เจ้าของ: nootakka
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] มาดูทำปากบางกันค่ะ(โหดกว่านี้ไม่มีอีกแล้วน่ากลัวมั๊กๆ)18++

[คัดลอกลิงก์]
หายไวๆนะค่ะ...ยุบเข้าที่แล้วนาสจะสวยมากๆเลย
ตัดไหมแล้วสวยมากเรยค่ะ (แต่ตอนแรกแอบน่ากลัว)
เก่งจังทําได้ไงอะโห่สุดยอดเลย
ดูตอนแรกแอบตกใจ แต่พอดูตัดไหมแล้วต้องสวยแน่ๆเลยคะ
ขอให้ออกมาสวยสมใจนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนค่า ^^  โพสต์ 2011-3-28 13:03
เง้ออออออออออออออออ ดูภาพแรกๆ แล้ว น่ากลัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แงๆๆๆ หายไวๆ นะคับ
น่ากลัวมากเลยอ่าตอนเสร็จใหม่ๆๆ แต่ตอนเสร็จแล้วสวยเว่อร์
แต่ผลออกมากสวยช่ายไหมค๊ะ
หมอภูเย็บถี่ และแผลสวยมากครับ
ผมทำแถวเอสพานาด แผลเล๊ะไปหมดเลย เหมือนมีอะไรผิดพลาดขั้นตอนการทำครับ =="
ไหมก็หลุดตั้งแต่วันแรกเลยครับ
10 วันผ่านไป เรียกว่าเน่าก็คงไม่ผิด แผลไม่ติดกันด้วย แต่ตอนนี้แก้ปัญหาได้แล้วครับ Happy ด้วย
แต่ไม่อยากจะบอกเลยว่าทำยังไง ไว้แผลหายแล้วจะเอารูปมาให้ชมกันครับ
หลังทำน่ากลัวจังน่ะค่ะ แผลอ่ะค่ะ
ตอนนี้เปนไงบ้างดี คงดีขึ้นมาก ทำจากที่ไหนค่ะ

ทั้งหมดเท่าไหร่อ่ะคะ แล้วหมอภูขึ้นราคาเป็นด้านละ 10000 รึยังคะนี่
OMGจะไหวไหมนิเรา
ตอนทำมาใหม่ๆ เหล็กจัดฟันเกี่ยวแผลมั้ยคะ
ขอให้หายไวๆ ปากสวยสมใจนะคะ
ก่อนทำก็สวยอีกแบบ หลังทำยิ่งสวยเลยค่ะ
อยากทำมั่ง ตอนนี้เท่าไหร่แล้วครับ

8000 บาทจร้า บน+ล่าง 16000  โพสต์ 2011-3-28 13:07
จากปากหนาๆ+กว้างเนี่ย ทำให้บางๆ แคบๆ ได้ป่าวเนี่ย เหอๆ
ตอนแรกจะทำปากบางแน่นอน พอเหนรูป กลัวค่ะ ไม่กล้าทำเลยอ่ะ
โหดเหมือนกัน นะเนี่ย   
โหดเหมือนกัน นะเนี่ย   

เหอๆ  โพสต์ 2011-3-28 13:06
สวยและ..อึด...เรายอมแพ้  มะกล้า...

^_^  โพสต์ 2011-3-28 13:05
ก้อสวยดีนะคะ
มาอัพเดทอีกนะจ๊ะ แววสวย...มาละ
รอดูอยู่นะคะ มาอัฟฯบ่อยๆน้า
อยากถามว่า เวลากิน กินยังไงอ่ะคะ อิอิ
ทำงัยจากล้าทำอ่ะ...
อยากมีปากงามๆเหมือนกัล
ราคาแพงมั้ย...ค่ะ

16000 จร้า  โพสต์ 2011-3-28 13:03
โพสอีกนะคับ

ตัดไหมแล้วคนละเรื่องเลย 5555555
เดวสวยแระ..เปนกำลังใจให้ค่ะ:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้