เจ้าของ: fhunnoy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำจมูกกะหมอสำรวย ศรีตุลานนท์บ้างคะ แถวจรัญ 53

[คัดลอกลิงก์]
เราก้อจะแก้เหมือนกันค่ะ
ช่ายเราจะแก้ล่ค่
เป็นเหมือนกับเจ้าของกระทู้เลยค่ะ เข้าใจเลย เราไปพบหมอเมื่อครบ 3 เดือน หมอบอกให้รอ เอ้าจะรออะไร ได้แต่คิดในใจ หมอบอกให้รออีก 3 เดือน โห้จมูกเราเอี้ยงทั้งแท่งตั้งแต่หัวตาด้านซ้าย เห็นชัดมาก เราเซ็งมาก
ของเราเอียงซ้ายเหมือนกันค่ะ และคนอื่นๆก็เอียงซ้ายเหมือนกันอีกหลายคน ปัญหาเหมือนกัน ใครไปแก้ที่อื่นแล้วดีขึ้นช่วยบอกหน่อยค่ะ ว่าแก้ที่ไหนกัน เราไปให้หมอให้ดูจมูกว่าเอียงตั้งหลายครั้ง ก็จะได้คำตอบเดิม ว่าสวยแล้วตรงแล้ว แถมอาจโดนแกว่าอีก   ( หนูทนกับจมูกนี้ได้มั้ย แล้วทำไมหนูทนกับจมูกเดิมได้มาเป็น20กว่าปี  *นี้หมอทำให้สวยกว่าเดิมตั้งเยอะ* ) ประโยคสุดท้าย ไม่เคยมีใครกลับหาหมอ2-3ครั้งเหมือนหนูหลอกน่ะ
หมอทำค่อนข้างธรรมชาติจริงนะ แต่เบี้ยวอ่ะเนอะ
อยากเห็นรูปหน้าตรงที่บอกว่าจมูกเอียงซ้ายค่ะ
อยากรู้ว่าเอียงมากน้อยแค่ไหน
ขอบคุณค่ะ
ทำกับคุนหมอสำรวยเหมือนกันค่ะ ตอนแรกก็พอใจเพราะว่ามีแต่คนทักว่าสวย แต่ไปๆมาๆถึงตอนนี้ก็1ปีกะอีก4เดือน มีแต่คนทักว่าจมูกย้อยมากเหมือนจะทะลุ เครียดมากแต่ไม่มีเวลาไปแก้เพราะทำงานอ่ะค่ะ เซ็งมากเรยยยย
ของเราก้อทำไม่โงอะ แต่ก้อพอใจแล้วอ่า มีแต่คนบอกว่าโด่งเกินไม่เข้ากับเรา บางคนก้อบอกว่าทำไมไม่ทำให้โด่งกว่านี้ ไม่รู้จะเชื่อใครเชื่อตัวเอง ดีกว่า เพราะตัดสินใจตั้งแต่แรกที่จะทำแล้ว
เหมือนกันเลยค่ะ...มองหน้าตรงแล้วเห้นได้ชัดว่าตรงหัวตาซิลิโคนจะเอียงไปทางซ้าย ส่วนปลายจะโค้งไปทางขวานิดๆ ความโด่งก้อเพิ่มมาอีกนิดหนึ่ง หน้าตาดูตลกแปลกๆ ทำมาเกือบจะสองเดือนแล้วค่ะ เห็นหน้าตัวเองแล้วรู้สึกเศร้ายังไงไม่รู้  จมูกแหมบแบบเดิมยังจะมั่นใจกว่าอีก กำลังตัดสินใจว่าจะไปเอาออกดีมั๊ย...เห้ออออ

