เจ้าของ: yamapee22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำมาแล้ว ทำจมูก และปากบางคับ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่น่าเชื่อ...........หล่อได้ด้วย
ดีดีขึ้นมากมายครับ ระดับเทพเลย

ทำปากหมอบุญถิ่นเท่าไรครับ
โห แค่นี้ก็หล่อกระจายเเล้วคับ
ดูดีขึ้นมากมาย
หล่อขึ้นมากมาย...

ยังกะคนละคน 555
ดีคร่า

เห็นแล้วอยากไปทำมั่งงงงงง

กะว่าจาทำตากับปากอะคร่า

แต่พอทำแล้วหล่อขึ้นอยากเห็นได้ชัดดดดด ( พูดจิงๆนะเนี่ยยย )
ทำปากบนล่างป่าวอะ
s]jvcitหล่อ แระ อ้ยัง อยากทำปทากเลย ทำที่ไนดีครับเจ็บไหมครับผม
เหลือเชื่อมากพี่ชาย  พอดีอยากทำปากพอดี
พี่ทำกับหมอไรอะคับ
เจ๋งมากครับ ดีใจด้วย
เปลี่ยนไปเยอะเลยครับ ดีใจด้วยนะครับ
อ้นก้ออยากทำปากบางเช่นกานครับ รู้สึกว่าปากหนาๆๆ คล้ำด้วย  
หมอบุญถิ่น 5000 เหรอครับ
น่าสนใจ หมอทำแบบ เป็น กระจับ ไหมครับ หรือ ว่า แล้ว แต่ หมอ ที่จาพิจารณา ทำให้ ใน แต่ละคน ไปรครับ

รบหวนรีวิวรูป เยอะๆๆ หน่อยน่ะครับ กำลังดู ข้อมูล อยู่น่ะครับ

ไม่ทราบว่าคลีนิกหมออยู่ที่ไหนครับ ผม  

ออพี่เป็นคน อีสานไหมครับ นี่
เห็นเคยอยู่ที่อำนาจเจริญ แล้วตอนนี้ อยู่ที่ไหนครับ

น้องอ้นครับ
ยังไง PM บอกหน่อยน่ะครับ
จะทำอีกเยอะมากมาย
ปากก่อนทำเหมือนนักร้องเกาหลีที่ชื่อ Seven เลยค่ะ ทำแล้วหล่อขึ้นนนน
ดูดีขึ้นมากมาย
เราว่าแค่นี้ก็หล่อพอแล้วเราก็จะไปทำกับหมอบุญเหมือนกัน
ดูดีขึ้นมากมายเลยค่ะ ..
หน้าเบียนมากคับดูดีเลยที่เดียว
โห๊ะ  มิน่าทำไมในรูปเพื่อนข้าพเจ้าดูเปลี่ยนไป  สุดยอดเลยเพื่อน  นายเจ๋งมากๆๆ
หล่อนะคับ  ชีวิตใหม่เลยดิ
มีคนถามบ้างไหมว่าไปทำอะไรมา
ทำแล้วดูดีจังเลยอะค่ะ

ถ้าทำหมดตามที่อยากจะทำอะเราว่าคงหล่อมากเลย
และต่อไปจะทำคางที่ไหนละ ช่วยบอกด้วย เพราะสนใจอยู่เหมือนกัน
โอ้โห ดูดีเชียวนะคุงชาย
แค่นี้ก็หล่อล่ะครับ ระวังเสพติดศัลยกรรมนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้