เจ้าของ: joyjoyjoyok
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำที่ เวตาลล่า คลีนิคมาค่ะ กับคุณหมอ ด.

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 13:34:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ อูม่า ตั้งกระทู้

อ่าค่ะ พี่สาว ขอบคุนมากน้ะค้ะ   แต่พี่ว่า จมูกนู๋ปลายมั่ยพรุ้งชั่ย ป่ะ อยากดั้ยปลายพุ้งอ่า แต่หรือเพราะว่ามันบวมยุ่ก้อมั่ยรุ๊ อ่าพี่
ออ ยังบวมอยู่ นิ๊ อดทน อีกสัก เดือนนะ ยุบสวยแน่ กินยา ลดบวมเดนเซน ซิ เห็นพี่ๆๆ ในเว็บนี้ เค้า บอกว่าช่วยได้เยอะนะ เป็นกำลังใจให้คะ สวยแน่...คะ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 13:55:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ rodmayzy ตั้งกระทู้

อ่อ ?? ค้ะ ขอบคุน น๊ ค๊
รอมันยุบก่อนค่ะ ตอนนี้มันบวมอยู่ ยังไม่เห็นทรงที่แท้จริงค่ะ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 14:21:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Palitanaka ตั้งกระทู้

อ่อ ค่ะ  คนสวย !!
นู๋จ๋า นู๋ไปเรียกให้พี่มาดูพี่ก้อรีบมา พี่เห็นแต่แสงแดงๆแว๊บๆเข้าตา เพราะนู๋คาดตากะปากซะแด๊งงงงง ตาคนแก่แล้วก้องี้แหละจ้ะ จ้องมองจมูกนู๋ตั้งนานก่อนจะสรุปได้ว่า นู๋อย่าเพิ่งจิตตกนะจ๊ะเพิ่งทำมาได้ไม่กี่วันมันยังไม่เข้าที่เข้าทางรอให้มันยุบหายบวมซะก่อนแล้วค่อยดูว่ามันแปลกไม่แปลกนะจ๊ะ ตอนนี้ซดน้ำมะพร้าวโฮกๆไปก่อน อย่าใจร้อนคิดไปล่วงหน้า พี่ส่งใจช่วยเป่าเพี้ยงๆเผื่อจะยุบเร็วๆ อิอิอิ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 08:29:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pattoboy ตั้งกระทู้

ค่ะพี่สาว ขอบคุนน๊ ค๊
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 15:10:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมัยจมูกเปนแบบนี้ล่ะเห็นเปนซิลิโคลนเรย  กำลังไปได้สวยเรย TT"
เอ้อ เเฮะกำยังยุบเเต่ขอบวิลิโคนโผล่จริงๆด้วยจ้า เเล้วเคืองๆหรือเจ็บบ้างเปล่าหละ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 15:40:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ alexandra ตั้งกระทู้

มั่ยเจ็บเรย ค่ะ พี่ แต่ทำไม มันเปนแบบ นี้ ก้อมั่ยรุ๊ หนูกลัว จังเรย วันที่ 15 นี้หมอนัดพบแร้วค่ะ กลัว จะต้องแก้อ่า มั่ยอยากเจ็บอีก TT

แสดงความคิดเห็น

วันพบหมอ ถามให้หมดเปลือกเลยจ้า ว่ามันจะทะลุเปล่าเพราะดูเเล้วบางมากๆ  โพสต์ 2011-4-13 15:47
พี่ว่ายังบวมอยู่น๊ะค๊ะ

เพิ่งวันที่  8  เอง  ดูแลตัวเองไปเรื่อยๆ

อย่าเพิ่งคิดมาก  เดี๋ยวยุบแล้วสวย  สู้ๆค๊ะ
อย่าคิดมากจ้าเด๋วก้อยุบ
เห็นด้วยจ้า เพิ่งแปดวัน รอก่อน
ต้อง2-3สัปดาห์เป็นอย่างน้อย  คุงน้องลองไปเทียบกับวันแรกๆสิ เห็นแล้วตกใจมาก เริ่มกลับมาสวยใสแล้ว
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 16:11:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ joyjoyjoyok ตั้งกระทู้

ฮือๆๆๆ นู๋กลัวจังเรย ค่ะพี่ มั่ยน่าตัดสินจัยทัมเรย TT"
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 16:12:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ืnio ตั้งกระทู้

เเต่ขอบซิลิโคนมันโผล่ ด้วยน้ะค้ะ พี่ชาย  กลัวอ่า TT
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 16:12:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mying ตั้งกระทู้

เเต่ขอบซิลิโคนมันโผล่ ด้วยน้ะค้ะ พี่  มันน่ากลัวอ่า Tt"
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 17:31:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ gogoboy ตั้งกระทู้

น้าหนูบอกแก้ แน่นอนอ่ะพี่ เพราะสันซิริโคลนมันโผล่  
หนูหลัวมากอ่าค่ะ เพิ่งเคยทัมครั้งแรกด้วย TT"
ลองกลับไปปรึกษาคุณหมอดูก่อนดีไหมจ้ะ
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 21:56:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joyjoyjoyok เมื่อ 2011-4-13 21:56

มันยังงัยกันแน่
อ้ะะะะ ยุบแล้วนี่ น่ารักแบ๊วดีเลยจ้ะ
น้องหน้าตาน่าเอ็นดูนะคะ แต่ถ้าพี่บอกความจริงก็คือต้องหาหมอที่ทำปลายสวยๆคะ เพราะเสริมมาแล้วปลายมันไม่ยกเลยคะจะว่าบวมก็ใช่แต่มองไม่เห็นด้านข้างเลยบอกไม่ได้คะแต่ทีแน่ๆบางทีเสริมอย่างเดียวจะเหมาะกับคนที่มีรูปจมูกที่ได้รูปแต่ขาดความโด่งคะ แต่ถ้าจมูกน้องต้องการแต่งปลายและปีกนิดหน่อยคะมันถึงจะดูเรียวเป็นทรงที่แตกต่างจากทรงดั้งเดิมคะ ขอให้หายใวใวคะ สู้ๆๆคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-14 07:59:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

หนูมั่ยรุ๊ จะต้องทำยังไง บ้างอ่าค่ะพี่ขา ช่วยแนะนำหนูหน่อย เพราะ วันที่ 15 นี้คุนหมอ นักพบหนู แร้วตอน 9 โมงเช้า เพราะเค้ารับประกัน 3 เดือนอ่าค่ะพี่ ขา ช่วยหนูหน่อยน้ะค้ะ หนูจะต้องบอกคุณหมอว่าอารัย TT"
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-14 08:00:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ gogoboy ตั้งกระทู้

พี่ลองเลื่อน ขึ้นไปดูรูปหนู สิ่ที่หนู เอาลูกศรสีแดงชี มันเปนรอยแบบนั้น ?? TT "
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้