แสดงความคิดเห็น

เหมือนของเค้าเลย เซ็งสุดๆๆ จมูกแบบเดิมเราดีกว่าอีก หมอแมร่งทำเอียง  โพสต์ 2012-3-21 16:54
ทำมาเหมือนกันคะ  หัวตาเอนไปทางซ้าย  สงสัยหมอจะสายตาเอียงจิงๆๆๆๆๆ
ผมก้อทำหมอสำรวยคับ ทำแล้วไม่ต่างจากเดิมเท่าไร เพื่อนไม่ทักเพราะดูธรรมชาติมาก เเต่เพื่อนบอกว่าดูหล่อขึ้น
ความรู้สึกเวลามองด้านหน้าไม่ค่อยคม เเต่หันข้างก้อสวยนะ โด่งดีเหมือนในดิสเลยคับ เเต่ใจนึงก้ออยากเเก้ที่อื่นนะคับ แต่กลัวทำโด่งไป ดูเเล้วหลอกตาก้อไม่เอาอ่า ก้อเลยปล่อยไปก่อนสะปี สองปี ค่อยว่ากานคับ

มาเล่าให้ฟังนะ  งัยเมลมาได้ wazabiboyzaa@hotmail.com
ผมก้อทำหมอสำรวยคับ ทำแล้วไม่ต่างจากเดิมเท่าไร เพื่อนไม่ทักเพราะดูธรรมชาติมาก เเต่เพื่อนบอกว่าดูหล่อขึ้น
ความรู้สึกเวลามองด้านหน้าไม่ค่อยคม เเต่หันข้างก้อสวยนะ โด่งดีเหมือนในดิสเลยคับ เเต่ใจนึงก้ออยากเเก้ที่อื่นนะคับ แต่กลัวทำโด่งไป ดูเเล้วหลอกตาก้อไม่เอาอ่า ก้อเลยปล่อยไปก่อนสะปี สองปี ค่อยว่ากานคับ

มาเล่าให้ฟังนะ  งัยเมลมาได้ wazabiboyzaa@hotmail.com
เราทำจมูกกะหมอเหมือนกัน ทีแรกๆๆก็ว่ามันไม่ค่อยจะโด่ง แต่ตอนนี้พอใจยุนะ
โ่ด่งมากกลัวปัญหาตามมาเนอะ ไม่ค่อยมีคนทักว่าทำมาเหมือนกัน แต่บอกว่าไปทำไรมาสวยขึ้น
ใจนึงก็อยากไปแก้ที่สยามคลีนิค ชอบทรงจมูกแบบนั้น แต่ยังคิดๆๆว่าหน้าเราจะไม่เข้ากะจมูกทรงนั้น รึเปล่า
แต่ตอนนี้ขอสวยแบบนี้ก่อนเนอะ ตามรูปดิสเลยค่ะ
ทำไมหมอไม่แก้ให้ ทั้งที่บอกนักหนาว่าแก้ให้ภายใน1ปี
อย่างนี้ไม่ต้องพูดยังจะดีซะกว่าเนอะ เข้าข่ายหลอกลวง ให้คนไข้ตัดสินใจทำกับตัวเอง
ไปทำกับหมอสำรวยมาได้ 3  เดือนละค่ะ เป็นเหมือนคนอื่นๆ เอียงซ้าย แล้วเบี้ยวอีกต่างหาก.. จะไม่กลับไปที่เดิมอีกแล้ว ซิลิโคนแข็งมาก เซ็งจิต....
ต้นฉบับโพสต์โดย p_huahin เมื่อ 2011-11-19 11:09
เหมือนกันเลยค่ะ...มองหน้าตรงแล้วเห้นได้ชัดว่าตรงหัว ...

จมูกเค้าเป็นเหมือนตัวเองเป๊ะเลยหัวเอียงไปทางซ้าย ปลายเอียงไปทางขวา นี่ได2เดือนครึ่งแล้ว นอยมากอยากเอาออก แหมบแบบเดิมยังมั่นใจกว่าอีก T^T
ทุกคนเอียงซ้ายหมดแต่ทำไมของเรา หัวตาเอียงไปทางขวา ปลายจมูกชี้ไปทางซ้ายล่ะนี่ แถมรูจมูกข้างขวา บี้อีก มองตรงๆเหมือนจะเป็นรูปตัวซีเลยอ่ะ
พาพี่สาวไปทำมา ไม่เบี้ยวไม่เอียง แต่ไม่โ่ด่ง แต่เหมือนไม่ได้  ทำอะไรมาเลย  พอโทรไปบอกว่าจะแก้ใหม่  คุณหมอก้อบอกว่า  สวยแล้ว  ใจเย็นๆ  รอดูก่อน  อิกสามเดือน   บ่ายเบี่ยง  ให้รอ  อย่างเดียว   อ๋อ  ตอนเข้าไปปรึกษาทีแรก คุณหมอพูดว่า ทำ กับหมอแล้ว  สวยแน่นอน   จำได้จนวันนี้เลยค่ะ
ที่เค้าใส่ไม่สูงอาจจะเปนปัญหาต่อผิวรึป่าวคะ ของแอนใส่ไม่สูง(หมอท่านอื่น) เพราะสิวชอบขึ้นตรงทีโซน หัวคิ้ว หมอเลยไม่ใส่ให้แอนแบบสูงเว่ออ่ะค่ะ

