เจ้าของ: blabla11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมออภิชาญ@เฟิร์สแคร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวยเป๊ะ
ทรงสวยมากเลยคะ อยากตามไปเป็นศิษย์น้องจังเลย อิอิ
จมูกเล็กลงเลยนะค่ะ ยาวขึ้นด้วยค่ะ
สวยอีกคนส่ะ เราก็ทำแผลเป็นกับหมอ หมอมือเบามากๆค่ะ ทำสวยด้วยคอนเฟิร์มเลยล่ะ
ลูกสาวทำแล้วสวยขึ้นมากค่ะ  ตอนนี้เร่มเข้าที่เค้าบอกไม่มีใครรุ้ว่าทำมาแต่ทักว่าผอมลง แม่อยากทำบ้างคะ ทรงคุณหมอสวยจริงๆ
สวยเริดมากเรยค่ะชอบๆ
จมูกหนึ่งเดือนโด่งสวย เข้ารูปแล้วนะค่ะ

รูปทรงจมูกดูสวยมากมาย

หมอพันผ้าซะแน่นเลย ดูปลอดภัยดีค่ะ ทรงจมุกสวยมากค่ะ
รูปทรงจมูก สวยค่ะ
เหมาะกับพี่ค่ะ
ดูจมูกยาวขึ้นเลยนะค่ะ
ทรงโด่ง เป็นสโลบสวยเลยครับ
สวยมากกกค่ะ
ทรงเข้าที่แล้วนะคะ
ซิลิ. ของประเทศอะไรคะ
เราว่ารูปมันไม่ค่อยขัดอ่ะ
สวยมากกกกกกกกกกกก มว๊าก ดีใจแทนเลยอ่ะที่โชคดีทำได้สวยเหมาะกับหน้ามาก คุณหมอนี่สุดยอดจริงๆเลย
ไม่น่าปิดตาเลยอ่ะ เหนไม่ชัด แต่ก้อพอรุว่าสวย
ดูเหมือนจมูกจะยาวขึ้นด้วยใช่มั๊ยค่ะ
ดูจมูกเข้ารูปขึ้น สวยแล้วครับ
อยากดูตอนนี้เนอะ
ว่าจะเปนยังไง
แต่ก้อสวยแล้ว
ชอบตรงปลายอ่ะค่ะสวยดี
สวยเช้งไปเรยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้