เจ้าของ: pingpong1006
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Review.. ทำจมูกมาแย้วว เมื่อ 11.09.09 และพัฒนาการของวันต่อมา มาดุกันก๊าบบปม..

[คัดลอกลิงก์]
เเวะมาให้กำลังใจนะครับ

อิอิ ต้องหล่อขึ้นเยอะเเน่ๆเลย
เป็นกำลังใจให้เหมือนกันค่ะ

ขอให้หายไวๆ นะ
อืมมันบวม  ขอให้หายบวมไวๆนะครับ
ขอให้หายเร็วๆนะค่ะ หล่อๆสมใจ
ดีจังคับผมวันแรกบวมแบบนาเนียเลย
ดูไม่คอยชำเท่าไรเลยคับ
  ถ้าหายบวมคงตะมูกสวยน่าดูเลยคับ
มารอชมรูปอีกค้าบบ ท่าจะโด่งน่าดู
เล่าได้ละเอียดมาก  อ่านเเล้วเหมือนอยู่ในเหตุการณ์ด้วยเลย

ไงก็หายไวๆๆน้าา
หายบวมหรือยังครับ ลอดูรูปนะครับ
หยดน้ำมาล่ะค่ะ
หายบวมแล้วหล่อขึ้นแน่เลยอิอิ
อิจฉาอยากทำมั้งอ่า
มาให้กำลังใจอีกคนค่ะ หายบวมไว ๆ นะ
เปงกำลังใจให้น่าปิงปอง
หายไปแร้วววววววววว นั่นแน่ไปตัดไหมแล้วอะดิ  ตอนนี้ของเรา หน้าเหลืองเต็มเรยอะ
ปิงปอง ยุบไวเหมือนกานนะ

เหลือแค่ยังตุ่ยๆ เองง่ะ  ดูดีกว่าเดิมนะ

หน้าขาวเด้งจนน่าอิจฉาเรยอ่ะ
อ่านแล้วกลัวเลยงะ- -*พรุ่งนี้ทำแล้วเหอะๆ
อ่า....อ่านขั้นตอนแล้วก้อกัว
ดีใจด้วยนะครับคุ้มกับการรอคอยแน่นอนครับ
หวัดดีครับ

วันนี้เป็นไงบ้างจมูกยุบลงบ้างยังครับ....

เห็นได้ชัดนะครับว่าปลายจมูกไม่เชิ่ดมากแล้ว เด๋วคงเข้าที่
หุหุ... ดีใจด้วย กับสิ่งที่เฝ้ารอมานาน ตอนนี้ก็เหลือแค่ว่า ดูแลตัวเองให้เต็มที่
เด๊ยวความหล่อก็มาเยือนและ แล้วไงก็ลงรูปเรื่อยๆ นะครับ เป็นวิทยาทานแก่เพื่อนๆ ในเวบนะ...

ปล. แอบดีใจ ที่เอ่ยถึงลุงซะหายทีเลย อิอิ
หุหุ... ดีใจด้วย กับสิ่งที่เฝ้ารอมานาน ตอนนี้ก็เหลือแค่ว่า ดูแลตัวเองให้เต็มที่
เด๊ยวความหล่อก็มาเยือนแ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-21 10:27

สังสัยอ่ะ ทามไมมีแต่คนเรียกตั้มว่าลุง

มะเห็นแก่เลยครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ปิงปอง ขอโทษทีนะ ที่ไปไม่ทัน

คือเเบบว่านึกว่าจะเสร็จช้า

ไว้รอเจอกันวันมิตติ้งเรยดีกว่า

ต้องเเบบว่า เราตะลึงเเหงมๆๆ
รอรูปเพิ่มเติมจ้า............

หลังยุบเเล้วหล่อเเน่นเเน่
สู้ๆๆๆๆๆ ครับ ขอให้หล่อๆนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้