ดู: 23199|ตอบกลับ: 117
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกหมอบุญถิ่นค่ะ ตอนนี้อาทิตย์กว่าแล้วว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hallykojung เมื่อ 2011-3-26 12:26

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hallykojung เมื่อ 2011-3-26 12:20

มารีวิวหมอบุญถิ่นค่ะ ออกตัวก่อนนะคะว่าเป็นสาว2 จะได้ติชมกันถูกก
เราบุกไปทำเลยไปรอก่อน7โมง เลยได้ทำคิวแรกของวันที่ 14 มีนาคม คุณหมอน่ารักค่ะ ไม่ดุเท่าไหร่แต่ไปดุตอนทำสะมากกว่า

ของเราเอาโด่งขึ้น 2 เสตป โดนคุณหมอทุบหัวด้วย ตอนยัดซิลิโคน

อันนี้ก่อนและหลังทำทันทีเลยค่ะ  จะมีรอยบวมนิดๆๆหว่างตากับจมูก

ต่อมาเป็นหลังทำทันที ตอนกลับบ้านนะคะ  จะมีอาการบวมเล็กน้อยไม่มาก
วันที่1

วันที่4 ไม่มีอาการบวม เขียวและช้ำเลยค่ะ  

วันที่6

วันที่7  วันนี้ไปตัดไหมมาเจ็บมากกกกก  น้ำตาไหลเลย

วันที่1o

วันที่12

ติชมกันได้นะคะ

แสดงความคิดเห็น

น่ารักมากเลยค่ะ ทำออกมาแล้วโอเคเลย  โพสต์ 2011-10-4 02:32
น่ารัก จมูกสวยเปนธรรมชาติเข้ากะหน้ามากมายคะ  โพสต์ 2011-6-27 20:59
น่ารักคะ ถามหน่อยค่ะว่าเราเลือกได้มั้ยค่ะว่าจะเอายังไง  โพสต์ 2011-4-20 22:23

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

สำนักเดียวกัน สวยมากคะ
หน้าตัดปีกปีกซักจิดนึง จะได้หวานกว่านี้
เธอเหมือนผู้หญิงมากๆเลย
ใช้ซิลิโคนของไรค่ะ
ตากลมแบ๊ว..น่ารักเลย...จมูกสวยได้รูปด้วย
เราก้อจาไปทำแล้วอยากได้แบบนี้
อ้าวเราคิดว่าเปงทอม โทดทีเข้าจัยผิดน่ารักมากค่ะ
อ้าวว หมอเดียวกัน แถมยังเป็นน้อง โรงเรียนอีกด้วยคร๊าาา ^.^
อยากรุว่าเดิมอ่าตัวเองมีจมูกยุแร้วป่ะ เพราะเคยไปปรึกษาครั้งนึงเค้าบอกว่ามีดั้งยุแร้ว
กลัวเสริมออกมาแร้วมันจาโด่งเกิ๊น กลัวน่าเกียจอ่า
สวยมากเลยจร้า โด่งๆๆ
จะบอกว่าน้องสาวสวยมากเลยนร้า จากใจๆ ^^
จมูกสวยมากเลย เข้ากับหน้ามากเลยค่ะ
ทำมาสวยมาก ๆ ค่ะ  555 สวยซะจนผู้หญิงอย่างพี่เลยไอหนูเอ๊ย
แล้วบอกหมอว่าไงมั่งคะเนี่ย  มีอาการที่คิดว่าเอียง อย่างคนไข้คนอื่นพูดมั้ย
พี่จะไปทำ ต้นเดือนตุลานี่ล่ะ
เพิ่งทำมา วันที่ 3 ต้องไปทำงาน  จะบวมไหมค่ะ
ของน้องบวมไหม  มีวิธีไรเป็นพิเศษไหม่ะ
สวยยยยยยยยยยยยยยยยย
สวยอ่ะค่ะ ทำเท่าไหร่อ่ะ แล้วเอาแบบให้หมอดูมั่ยค่ะ ได้อย่างใจมั่ยค่ะ ^^
เริ่ดค่ะ  ศิษหมอเดียวกาน

โห สวย งาม มาก ค่ะ
น่ารักมากเลยจ๊า !!!
อยากไปทำบ้าง แต่เราจมูกเอียงๆทำมามันจะเอียงรึป่าว เห้อ อยากทำบ้างจัง ^^
เราก้อกำลังจะทำแต่ยังไม่ทราบข้อมูลช่วยบอกหน่อยนะคะอยากทราบว่าว่าร้านหมอบุญถิ่นมันมี2ชื่อใช่ป่าวเค้าเปลี่ยนชื่อมาร้านมาแล้วหรอเรากลัวว่าไม่ใช่คลินิคเด่วกันใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ
ลงรูปอีได้มั้ยอยากเห็นอ่ะ เรากำลังจะไปทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้