1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ฟน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หนู-ลูกเป็ดขี้ดเหร่

[คัดลอกลิงก์]
สวยขนาดนี้ไม่ต้องศัลยกรรมหรอกจ้า ... เปลี่ยนแค่ ทรงผมและก้อการแต่งหน้า
ให้ดูธรรมชาติกว่านี้นิดหน่อย ก้อใช้ได้แร้วจ้า .. อย่าไปซีเรียส คนเรามันก้อสวยคนละแบบ
มั่นใจเข้าไว้นะ เป็นกำลังใจให้จ้า
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-26 18:17:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีค้าทุกคน ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ ขอบคุณจากใจ

พี่แคล คุณyowjern คุณkittykat คุณ phil คุณ saranaka ที่ได้เป็นแรงบัลดาล (เยอะมากๆ) ให้เฟิร์น เรียนรู้ที่จะรัก และภูมิใจในสิ่งที่มี และ ที่เป็น และต่อจากนี้ไปเฟิร์นอยากจะช่วยเพื่อนมนุษย์ ที่เคยตกอยู่ในสภาวะเดียวกันกับเฟิร์น.

วันพฤหัสนี้ เฟิร์นมี College Reunion เดี๋ยวจะเก็บรูปมาฝากนะคะ ส่วนเรื่องจะศัลย์ หรือ ไม่ ติดตามตอนต่อไปนะค่ะ คริ คริ..

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณ พี่ MISSR พี่ dunkin555 และทุกๆความคิดเห็นนะคะ  โพสต์ 2011-3-26 18:39
ถ้าถามว่าควรเพิ่มตรงไหนตอบได้เลยค่ะ  ลดกราม  ทำตา สวยแจ่มเลย
หวัดดีค่ะ หนูก็เป็นคนนึงที่เคยไม่มั่นใจเรื่องหน้าตา แต่พอมีแฟน(ที่หน้าตาดีมากก)ก็เริ่มปรับเปลี่ยนลุคตัวเอง(แต่มันก็ไม่ดีขึ้นตรงกันข้ามกลับมีเสียงวิพากวิจารย์จากคนรอบตัวว่าเรากับแฟนต่างกันราวฟ้ากับเหวบ้างล่ะ แฟนเราโดนของบ้างล่ะ)จนวันนึงจึงคิดจะไปเสริมดั้งเผื่อว่าหน้าตาจะดูดีขึ้น แต่ยังไม่พร้อมในหลายๆด้านเนื่องจากหนูเพิ่งจะขึ้นปี1อ่ะค่ะ(รอเก็บตังค์ไปก่อน)จึงเสิร์ชหาข้อมูลเรื่องการแต่งหน้าที่พอจะช่วยให้ดูดีขึ้นโดยไม่ต้องพึ่งมีดหมอ(ที่เคยหาดูรู้สึกจะเป็นwww.jeban.com)คราวนี้ฟ้าเปิดเลยค่ะ มีวิธีแต่งหน้ามากมายก่ายกองแบบคุณน่ะถือว่าโครงหน้าค่อนข้างดีอยู่แล้วนะคะ(หนูขอให้7.5ละกันใช้มาตรฐานหญิงไทยเป็นเกณฑ์) แต่งหน้าลองเน้นที่ตาให้เด่นๆจะทำให้หน้าดูโดดเด้งขึ้นมาได้มากเลยค่ะ ตอนนี้หนูจัดฟันด้วยทำให้หน้าตาเริ่มดูดีขึ้นนิดนึง และยังดีที่เป็นคนหุ่นดีเลยเริ่มเปลี่ยนเป็นเสื้อผ้าที่เน้นแนวเซ็กซี่(แต่ไม่โป๊นะคะ)บวกกับการแต่งหน้าเบาๆ อ้อ หนูมีเคล็ดลับนิดนึงเวลาเดินกับแฟนก็พยายามเงยหน้าเข้าไว้ เดินตัวตรงแอ่นอกนิดนึง อมยิ้มเล็กน้อยและสายตามั่นใจในแบบของเรา(การทำหน้าบึ้งทำให้ผู้หญิงดูแก่ลง) ที่สำคัญงามภายนอกและอย่าลืมงามมาจากภายในด้วยนะคะ วาจาที่สุภาพนิ่มนวลทำให้เราดูน่ารักขึ้นเป็นกองเลยค่ะ ขอให้รักกันนานๆนะคะ และถ้ามีชะนีไหนมายุ่มย่ามกับแฟนเราอีก เอา นม เบียดมันให้ตกข้างทางไปเลยค่ะ อย่าได้แคร์ มีไรปรึกษาหนูได้นะคะ ยินดีค่ะ
คุนสวยกว่าเราก่อนศัล อีก  แต่ถ้่าอยากเปลี่ยนจิงๆ เราจะช่วย พร้อมยัง เอาหละนะ  รูปบนก่อนแต่งช่ายไหม จะได้วิจารถูก แต่ถ้ารูปล่างเราว่าหน้าเก๋มาก แบบนางแบบเอเชีย  เอาหละนะ ทำตา ทำหน้าเรียว ฉีดก็ได้หรือ ศัลก็ได้ แล้วแต่สะดวก จมูกอีกนิดหน่อย แบบไม่โด่งเวอร์รับรองเด้งแน่   เข้าไปดูเราก่อนศัลได้ที่ ผลข้างเคียงของการศัลยกรรมภาค2 แล้วุนจะมีกำลังใจขึ้นเยอะ
ความสวยมันไม่ได้ขึ้นกับว่าใครสวยกว่า
เพราะคนเราพื้นฐานและหน้าตามันไม่เหมือนกันอยู่แล้ว
อยากแนะนำ ทำตา และก้ตัดกรามค่ะ
ส่วนเรื่องที่มีผู้หญิงมาปะแป้งแฟนคุณแล้วขอเบอร์ะ
ไม่ได้หมายความว่าคุณไม่สวยหรอกค่ะ
แต่คนๆนั้น เค้าเป็นผู้หญิงเห็นผู้ชายตรงสเปกก้เลยชอบ
อ่ะคะ เลยไม่สนใจคุณ
เอาใจช่วยนะคะ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้