123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: black_volcano
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับกับหมอภูค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ดูคนไหนคนไหนก้อสวยที่ทำปากกะหมอภูอ่ะ
หายไวไวไนะอย่าลืมมารีวิวรูปด้วยนะกำลังหาข้อมมูลจะไปทำค่ะ
:):):)
ไอซ์ว่าน่าจะทำได้ใกล้เคียงนะคะเพราะรูปปากคล้ายๆกัน ทำเลยคะสวยแน่นอนสู้ๆคะ
จากที่ดูมา คุณหมอภูทำปากสวยทุกคนเลยค่ะ   สวยๆๆๆ
การดูแล ยากรึป่าวค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย 025177821 เมื่อ 2011-6-17 10:54
การดูแล ยากรึป่าวค่ะ

น่าจะงดพวกของเผ็ด ของร้อน อะค่ะ เพราะแผลอยู่แค่ริมฝีปากเอง
ไม่ได้มีแผลในปาก
ตอนนี้หมอขึ้น ราคาครับ 10000
มีคิวกำลังจะไปทำ วันที่15 เดือนหน้าแล้วค่ะ จขกท. ช่วยแอดเมล์หน่อยนะค่ะ อยากปรึกษามากๆค่ะ แอบกลัว
gift_cyber_29@hotmail.com  ขอบคุณมากๆค่ะ
สวยงามกันทุกคนคุณหมอภูเนี่ย นี่น้อง ๆ ที่ทำงานนั่งทำงานกันใกล้ ๆ ยังแอบนั่งมองปากเค้าตลอดเลย น่ารักจิง ๆ ค่ะ
555555555555555ไอทักลึ่ง
อยากทำบ้างจัง
อยากทำมากกกกก....แต่
กำลังจะไปหาหมอเพื่อนัดคิว พอดีต้องขนของหนีน้ำค๊าแถวบ้านท่วมๆๆกลัวทำมาแล้วยังเจ็บๆอยู่แล้วต้องหนีน้ำสงสัย หายช้า
แล้วตอนนี้เป็นไงบ้างครับ
หมอภู ทำดี แต่เเพง ปายยยยย
ทรงปากเดียวกันเลยค่ะ  หมอภูจัดมาให้เมื่อ 22/1/55 ค่ะ
หมอภู คือใคร แล้วคลีนิคอยู่ที่ไหนคะ? รบกวนขอข้อมูลด้วยคะ อยากทำมาก ขอบคุณล่วงหน้าคะ.
หมอภู คือใคร แล้วคลีนิคอยู่ที่ไหนคะ? รบกวนขอข้อมูลด้วยคะ อยากทำมาก ขอบคุณล่วงหน้าคะ.
พี่คับถามหน่อยคับ ว่าทำปากบางมันจะมีแผลตรงปากเห็นได้ชัดป่ะคับ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=5237&extra=page%3D1
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้