ดู: 3188|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากสอบถามเรื่องการลดหน้าท้อง มีคลีนิคหรือสถานที่ไหนพอช่วยลดได้บ้างครับ??

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อประมาณ2ปีก่อนเล่นฟิตเนต อาทิตย์ละ4-5วันครับ ว่ายน้ำ หลังจากบุกบั่นทำงานก็ได้เลิกเล่นไป

มาพบกับสภาพตัวเองในขณะนี้ รู้สึกทุเรศตัวเองครับ ก็ซิทอัพอยุ่ทุกวันครับแต่รุ้สึกมันเห็นผลช้ามากๆครับ

เคยมีพี่ที่เคยเล่นฟิตเนตด้วยกันเคยบอกว่า ทำกล้ามแขน กล้ามอก ปีก ไม่ยากเท่าทำกล้ามเนื้อท้อง

ตอนนี้ผมเชื่อแล้วละครับ แล้วทุกวันน้อายุมันก้ล่วงเข้าปีที่31แล้วสิ รู้สึกว่าการเผาผลาญพลังงานมันก็ลดลงตาม

จากเคยใส่กางเกงไซส์30-31เดี๋ยวนี้อึดอัดรัดเอวรัดท้องหายใจแทบไม่ออก ....^^"

เข้าประเด็นเลยละกันนะครับ อยากสอบถามว่ามีสถานที่ลดน้ำหนักที่ไหน ลดพุงได้บ้างครับ แบบเห็นผล

แล้วก็ราคาสมเหตุสมผลด้วยน่ะครับ ต้องการแค่ลดพุงให้น้อยลง ลดไซส์สัก1-2ไซส์ก็ยังดีครับ หรือ สามารถสร้างซิกแพค

ด้วยวิทยาการก้น่าสนใจครับ แต่ ซิกแพคนี่ไม่มีปัญหาครับ เดี๋ยวสร้างเองได้เพราะมันเคยมี แต่ตอนนี้เหลือวันแพค 5555

ยังไงก็ขอรบกวน เพื่อๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วยแนะนำให้ทีนะครับ ขอขอบคุณทุกคนที่ช่วยเหลือมากๆครับ

จาก  คนเฒ่าเจียงใหม่เน้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้