ดู: 2120|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปรึกษาเรื่องแก้จมูกครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากถามพี่ๆๆๆๆๆที่เคยผ่านการแก้จมูกหรือทำมาครั้งแรกแล้วชอบครับ
ว่าผมควรจะแก้กับหมอไหนดี
ผมอยากได้โด่งๆๆๆแต่ไม่เป็นแท่งนะ
เพราะไม่อยากให้คนดูรู้
และทรงละครับพวกพี่ควรทำแนวไหนดี
แล้วถ้าแก้มันจ็บไหม
เพราะผมทำมา  10  ปีแล้วที่ยันฮี หมอกรีชาติ
ผมมีรูปมาให้พวกพี่ๆดูด้วยนะครับ
ขอบคุณนะครับสำหรับคำตอบและคำแนะนำ

ภาพ029.jpg (193.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ภาพ038.jpg (148.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ภาพ039.jpg (139.28 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ภาพ044.jpg (222.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ถ้าทำมาครั้งแรกแล้วชอบเลย คงไม่ใช่พี่แน่นอนครับ

เพราะพี่ทำมาครั้งที่ 3 แล้ว เพิ่งจะชอบทรงปัจจุบันนี้อ่ะ

ถ้าทำครั้งแรกแล้วชอบเลย น่าจะเป็นน้องหนึ่งมั้งครับ

น้องหนึ่งถือว่าโชคดีมาก เขาตัดสินใจทำก็ไปทำเลย

และทำออกมาครั้งแรกก็สวยถูกใจเขามากด้วยครับ

ดูจากรูปน้องแล้ว พี่ว่าตรงปลายยังน้อยไปนิด

น่าจะเติมปลายอีก และจมูกน้องดูเป็นสโลปเกินไป

ทำให้หน้าของน้องที่ดูหวานอยู่แล้ว ยิ่งดูหวานมากขึ้นไปอีก

พูดง่ายๆก็คือ จมูกนี้ของน้อง เป็นทรงจมูกผู้หญิงครับ
ว้าวพี่ nanvaris ดูระเอียดมากเลยคับ สุดยอด
ไงถ้าผมไปทำช่วยดูให้ด้วยนะครับ
ทรงจมูกเหมือนผมเลยครับ

ผมก้ออยากจะแก้อยู่ ไม่ชอบก้อตรงที่มันสโลปนี่แหละ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่เอครับ แล้วน้องเขาใช้กระดูกอ่อนหลังหูได้ป่ะครับ เพื่อเสริมเพิ่มอ่ะครับ ขอความรู้ครับ

วันนี้กั้งถา ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-5 21:57

คงต้องให้คุณหมอตรวจจมูกดูก่อนครับ ว่าพอทำได้หรือเปล่าอ่ะ
พี่ลงรูปเต็มที่น้องขอมาแล้วนะครับ

ไปดูทึ่กระทู้พี่ได้เลยครับ

http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D1&page=2
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้