เจ้าของ: action
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำกับ หมอ สำรวยคับ กับความเปลี่ยนแปลงขั้นเทพ

[คัดลอกลิงก์]
โหว หล่อค้าบ อยากเห็นภาพ ก่อน ด้วย อิอิ
ขอข้อมูลหน่อยนะคะ
ท่าที่ 3 เหมือนโดมเลยแฮะ
รูปสุดท้ายพี่โดมดีๆนี้เอง
ด้านข้างละคัฟ
หล่อขั้นเทพอีกคนคร่า  ทำมานานรึยังคะ ของเราสองเดือนแล้วกะคุณหมอสำรวยเช่นกันคะ
ราคาเท่าไหร่อ่ะคับบบบบบบบคุงเพ่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่
กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นึกว่าพี่โดมมาเอง เค้าโครงหน้าได้พี่โดมไปเต็มๆ
เหมือนโดมเลยค่ะ
คุนไตรภูมิ มีรูปก่อนเสริมป่ะคับ อยากเหน
ราคาเท่าไหร่ครับ
ว่าไงคร๊าบบบบบบบ พี่โดม

เเฟนคลับ อยากเห็นรูปก่อนทำ

รวมถึงหลังทำไม่ใส่เเว่นอ่า

จัดให้้เเฟนคลับหน่อยสิคร๊าบบบบ
เอออ รูปใส่แว่นคล้ายโดมจริงๆด้วย กริ๊ดด :)
ศิษย์หมอสำรวยเหมือนกันค่ะ..
ทอมเปลี่ยนใจ.....กรี๊ด.....
ขอคาราวะครับ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-4-4 09:45
ที่คุณตั้งชื่อกระทู้ว่า "ทำกับหมอสำรวยคับ กับความเป ...

ตามนี้เลยจ้าาาาาาา

แสดงความคิดเห็น

แต่นี่มันเหมือนดูหนังไม่จบ รอรูปมา 3 วันแล้ว อยากเห็นความเปลี่ยนแปลง ^^  โพสต์ 2011-4-4 10:25
ถ้าชื่อว่า "ผมหล่อมั้ยครับ" คงมาดูแล้วตอบว่า หล่อค่า ..หรือดูแล้วผ่านไป   โพสต์ 2011-4-4 10:22
มายกมือว่า อยากเห็นรูปก่อนทำ และหลังทำ แบบชัดที่สุดในสามโลกอ่ะค่ะ
หล่อ มว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
หล่อ เทพจริงๆครับ
หล่อ เทพจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้