เจ้าของ: freshnight
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Up Date รายชื่อผู้เข้าร่วม Meeting (มาลงชื่อได้ที่นี่เลยครับ)

[คัดลอกลิงก์]
ต้องใส่เสื้อดั้งโด่งไปป้ะครับ ถ้าใส่จะได้ไม่ต้องไปหาเสื้ออื่นมาใส่
ต้องใส่เสื้อดั้งโด่งไปป้ะครับ ถ้าใส่จะได้ไม่ต้องไปหาเสื้ออื่นมาใส่
ต้นฉบับโพสโดย Whanyen เมื่อ 2009-10-4 01:14

ถ้าได้สั่งเสื้อไว้ก็น่าใส่มาร่วมงานด้วย

จะได้ดูรู้ทันทีว่า เป็นชาวดั้งโด่ง ด้วยกันนะครับ
อ้าว แล้วต้องใส่ไปทุกคนป่ะคับ
อ้าว แล้วต้องใส่ไปทุกคนป่ะคับ
ต้นฉบับโพสโดย Whanyen เมื่อ 2009-10-4 01:52

แล้วแต่ความสมัครใจ

เอาตามสะดวกเลยครับ
ไม่เป็นไรครับ

อาจแปลว่า จะได้โชค 2 ชั้นรึเปล่า

เพราะ งานนี้เป็นงานบุญด้วย

ทุกบาททุกสตางค์ที่ใช้ไปเพื่ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-4 01:00

คร่า..พี่โอม
นัทขอให้วันที่นัทได้ขึ้นเขียงเสริมดั้ง
ขอให้แผลหายไวไวแค่นี้ก็พอแระ
เพราะลางานเต็มที่ก็ได้แค่อาทิตย์เดียวเอง
^
^
ไม่อยากแบกหน้านาเนียไปขายรถ
เดี๋ยวลูกค้าจะคิดว่าขาย คูโบต้า 55

ใกล้วันงานแล้ว ตื่นเต้นจัง
สำหรับท่านที่สนใจจะไปร่วมงาน

แต่ไม่ต้องการให้ประกาศชื่อบนเว็บไซต์

ท่านสามารถโอนเงินและส่งแฟ็กซ์แจ้งไปตามรายละเอียดในหน้า 1 ได้ครับ
อยากไปจัง แต่ไปไม่ได้เนื่องจากอยู่ชลบุรี ขับรถเข้าไปในเมืองไม่ถูกกลับก็คงไม่ถูกอีก  อิจฉาคน กทม.ได้ร่วมงานนี้จัง
ยังไงก็ขอส่งแรงใจไปด้วยล่ะกันนะ
ไหนๆก็เข้ามาเป็นสมาชิกเว็บดั้งโด่งแล้วนี่   ถึงไม่ได้ไปก็ขอมีส่วนร่วมนิดนึงก็ยังดีค่ะ   
ขอเป็นการโอนเงินเข้าบัญชีเพื่อเป็นการทำบุญครั้งนี้ล่ะกันนะ  อยากมีส่วนร่วมด้วยคนค่ะ
ถ้าโอนเงินแล้วต้อง PM ไปบอกหรือเปล่า เพราะไม่ได้ร่วมงานมิสติ้งด้วยนะ
อยากไปจัง แต่ไปไม่ได้เนื่องจากอยู่ชลบุรี ขับรถเข้าไปในเมืองไม่ถูกกลับก็คงไม่ถูกอีก  อิจฉาคน กทม.ได้ร่วม ...
ต้นฉบับโพสโดย ming2007 เมื่อ 2009-10-5 00:17

ไม่ได้มางานก็ร่วมทำบุญได้ครับ

โอนแล้ว PM ไปบอกกับ เจได ได้เลย

ดูรายละเอียดเกี่ยวกับการโอนเงินนะครับ

โมทนาบุญด้วยครับ
2 ที่นะครับ เดี๋ยวจะโอนตังค์ไป แล้ว Jedi นี่คือคัยอะครับ
2 ที่นะครับ เดี๋ยวจะโอนตังค์ไป แล้ว Jedi นี่คือคัยอะครับ
ต้นฉบับโพสโดย benbell เมื่อ 2009-10-5 01:32

เป็นทีมงานคนนึงของเวบที่ดูแลเกี่ยวกับการโอนเงินอยู่นะครับ

คนที่ดูแลบัญชี มี พี่.....เอ....เจได

ทั้งหมด 3 คนครับ
ดันครับ{:13_953:}
อยากให้ทางทีมงานทุกท่านช่วยๆกันดันกระทู้ไว้

อย่าให้ตกเร็วนะครับ

นี่ป็นงานบุญใหญ่ครั้งแรกของเวบเรา

ขณะนี้เวลางวดลงทุกทีแล้ว

อยากให้มีสมาชิกมาร่วมงานกันเยอะๆ

แล้วจะรู้ว่า งานวันนั้นจะมีอะไรดีๆรออยู่บ้าง
เก๋เอาใจช่วย..รางวัลใหญ่ เปงของเก๋แน่นอนน.... สาธุ

เก๋เอาใจช่วย..รางวัลใหญ่ เปงของเก๋แน่นอนน.... สาธุ

ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-6 15:30

รางวัลใหญ่มีหลายรางวัล

มีสิทธิ์ครับ

รางวัลที่ 1 มี 2 รางวัล ศัลยกรรมฟรี

รางวัลที่ 2 มี 4 รางวัล โบท๊อกซ์ฟรี

ถือว่า เยอะมากสำหรับการจัดมีตติ้งของเวบเล็กๆแบบนี้
เอ้า ลงชื่อไปด้วยดีกว่าแฮะ
เพิ่งมาเล่นเว็บนี้วันแรก อยากไป แต่เราไม่รู้จักใครเลย นี่อ่าดี๊
เพิ่งมาเล่นเว็บนี้วันแรก อยากไป แต่เราไม่รู้จักใครเลย นี่อ่าดี๊
ต้นฉบับโพสโดย BOYZODA เมื่อ 2009-10-7 04:16

มามิตติ๊งสิครับ ได้รู้จักแน่ๆครับ
สนุกดีนะครับ ได้ทำบุญด้วย
ต้นฉบับโพสโดย BOYZODA เมื่อ 2009-10-7 04:16

ส่วนใหญ่มารู้จักกันในงานทั้งนั้นเลยครับ
ไปมิตติ้งด้วยคนนะครับ ^_^

ชื่อเต้ครับ หากโอนเงินแล้วจะ PM ไปบอกนะครับ
ไปมิตติ้งด้วยคนนะครับ ^_^

ชื่อเต้ครับ หากโอนเงินแล้วจะ PM ไปบอกนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย estee เมื่อ 2009-10-7 16:10

ขอบคุณครับ ลงชื่อให้แล้วนะครับ โอนเงินแล้ว pm ไปบอกน้อง jedi ด้วยคร๊าบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้