เจ้าของ: nootakka
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] มาดูทำปากบางกันค่ะ(โหดกว่านี้ไม่มีอีกแล้วน่ากลัวมั๊กๆ)18++

[คัดลอกลิงก์]
กำลังตัดสินใจทำอะไร แต่ดัดฟันกลัวทำไม่ได้ ดัดฟันนานเท่าไรแล้วอะค่ะ ส่วนตัวเหลือแค่ดึงข้างห้นากลัวทำไมไ่ด้อะ
อยากทำ แต่เห็นรูปแล้วไม่กล้าทำเลยอ่ะค่ะT_T  
งือๆ เห็นแต่เพื่อนทำมาก็น่ากลัวเหมือนกัน เห็นกระทู้นี้ก็ยิ่งน่ากลัว หลังจากที่ข้าพเจ้าทำทุกสิ่งอย่างแล้ว อยากทำปากมั่งนี่แหละค่ะ ไม่รู้จะหาเรื่องเจ็บตัวทำอะไรอีก ก็มองๆปากไว้นี่แหละค่ะ โดยเดิมไม่ได้ปากหนาแต่อย่างใด แต่อยากหาเรื่องอ่ะค่า ขอให้สวยไวๆน๊า
เข้ามา shock โดยแท้เลย... เก่งจังเลยค่ะ
น่ากลัว แต่  ก้อ  สวยค่ะ
รบกวนถามหน่อยค่ะ พี่ เพิ่งทำมาได้ 5วันเเล้ว เเต่มีความรู้สึกว่าเหมือนใหมมัน ละลายอย่างนั้น ตอนของน้องทำมา เป็นเหมือนกันใหม
19 นี้เรามีนัดทำปาก พอเห็นรีวิวนี้ แทบอยากจะถอนใจ แต่แผลหายแลล้วสวยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย evenarnia เมื่อ 2012-1-18 05:40

โหดมาก น่ากลัวสุดๆๆ แต่พอเส็ดแล้วสวยมาก ชอบสุดๆๆๆ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด

อยากถามพี่ว่าทำตาที่ไหนคร่ะ มีรีวิวตาให้ดูไหมอยากเหน  รบกวนด้วยนะ
คุ้มมากค่ะ  พอหายแล้วปากสวยมากค่ะ
น่ากลัวจังอ่ะ แทบไม่กล้าทำเลย แต่จองคิวไว้แล้ววว
i think old lips is nice and sexy....
ตอนทำเส็ดเจ็บมั้ยคะ
ดูรูปตอนแรกน่ากลัวมาก

แต่รูปตอนตัดไหมแล้ว  สวยเลยค่ะ

ถ้าเข้าที่แล้ว สวยกว่านี้อีกแน่เลย ^^
ปากน่ารักค่ะ ส่วนตัวคุณเจ้าของกระทู้ชอบปากใหม่มากไหมคะ แบบทำแล้วพอปากเปลี่ยนแล้วรู้สึกเลยป่ะคะว่าน่ารักขึ้น ดูหน้าแบบองค์รวมแล้วเป๊ะขึ้นไรงี้ เราสนใจทำปากอะ แต่จะเหมาะเปล่าไม่รุ
แร้วตอนนี้ปากเปนไงมั่งค่ะ  
มันบางลงเรื่อยๆป่าวอ่ะ-.-
กัวทำแร้วปากจะบางลงไปเรื่อยๆๆๆ>.<
อยากทำคะ แต่แอบกลัว
พอได้เห็นรูป  ตอนนี้ ขาสั่นแล้วค่ะ
รบกวนอัพเดทค่าใช้จ่ายหน่อยได้มั้ยค่ะ สนใจมากค่ะ
Wow !! สวยจังคับอยากทำบ้าง
เราชอบตอนไม่ทำมากกว่า..ดูสวยน่ารัก..น่าจุ๊ฟๆ..พอทำแล้ว..แบบว่าแปลกๆ ข้างบนบางแต่ข้างล่างยังดูหนาอ่ะ..ขอโทษนะพูดตามความรู้สึกจ้า...อย่าโกรธนะ..
ทำกะหมออะไรคะสนใจมากๆ
ผมอยากรู้ว่า แล้วเวลาที่ทำมาแล้วจะกินข้าวยังไงอ่ะครับ มันจะไม่โดนแผลเหรอครับ
สวยสุดยอดดดดคับ

อยากเห็นภาพตอนนี้มากเลยอ่ะครับ รบกวนหน่อยน้าาา
ขนาด 10 วัน ยังสวยเลยจ้าเป็นกระจับเชียว  เดี๋ยวมันคงยุบอีก บางสมใจแล้วใช่ม๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้