ดู: 3614|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] อยากทราบเรื่องเนื้อบริเวณโหนกแก้มค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จมูมพอจะมีบ้างค่ะ (นิสนึง) แต่อยากทราบเกี่ยวกับเนื้อที่อยู่บริเวณโหนกแก้มค่ะ จะแก้ไขยังไง
ปัญหาก็คือเนื้อตรงบริเวณโหนกแก้มมีมาก จนทำให้หน้าของเราที่บานอยู่แล้ว ไม่มีดั้งค่ะจะแก้ไขปัญหานี้ยังไงค่ะ
ต้องผ่าตัด หรือทำจมูกให้สูงกว่าโหนกแก้มหรอค่ะ หน้าก้อบานเปนจานดาวเทียมพอมีเนื้อตรงโหนกแก้มเยอะเลยดูไม่มีดั้งค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย friendzzxx เมื่อ 2011-3-24 19:18

โหนกแก้ม มีทั้งตัดไขมัน,ดูดไขมัน

แต่ถ้าเป็นที่กระดูกก็ต้องกรอโหนกแก้ม
ถ้าโหนกแก้มเยอะๆก็ตัดกระดูกโหนกแก้ม โดยย้ายกระดูกจมเข้าด้านใน

อ้อๆ ละก็มี ละการฉีดเมโสแฟตด้วยคะ ^^
น่ากลัว ๆๆๆ หนูกฌ็โหนกแก้มเยอะเหมือนกันคะ จัดว่าหน้าบานๆๆเลย  แหะๆ
เปนคนนึงที่อยากจะทำโหนกแก้ม เก็บตังๆๆๆทำทั้งโหนกแก้ม ตัดกราม แล้วก้เสริมคาง ได้รูปหน้าใหม่ไปเลย ราคาต่ำสุดก้คงแสนต้นๆล่ะค่ะ.... เก้บได้ป่าวน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้