นใจนักท่องเที่ยวมากๆค่ะ   เสื่อมจริงๆ!...
เป็นกำลังใจให้นะครับ เข้าใจหัวอกทีเดียว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 02:09:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ ขอบคุนนะค่ะที่เปงกำลังใจให้ ถ้าคนเค้ามีน้ำใจซื่อสัตย์จิงก้อคงนำส่งคืนตามหาเจ้าของอ่ะค้ะ แต่ไม่รุ้จะมีสักี่คน??
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้