เจ้าของ: kulatueng
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วย...ด้วย...ช่วย...ผม...ด้วย

[คัดลอกลิงก์]
ดูจากรูปแล้ว  หมอใส่แกนใหญ่จริง ๆ คะ

อย่ารีบร้อนเลยคะ  ศึกษาข้อมูลจากบอร์ดนี้ก่อนก็ได้
กลัวว่าถ้าทำไม่ดีแล้วต้องได้แก้ทำใหม่ ก็ไม่เสร็จอยู่ดี
เป็นกำลังไจไห้น่ะคับผมม

: )))
เข้ามาเป็นกำลังใจให้นะคะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 00:11:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำยังไงดี

เด๋วเอามีดงัดออกเองเลย

...............

ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้กำลังใจ

ไอ้ที่ว่าจมูกเบี้ยวนิดหน่อยหนะ

ขอแก้ข่าวครับ

เป็นเบี้ยวโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เบี้ยวได้อีก

กะจะเลาะออกเอง แล้วเอาด้ายเย็บผ้าเย็บแผลไว้แล้ว

ติดที่กลัวเลือด

แต่ยังไงก็ต้องขอบคุณทุกๆท่านครับ

ขอบคุณมากมาย

ใครเวทนาประทานคิวให้ก็ดีนะครับ

ก่อนที่จะทำอย่างอื่นกับจมูกด้วยตนเอง
เป้นกำลังใจให้นะคะ ขอให้แก้แล้วได้อย่างที่ต้องการ ใจเย้นๆนะ
รับลองหล่อแน่นอน
น่าสงสารอ่าครับ  แต่ว่า ทำอย่างต้องมำใจอ่ะครับ
เหมือนผมแทบอยากจะเอาออกแต่ตอนนี้แฮปปี้แระ
อิอิ รอสักพัก ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-9-18 19:59

fc เห็นด้วย
เอาใจช่วยนะคับ กลับเปงแบบนี้จังเลยอ่ะ
มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะครับ อย่าคิดไรมากนะครับ เชื่อเถอะ มันต้องมีทางแก้ไขแน่ๆ ไงใจเย็น ๆ นะครับ
พลาดไปหนนึงแล้ว

อย่าพลาดอีกนะครับ

คราวนี้ต้องใจเย็นๆ ตั้งสติให้ดีๆ

แก้ไขได้แน่นอนครับ
ใจเย็นๆแม่ไม่ฆ่าเราหรอก รับรองหมอเฉลิมทำได้ไม่ผิดหวัง
พยายามโทรไปทุกวันนะครับ อาจจะได้คิวแก้ก็ได้ครับ
เห็นรูปแล้วมันแกนใหญ่ไปหน่อยนะคัรบ - -*
ใจเย็นๆนะ...เราเข้าใจความรู้สึกจองคุณตอนนี้นะว่าจิตมันตกมากกกก...
...เราอาจจะอ่านพลาดๆไป..งั้นขอถามอีกทีนะคะว่า...ตอนนี้คุณต้องการเอาออกอย่างเดียว..
หรือว่าจะเอาออก + พร้อมใส่ใหม่ทันที...
เพราระถ้าต้องการเอาออกแค่อย่างเดียว..เราแนะนำคุณหมอสำรวยนะคะ...เพราะท่านใจดีและคิดค่าเอาออกถูกมาก..
เราไม่แน่ใจว่าไม่เกิน 2000นะ(เฉพาะค่าเอาออก)...
..แต่ถ้าคุณต้องการถอด + แก้ใหม่ทันที...อันนี้ขอให้ใจเย็นรอคุณหมอเฉลิมก็ดีนะคะ...หรือถ้าคุณใจร้อน...
ลองเซิร์ชเน็ทเกี่ยวกับคุณหมอต่างๆก็ได้ค่ะ..จะได้ข้อมูลในการตัดสินใจเลือกมากขึ้น....
เป็นกำลังใจให้นะคะ
อยากรุจักว่าทำที่ไหนอ่าส์

