เจ้าของ: freshnight
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Up Date รายชื่อผู้เข้าร่วม Meeting (มาลงชื่อได้ที่นี่เลยครับ)

[คัดลอกลิงก์]
ไม่รู้จะว่างไปป่าว แต่ก็ขอจ่ายตังค์ทำบุญด้วย 1 ใบครับ
ไปด้วยคนค่ะชื่อเต๋าค่ะ
ไปด้วยคนค่ะชื่อเต๋าค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย bkkcoolg เมื่อ 2009-9-20 22:47

ขอบคุณคร๊าบบบ ทีมงานจัดการอัพชื่อให้แล้วครับ
เปิดจองวันแรก ไกล้จะสามสิบคนแล้ว

อิ อิ
ท่านที่ร่วมทำบุญถึงแม้จะไม่สามารถเดินทางมาร่วมงานได้นี่

พี่ถือว่า บุญแรงจริงๆ ให้ด้วยใจ

พี่ขอโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ
ทำบุญด้วยครับผม 1 ที่นั่งครับ

บาสครับผม
แก้ไขล่าสุด meiylhin เมื่อ 2009-9-20 23:32

36# freshnight
เพิ่มชื่อไปแล้วนะคับ

ไม่รุจักใครตอนนี้ไม่เป็นไร

รับรองว่าวันงานมิตติ้ง ต้องได้เพื่อนกลับไปแน่นอนครับ

เราไม่ปล่อยให้เหงาอยู่แล้วครับ หุหุ

คิคิ  งั้นขอ  1  ที่นั่งค่ะ  ชื่อเหมย
แอบซุ่มมานานแว้วววว   จะได้เจอของจริง เอ้ย!!  ตัวจริง กานซะที อิอิ
แล้วนู๋เหมย จะมาป่าวหละ
ขอเชิญทุกท่านมาร่วมงานมิตติ้งกันนะครับ

ส่วนใหญ่ก็จะไม่เคยรู้จักกันมาก่อนทั้งนั้น

มาทำความรู้จักกันในงานนี้ได้ครับ

ถ้าไม่รู้จักใครเลย ก็พาเพื่อนสนิท หรือคนสนิทมาด้วยก็ได้

มาชมผลงานจริงของศัลยกรรมต่างๆมากมายก่อนตัดสินใจจะทำ
งั้นเด๋วนู๋ขอไปโมนมก่อนนะพี่เอ
มาโลดๆๆ มารู้จักเพื่อนใหม่กันในงานจ้า เพื่อนๆน่ารักกันทั้งนั้น บ้านเราออกจะอบอุ่นนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-20 21:26

ขอบคุรพี่ปลาๆๆๆ นู๋อยากไปทามบุญค่า ๆ ๆ ๆ พร้อมกะดั้งไหม อิ อิ ค่า ๆ ๆ
พี่ๆๆๆๆ เวปดั้งโด่ง ค่า ๆ ๆ ๆลง ชื่อไว้ก่อนนะค่า ๆ ๆ ๆ เด๋วนู่ดูก่อน ตุลา ปายหนาย ป่าว น้า ๆ ๆ
แต่อยากทามบุญ พร้อมกะรู้จักพวกพี่ๆ ที่น่าร๊ากกๆๆ ทุกๆๆ คนค่า ๆ ๆ
เรื่องไม่รู้จักใครเลย

ไม่ต้องกังวลนะครับ มารู้จักกันในงาน

หรือจะชวนเพื่อน พี่น้อง มาร่วมงานด้วยก็ได้

อยากบอกว่า ทีแรกที่ทำเวบไซด์นี้

แอดมินแต่ละคนยังแทบไม่รู้จักกันเลยด้วยซ้ำไป

ตอนนั้นบางคนยังไม่เคยเจอหน้ากันเลย

แต่ด้วยจุดมุ่งหมายเดียวกัน

ค่อยๆเรียนรู้และร่วมเดินทางไปด้วยกัน

จึงได้เกิดเวบไซด์แห่งนี้ขึ้นมา

และก็เติบโตขี้นมาเรื่อยๆถึงทุกวันนี้

มาร่วมงานมีตติ้งการกุศลด้วยกันนะครับ

มิตรภาพอันดีอาจกำลังรอคุณอยู่

จากผลบุญที่ได้ร่วมสร้างกันมาในครั้งนี้ก็ได้นะครับ
Kuromi
mlap00
2คนครับผม
ปายด้วย เเต่เห็นชื่อ กิฟกะปาม ตั้งเเต่หน้าเเรก เเระ

55+  อยากให้ถึงวันมิตติ้งเร็วๆ จัง

อย่า สวย กัน เกิน หน้า เกินตามากนะ

เดว ดาวววววว ยอมม่ายด้ายยยย 55+
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-21 09:34:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็เพิ่มชื่อให้แล้วอ่าคับ 2 รี บน

จิงๆไม่เห็นต้องมาคอนเฟิร์มเรยเนอะ

จับชื่อยัดไป เพราะยังไงก็ต้องไป ฮ่าๆๆๆ
ก็เพิ่มชื่อให้แล้วอ่าคับ 2 รี บน

จิงๆไม่เห็นต้องมาคอนเฟิร์มเรยเนอะ

จับชื่อยัดไป เพราะยังไงก็ต้องไป ฮ่า ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-9-21 09:34

ก้อว่าอยุ่ ว่าต้องมีคนอยากให้เราไป 555+
ไม่ต้องยัดเยียดหรอก เรื่องทำบุญ พี่ยินดีร่วมทำด้วยจ้า

เกิดชาติหน้า จะได้จมูกโด่งๆๆ

ซี มีรัยให้ช่วยบอกได้นะ

ยินดีช่วยจ้า
รีบนทำตัวเหมือนนางงามเนอะ
ส่วนผมอาจจะไปได้หรือไม่ได้ไม่แน่ใจอ่ะ
ถ้าไปไม่ได้ก็ร่วมทำบุญครับ
เคลียร์งานด่วน จะได้ได้ไปเจอกัน555
ของดิชั้นหนักกว่าของกิฟท์กะปามอีกอ่ะค่ะ ยังไม่รู้ไรกะใครเค้าตื่นมาชื่อก็อยู่เบอร์ 1 แถมมะวานพิมพ์ชื่อเราผิดอีกตะหาก แหมๆๆๆๆ
ปายด้วย เเต่เห็นชื่อ กิฟกะปาม ตั้งเเต่หน้าเเรก เเระ

55+  อยากให้ถึงวันมิตติ้งเร็วๆ จัง

อย่า สวย กัน เกิน ห ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-9-21 09:22

พี่สาวครับ

เเค่นี้พี่ก็สวยมากมายเเล้วนะครับพี่
เอ่อ.. ขอหนูไปด้วยคนได้ป่ะคะ...
ลงชื่อไว้ก่อน สิ้นเดือนจ่ายตังค์ได้ป่ะ พอดีเที่ยวหมดตูดแล้วอ่ะ...
เอ่อ.. ขอหนูไปด้วยคนได้ป่ะคะ...
ลงชื่อไว้ก่อน สิ้นเดือนจ่ายตังค์ได้ป่ะ พอดีเที่ยวหมดตูดแล้วอ่ะ... {:12_7 ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-21 11:09

หมดตรูดดด
พี่สาวครับ

เเค่นี้พี่ก็สวยมากมายเเล้วนะครับพี่
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-9-21 10:58

ขอบคุงจ้า

เเต่ก้ออะนะ คนเรามันก้อยังไม่รู้จักพออยู่ดี อ่า
    ทำไม ต้อง 17 ตุลา   อยากไป แต่ไปไม่ได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้