เจ้าของ: yamapee22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำมาแล้ว ทำจมูก และปากบางคับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า ทะมายปากเมื่่อก่อนคล้ำ แต่ปัจจุบัน ปากแดง ค่ะ เผื่อจะแนะนำคนที่บ้านค่ะ
อยากทราบว่า ทะมายปากเมื่่อก่อนคล้ำ แต่ปัจจุบัน ปากแดง ค่ะ เผื่อจะแนะนำคนที่บ้านค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย huhu เมื่อ 2009-9-22 19:38

ทาอุทัยทิพย์ก่องถ่ายรูป สามารถใช่หยดน้ำทานได้ดวยนะหอมมาก   เวลาแต่งหน้าก็เอาปาดแก้มจะชมพูระเรื่อมากอะ
หล่อขึ้นเยอะมากๆเลยอ่ะค่ะ

อยากตัดปากด้วย แต่แอบกลัวอ่ะ
โอ้ย ปาก สวยมากเลยครับ พอ รวมๆกันเเล้ว จอส สุดยอดเลยครับ

ฮือๆ อยากทามปากบาง บ้างจังครับ
105#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-23 09:49:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทาอุทัยทิพย์ก่องถ่ายรูป สามารถใช่หยดน้ำทานได้ดวยนะหอมมาก   เวลาแต่งหน้าก็เอาปาดแก้มจะชมพูระเรื่อมากอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย mudukdik เมื่อ 2009-9-22 20:39

ตอนทำปากมา แล้วมันยุบอ่ะคับ ผิวของปากมันจะลอก  ลอก  ลอกทุกวัน เป้นการผลัดเปลี่ยนสีผิวไปด้วย
แต่ผมใช้น้ำยาอุทัยของ  ออเรนทัล สีส้มคับ ทานิดเดียวแล้วเสีย(เคยชิน) ก้จะดูไม่รู้ว่าทา
มีช่วงนึง น้ำยาหมด เงินเดือนยังไม่ออก เลยไม่ได้ทา เพื่อนที่ทำงานทักกันคับว่า ป่วยหรือเปล่า ไม่สบายหรอ ทำงานหนักไปหรือเปล่า เพราะหน้าซีดๆ   ขนาดเพื่อนที่มหาลัยเมื่อก่อนยังแซวๆ เฮ๊ย ติดยาป่ะเนี๊ย ปากดำว่ะ

....อุทัยช่วยได้จริงๆ แต่ต้องทาแบบเนียนๆ 555555+
106#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-23 09:50:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หล่อขึ้นเยอะมากๆเลยอ่ะค่ะ

อยากตัดปากด้วย แต่แอบกลัวอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย mormai เมื่อ 2009-9-22 20:41

คับผมก็ยังกลัวเลย  ที่บ้านผมก็กลัว ..........แต่เอานา เพื่อความหล่อ ยอมๆๆ 55555
แก้ไขล่าสุด direct เมื่อ 2009-9-23 14:43

จขกท.  หล่อมากเลย

กลัวมากเหมือนกัน   แต่ก็อยากทำ ปาก

ขอเซฟคำที่ว่า

"ปากก็บอกหมอว่า เอาบางๆ เจ่อๆ เวลาวางปากเฉยๆ ให้เห็นฟันเล็กน้อย ตรงกลางปาก ยื่นๆออกมา และก้ทำปากจู๋ให้หมอดู แล้วหมอก็วาดลายเส้นเลย "

เอาไว้ก่อน  ..ละกัน

แงๆๆ  อยากได้  แต่กลัว
แค่นี้ก็หล่อแล้วค่ะ
ตัดภาพลักษณ์บ่าวไทบ้านออกไปได้เลย
หล่อขึ้นมากกกกกกกกกกมาย
เด๋วจาเปนการเสพติดศัลยกรรมนะคะ
เป็นห่วง
109#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 09:51:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ข้อเสีย ...เป้นซิลิโคลนจากอเมริกา แข็งตลอดแนว จับดูรู้เลยว่าทำมา ดูด้วยตาเปล่าไม่มีใครรู้ ปลายแข็ง บิดไม่ๆได้
โดนกระแทกนิ สังสัยจะเจ็บอย่างมากอ่ะ เลยระวังเต็มที่ ทำแบบไม่มีขาคับ

