ดู: 3588|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รู้สึกว่าปลายจมูกเบี้ยวนิดๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกมาได้ 3 วันแล้วค่ะ แฟนบอกว่าปลายจมูกเบี้ยวนิดหน่อย แต่ทางคลีนิคบอกว่าไม่เบี้ยว

เลยลองถ่ายรูปตัวเองดูก็เหมือนจะเบี้ยวๆอยู่น๊า ทำไงดี จะดัดเองได้ไหมอ่ะ เศร้าเลยย T_T
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-19 01:52:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วเขาดัดกันยังไง?? รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ
3วันบวมอยู่ ดูยังงัยก็ม่ตรงหรอกคับ ใจเยงๆ
อาจบวมไม่เท่ากันครับ
พอสัก1 สัปดาห์ให้หมอไปตรวจดูนะคัรบ  อาจจะต้องดัดถ้าเบี้ยว
ไปทำที่ไหนมาอะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-19 17:28:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาจบวมไม่เท่ากันครับ
พอสัก1 สัปดาห์ให้หมอไปตรวจดูนะคัรบ  อาจจะต้องดัดถ้าเบี้ยว
ไปทำที่ไหนมาอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-9-19 16:30

ทำกับคุณหมอชลธิศค่ะ
เราก็ทำได้สี่วัน มันเบี้ยวไปทางซ้ายเครียดเลย อุสาตัดสินใจทำ ทำไมต้องเป็นเเบนี้ด้วยก็ไม่รู้เซงชีวิตเลยอ่ะ
ไปทำมาได้ 3 วันค่ะ  รู้สึกตรงหว่างคิ้วเบี้ยวไปทางด้านซ้ายนิดนึง  เอาสายมาวัดดูไม่เท่ากัน  เครียดเหมือนกันค่ะ  หรือว่าการยุบบวมด้านซ้ายกับด้านขวามันใช้เวลาในการยุบไม่เท่ากัน  เพราะแค่ไม่ถึง 7 วันยังฟันธงไม่ได้ใช่มะคะว่ามันเบี้ยวจริงหรือป่าว?  เพื่อนๆ ใครมีปัญหาเหมือนกันหรือใครที่มีประสบการณ์ช่วยตอบทีค่ะ  
ต้อง อาทิตย์หนึ่งนะครับ ถึงจะดูออก ถ้าคิดว่าเบี้ยวรีบไปหาหมอเลยนะครับ เขาจะดัดให้ได้ครับ อย่าพึ่งดัดเองนะครับ
ผมทำ12วันแล้วหลายคนทักปลายเบี้ยว ตอนนี้เครียดมาก ทุกครั้งที่ส่องกระจกรู้สึกความมั่นใจเป็นศูนย์ไปเลย
ทำมา11วันแล้วปลายขวายังไม่ยุบเลย
ยังใหญ่และเป็นก้อนนูนๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้