ดู: 48552|ตอบกลับ: 150
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] มาดูทำปากบางกันค่ะ(โหดกว่านี้ไม่มีอีกแล้วน่ากลัวมั๊กๆ)18++

[คัดลอกลิงก์]
            คือว่าเราได้ไปทำปากบางมาอ่ะนะหลังจากที่ได้ศึกษาหาข้อมูลมานานในที่สุดก็ได้ตัดสินใจไปทำซะที   จากที่เห็นเพื่อนๆรีวิว
ในเว็บ ก็ไม่ได้น่ากลัวอะไรใช่ม่ะ แต่คิดผิดค่ะของเราน่ากลัวมากอ่ะคือเลือดที่ปากเราไหลออกมาเยอะมากๆอ่ะแล้วก็เกาะเป็นก้อนจนแข็ง
เราได้ปรึกษากับเพื่อนๆในเว็บ ก็ให้คำแนะนำมาว่าให้ใช้ผ้าก๊อตชุบน้ำเกลือแล้วคาบเอาไว้คาบเลือดก็จะละลายไปเอง แต่เราก็ทำๆๆๆๆๆแล้วทำอีกมันก็ไม่ออกแถมเลือดยังออกเยอะกว่าเดิมอีก เลยปล่อยเลยตามเลย มาเช็ดได้ก็ปาเข้าไปวันที่ 6 อ่ะเพราะว่าปากเริ่มยุบแผลเริ่มไม่เจ็บแต่ก็ไม่ได้ออกเกลี้ยงเกาอะไรหรอกนะ สุดท้ายก็ต้องไปหนักที่หมอตอนตัดไหมแหละค่ะต้องมานั่งเช็ดคราบเลือดเราอีก เหอๆ
มาดูกันว่ากลัวแค่ไหนนะ

แอบสยองสุดๆ

แสดงความคิดเห็น

โห นี่เราทำให้คนที่จะไปทำยกเลิกไปหลายคนแล้วรึป่าวเนี่ย แง้ๆ  โพสต์ 2011-3-28 12:54
อยากไปยกเลิกคิวทำปากเลย เฮ้ออ  โพสต์ 2011-3-25 22:47
วัดความดันก่อนทำไหมครับ  โพสต์ 2011-3-23 21:14

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

สวยเชียวค่าาาาาา คุ้มกับที่รอคอย
ขนาด 10 วัน ยังสวยเลยจ้าเป็นกระจับเชียว  เดี๋ยวมันคงยุบอีก บางสมใจแล้วใช่ม๊า
สวยสุดยอดดดดคับ

อยากเห็นภาพตอนนี้มากเลยอ่ะครับ รบกวนหน่อยน้าาา
ผมอยากรู้ว่า แล้วเวลาที่ทำมาแล้วจะกินข้าวยังไงอ่ะครับ มันจะไม่โดนแผลเหรอครับ
ทำกะหมออะไรคะสนใจมากๆ
เราชอบตอนไม่ทำมากกว่า..ดูสวยน่ารัก..น่าจุ๊ฟๆ..พอทำแล้ว..แบบว่าแปลกๆ ข้างบนบางแต่ข้างล่างยังดูหนาอ่ะ..ขอโทษนะพูดตามความรู้สึกจ้า...อย่าโกรธนะ..
Wow !! สวยจังคับอยากทำบ้าง
รบกวนอัพเดทค่าใช้จ่ายหน่อยได้มั้ยค่ะ สนใจมากค่ะ
อยากทำคะ แต่แอบกลัว
พอได้เห็นรูป  ตอนนี้ ขาสั่นแล้วค่ะ
แร้วตอนนี้ปากเปนไงมั่งค่ะ  
มันบางลงเรื่อยๆป่าวอ่ะ-.-
กัวทำแร้วปากจะบางลงไปเรื่อยๆๆๆ>.<
ปากน่ารักค่ะ ส่วนตัวคุณเจ้าของกระทู้ชอบปากใหม่มากไหมคะ แบบทำแล้วพอปากเปลี่ยนแล้วรู้สึกเลยป่ะคะว่าน่ารักขึ้น ดูหน้าแบบองค์รวมแล้วเป๊ะขึ้นไรงี้ เราสนใจทำปากอะ แต่จะเหมาะเปล่าไม่รุ
ดูรูปตอนแรกน่ากลัวมาก

แต่รูปตอนตัดไหมแล้ว  สวยเลยค่ะ

ถ้าเข้าที่แล้ว สวยกว่านี้อีกแน่เลย ^^
ตอนทำเส็ดเจ็บมั้ยคะ
i think old lips is nice and sexy....
น่ากลัวจังอ่ะ แทบไม่กล้าทำเลย แต่จองคิวไว้แล้ววว
คุ้มมากค่ะ  พอหายแล้วปากสวยมากค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย evenarnia เมื่อ 2012-1-18 05:40

โหดมาก น่ากลัวสุดๆๆ แต่พอเส็ดแล้วสวยมาก ชอบสุดๆๆๆ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด

อยากถามพี่ว่าทำตาที่ไหนคร่ะ มีรีวิวตาให้ดูไหมอยากเหน  รบกวนด้วยนะ
19 นี้เรามีนัดทำปาก พอเห็นรีวิวนี้ แทบอยากจะถอนใจ แต่แผลหายแลล้วสวยคะ
รบกวนถามหน่อยค่ะ พี่ เพิ่งทำมาได้ 5วันเเล้ว เเต่มีความรู้สึกว่าเหมือนใหมมัน ละลายอย่างนั้น ตอนของน้องทำมา เป็นเหมือนกันใหม
น่ากลัว แต่  ก้อ  สวยค่ะ
เข้ามา shock โดยแท้เลย... เก่งจังเลยค่ะ
งือๆ เห็นแต่เพื่อนทำมาก็น่ากลัวเหมือนกัน เห็นกระทู้นี้ก็ยิ่งน่ากลัว หลังจากที่ข้าพเจ้าทำทุกสิ่งอย่างแล้ว อยากทำปากมั่งนี่แหละค่ะ ไม่รู้จะหาเรื่องเจ็บตัวทำอะไรอีก ก็มองๆปากไว้นี่แหละค่ะ โดยเดิมไม่ได้ปากหนาแต่อย่างใด แต่อยากหาเรื่องอ่ะค่า ขอให้สวยไวๆน๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้