01.jpg (59.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

ข้อเสียของการทำแบบไม่มีขา เท่าที่ผมเห็นมาหลายรายก็คือ
ปลายมันจะงุ้มๆ ลงแบบนี้อ่ะครับ แล้วหยดน้ำมันก็จะไม่ยาวด้วย
แต่ไง โดยรวมก็หล่ออยู่ดี ... อิจฉา..แล้วก็ ไป ...ชิส์

ปล. อุทัยทิพย์ เนี่ยเนียๆ ได้ใช่ป่ะ เอามั่งดีกว่า ปากดำเกิ๊น
111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 12:06:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ข้อเสียของการทำแบบไม่มีขา เท่าที่ผมเห็นมาหลายรายก็คือ
ปลายมันจะงุ้มๆ ลงแบบนี้อ่ะครับ แล้วหยดน้ำมันก็จ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-24 10:25

คับ
ของ ออเรนทัล ดีสุดคับ
ไม่แพ้ ไม่ดำ และสีไม่เยอะเกิน
แต่แพง 55555+  เกือบจะสองร้อยอ่ะคับ
200 เอง แลกกับปากเนียนใส สีอมส้ม... โอเคๆ เดี๋ยวลงไปซื้อเลย...
หล่อมากครับ จมูกกับปาก ทำแล้วดูเซ็กซี่ขึ้นเยอะเลย
โฮ..พี่...นึกว่านายแบบเสียอีก..ขอบอกว่า..หล่อม๊าก..มาก..คร้า..befor..after...ต่างกันยังกะคนละคน....โฮ..ยอมรับ..

เทพ..คะ..เทพ..อิอิ..วันหลังแวะมาชมใหม่..
อุ๊ย..ขออีกนิดๆ..ปากสวยมากๆ[img][img][/img][/img]
น่ารักเลยค่ะ หุหุ:)
ว้าววววว หล่อ ขึ้นเยอะเลย
โครตๆๆๆหล่อ....แล้วล่ะค่ะคิดว่าน่าจะพอแล้วเพราะถ้าตัดปีกจมูกอีกอาจจะทำให้เสียความเป็นธรรมชาติได้เมื่อดูตัวจริง
เราว่าทำแล้วหน้าคล้าย ซี ศิวัฒ +ดีเจ..ใครดีว้า..คิดไม่ออกสรุปรวมแล้วหล่อกว่าพระเอกหนังช่อง 7หลายคนเลยคะไม่ต้องทำอะไรแล้วนะคะ..เพราะกลัวว่ามันจะทำให้หล่อหายไปได้เพราะจะดูผิดธรรมชาติ...เป็นห่วง..ว่าแต่โสดอยู่หรือ
เปล่าค่ะ....ฮิฮิฮิล้อเล่น
หล่อ ขึ้น อย่าง แรง ... :)
อัฟ เกรด ขึ้น เยอะ มาก คับ..

หล่อ ขึ้น..นนน    อิ อิ...
หล่อค่ะ
ปากบางนี่ช่วยได้มากเลยค่ะ
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-6 15:03:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อุ๊ย..ขออีกนิดๆ..ปากสวยมากๆ
ต้นฉบับโพสโดย orachon เมื่อ 2009-9-29 16:49

ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-6 15:04:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัฟ เกรด ขึ้น เยอะ มาก คับ..

หล่อ ขึ้น..นนน    อิ อิ...
ต้นฉบับโพสโดย visanu เมื่อ 2009-10-4 17:20

55555+
จากกองล่ะ 10
มาเป็นโลล่ะ 50
ยังไงยังงั้น  55555+
น่ากินมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  คริคริ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้