จะรอรักษาสิวแล้วอีก 5 ปีจะไปใส่ทรงใมห่ อิอิ

ปล.ถ้าหมอทำให้ฟรีก้ทำเถอะค่ะดีกว่าทำหมอใหม่แล้วไม่พอใจ อีกเด่จะเปนว่าเสียโอกาศน้า
ไปแก้จมูกกับหมอมาเหมือนกันค่ะเมื่อวันที่16กพแผลก้อไม่บวมมากค่ะหมอใจดี ลองดูซัก6-7ถ้าไม่ชอบก้อให้หมอทำให้ใหม่ค่ะ ใจเย็นนะ

ถ้าหกเดือนไปแล้วหมอแก้ให้ใช่ไหมคะ แก้แล้วดีกว่าเดิมไหม ของเราไม่โด่  โพสต์ 2013-5-21 12:24
ทำมากับหมอสำรวยเหมือนกันค่ะ ขอบอกเลยท่านเก่งมากเน้นธรรมชาติมากค่ะ ที่สำคัญหมอจะเสริมให้เข้ากับหน้าของแต่ละคนเพราะบางคนโครงจมูกมาไม่เหมือนกันค่ะ สำหรับตัวดิฉันให้คะแนนเต็มค่ะ บวมไม่นานค่ะ และหมอใจดีมากและท่านเก่งเรื่องจมูกอย่างเดียวไม่รับทำอย่างอื่นค่ะ
เราทำมา 3 เดือน หัวตาเอียงซ้าย  ปลายเอียงไปทางขวา  เราไปหาหมอ หมอบอกว่าไม่เอียงหมอใส่ให้ตรงแล้ว อยากซัดปากหมอมาก มันบอกว่ามันรับประกัน 1 ปี บ่ายเบี่ยงไม่อยากแก้ให้ กวนตีนมาก พอไปทำวันแรก บอกว่าเดียวหมอจะทำให้สวยเลย หมอตาเอียงมาก อย่าไปทำกับหมอคนนี้เลย ใครคิดที่จะไปทำเลิกคิดได้เลย ไม่มีความรับผิดชอบ จะเอียงแค่ไหนก้อไม่แก้ ไม่มีจรรญาบรรณ คนแบบนี้ไม่น่าเปงหมอได้นะ  เราเสียเงินทำนะก้อต้องการให้มันออกมาดี ไม่ใช่ออกมาเอียง  เซ็งจิตสุดๆๆ
ที่จรัญมีคลินิกทำจมูกราคาเท่าไหลค่ะ

หมอสำรวย คลินิกรัตนโกสินทร์ จรัญ53 ราคาทำจมูกหมื่นสาม  โพสต์ 2012-11-7 22:23
วันนี้จะไปทำค่ะ

มารีวิวให้ดูด้วยนะครับ  โพสต์ 2012-11-7 22:24
ต้นฉบับโพสต์โดย amping เมื่อ 2011-11-5 11:43
ของเราก้อทำไม่โงอะ แต่ก้อพอใจแล้วอ่า มีแต่คนบอกว่าโ ...

จริงค่ะ เชื่อตัวเองดีที่สุดถ้ามัวแต่ฟังคนอื่นก็กังวลเปล่าๆ ตัวเราพอใจก็โอเคแล้วเราก็ไปแก้กะหมอสำรวยมาค่ะได้2อาทิตย์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้