ดู: 5044|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากดั้งโ่ด่งค่ะ ช่วยดูทีนะคะจมุกแบบนี้ควรทำทรงไหนดี !

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-31 19:56:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตัวเองจมูกมีทรงที่สวยอยู่แล้วนะคะ
เราว่าถ้าจะเลือกหมอทำจมูก ควรดูข้อมูลต่างๆประกอบการสินใจ
เพราะหมอแต่ละคนถนัดทำทรงไม่เหมือนกัน
ที่นี้ก็ขึ้นอยู่กับตัวเองแล้วว่าจะเลือกคุณหมอท่านไหน
อันนี้เป็นข้อมูลบที่เราพอรู้มาบ้างนะคะ ยังไงก็น่าจะช่วยตัวเองตัดสินใจได้บ้าง
1.คุณหมอคมกริช ทำออกมาแล้วสวยเนียนเป็นธรรมชาติมาก (คุณแม่เพื่อนไปทำมา เราแทบดูไม่ออก แต่สวยนะคะ) ไม่ค่อยเหมาะกับคนจมูกสั้น (แต่ตัวเองจมูกยาว)
2.คุณหมอเลิม ท่านนี้คิวทองจริงๆคะ ทำออกมาแล้วโด่งทรงสวย (ในดั้งโด่งมีรีวิวเยอะค่ะ ลองศึกษาดู)
3.คุณหมอยุทธพงษ์ ท่านนี้ทำปลาย หยดน้ำ ได้สวยเลยทีเดียว หลังจากเราได้ดูรีวิวของพี่ๆน้องในดั้งโด่งนะคะ
เราก็มีความรู้บ้างเท่านี้อ่ะคะ ยังไงก้อน่าจะช่วย จขกท ได้บ้างนะคะ
ยังไงก็จะรอชมความสวยที่เพิ่มมากขึ้นหลังทำนะคะ

แสดงความคิดเห็น

แน่นอน อยู่แล้วค่ะ ทำเสร็จจะมารีวิวที่นี่เลยค่ะ  โพสต์ 2011-4-2 21:23
ไม่เป็นไรเลยคะ ยังไงถ้าตัดสินใจทำแล้วอย่าลืมรีวิวให้ดูนะคะ  โพสต์ 2011-4-2 19:56
ขอบคุนมาก เลยค่ะ พี่นำข้อมูลมาให้หนูยังงี้ หนูค่อยพอตัดสินใจได้เยอะ  โพสต์ 2011-4-2 19:00
ขอบคุนมาก เลยค่ะ พี่นำข้อมูลมาให้หนูยังงี้ หนูค่อยพอตัดสินใจได้เยอะ  โพสต์ 2011-4-2 19:00
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้