แต่เอาใจช่วยน่ะ
รอหมอเฉลิมไม่ไหว
ตัวไปแก้กับหมอคมกริชก่อนมะ
เค้าแนะนำเฉยๆนะ
แวะมาดูอีกรอบครับ ดู จขกท. เครียดหนักกว่าเดิมอีกจะงัดออกเองซะแล้ว ขอให้หยุดความคิดไว้ตรงนี้ก่อนนะครับเครียดไปก็ช่วยอะไรไม่ได้นะครับ เครียดมากทีนี้ทั้งกายทั้งจิตป่วยไปตามๆกัน ตอนนี้เห็นทุกคนเค้าเป็นกำลังใจให้ ยังไงลองใจเย็นๆดูก่อนนะครับหาวิธีที่เหมาะที่สุดจะดีกว่า ถ้าทนไม่ไหวจริงๆ(สุดๆแล้ว) เอาออกก่อนก็ได้ครับ ศึกษาหาข้อมูลจากในเวปเห็นมีหลายท่านแนะนำอยู่ แล้วจะเอายังไงต่อก็ค่อยว่ากัน แต่ใจจริงผมไม่ค่อยอยากให้ทำอย่างนั้นไหนๆจะเจ็บแล้วทีเดียวไปเลยดีกว่า เดี๋ยวจะเสียซ้ำเสียซ้อนนะครับ เป็นห่วงจริงๆ
ใจเย็น นะคับ เป็นกำลังใจให้คับ สู้ ๆ อย่าท้อนะคับ
ยังไงก็ใจเย็นดูก่อนนะคะ  ลองไปปรึกษากับหมอดีกว่าไหมรอก่อน ของดีก็ต้องรอนะคะ ถึงตอนนี้จะรุสึกแย่ยังไงก็ต้องรอเพื่ออนาคตที่ดีกว่าเนอะ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-29 16:58:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคนมากกกกกกกกกกกกกกกก ครับ

จะแก้ใหม่ครับ

คงต้องรอหมอเฉลิม

แต่ก็อยากได้ตัวเลือกเผื่อไว้อ่ะครับ

ใครรู้ว่าหมอที่ไหนทำจมูกผู้ชายสวยๆ

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

คิดซะว่า เมตตา
ถ้าอยากแก้เร็วๆลองปรึกษาคุณหมอหลายๆท่านดูนะคะ คุณหมอเก่งๆมีหลายท่านค่ะ
สู้ๆค่ะ/color]
มาให้กำลังใจครับ
น้องลองปรึกษาคุณหมอวรวิทย์ก่อนไหมค่ะ เพราะคุณหมอเฉลิมคิวยาวมากๆ
คุณหมอวรวิทย์เป็นรุ่นพี่คุณหมอเฉลิม อยู่ที่ฟอร์จูนคลินิคเหมือนกันค่ะ
ลองสอบถามทางพี่แดงที่คลีนิคดูก่อนก็ได้ค่ะ ยังไงก็เอาใจช่วยน้องด้วยคนนะค่ะ :)
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-30 16:13:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว่าจะทกับหมอวรวิทย์เหมือนกันครับ

แต่ก็อยากเห็นฝีมือหมอเช่นกัน (แอบไม่ไว้ใจเล็กน้อย)

ผู้รู้แนะนำหน่อยนะครับ

ตอนแรกวางแผนว่าถ้ามีคน cancel หมอเฉลิมวันที่ 14 ก็จะทำเลย

แต่ถ้าไม่มีจะทำกับหมอ วรวิทย์ วันที่ 15 นี้เลยครับ

แบบนี้ดีไหมครับ

หรือใครมีหมอที่ทำจมูกผู้ชายสวยๆมาแนะนำก็ได้นะครับ

หรือยกเลิกคิวแล้วจะยกให้ยิ่งดีเลย

ขอบคุณทุกกำลังใจ

และทุกคำแนะนำครับ
มาเอาใจช่วย
และมาเป็นกำลังใจค่ะ
พี่ว่าถ้าน้องสนใจจะทำกับคุณหมอวรวิทย์อ่ะค่ะ ลองโทรไปนัดคิวปรึกษากะพี่แดงดูก่อนดีไหมค่ะ
เผื่อจะได้ดูเคสที่คุณหมอเคยทำผ่านๆๆมา  น้องอยากทำแบบไหนทรงไหน
อย่าลืมเอาแบบจมูกไปด้วยน๊า   จะได้ปรึกษากะคุณหมอเลย เราอยากได้ทรงนี้
คุณหมอพอจะทำให้ได้ไหม  ยังไงก็เอาใจช่วยนะจ๊ะ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้