เจ้าของ: yamapee22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำมาแล้ว ทำจมูก และปากบางคับ

[คัดลอกลิงก์]
หล่ออยู่แล้วคับป๋ม...
จมูกสวยมาก เข้ากับหน้าหล่อ ๆ แบบนี้เลยค่า
หล่อค๊าบเพ่ หล่อๆ
เอ่อ   โปรแกรมต่อไปไม่ต้องแร้วมั้งคะ

แค่นี้ก้อหล่อเกินพอแร่ะค่ะ

เหอะ ๆ ๆ
หล่อขึ้นมมากเลยคะ
คนล่ะคนเลย ทำแล้วหล่อมากมาย
พอแล้วล่ะคะ แค่นี้ก็โอแล้ว
หล่อขึ้นมมากเลยคะ
คนล่ะคนเลย ทำแล้วหล่อมากมาย
พอแล้วล่ะคะ แค่นี้ก็โอแล้ว
อืมม ว่าแต่ทำปากบางเจ็บมากมั้ยคะ
หล่อขึ้นมากครับ ดูดีเลยละ ขอให้หายเร็วๆๆนะครับ
ข้อเสียของการทำแบบไม่มีขา เท่าที่ผมเห็นมาหลายรายก็คือ
ปลายมันจะงุ้มๆ ลงแบบนี้อ่ะครับ แล้วหยดน้ำมันก็จ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-24 10:25

ขอถามหน่อยคับว่า แบบต่อขากับไม่ต่อขา

มันเป็นไงอ่าคับ ต่างกันยังไงเอ่ย
136#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 12:21:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมม ว่าแต่ทำปากบางเจ็บมากมั้ยคะ
ต้นฉบับโพสโดย kame_gang เมื่อ 2009-10-7 02:48

น้ำตาไหลตอนฉีดยาชาอ่ะคับ
จากนั้นก้ไม่เจ้บเลย จนถึงวันนี้
137#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 12:24:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หล่อขึ้นมากครับ ดูดีเลยละ ขอให้หายเร็วๆๆนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย Ekcrew2009 เมื่อ 2009-10-7 06:14

ขอบคุณคับ
138#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 12:28:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอถามหน่อยคับว่า แบบต่อขากับไม่ต่อขา

มันเป็นไงอ่าคับ ต่างกันยังไงเอ่ย ...
ต้นฉบับโพสโดย leerboo เมื่อ 2009-10-7 12:03

มีขา คือซิลิโคนที่เป็นรุปตัว L จะได้รูปทรงที่สวย เพราะมันจะดันจมูกให้ยื่นออกมานิดหน่อย เป้นหยดน้ำสวยๆ จมูกดูยาว สวย
ไม่มีขาเป็นซิลิโคนที่ตรงๆ ทื่อๆ ปลายมันจะสิ้นสุดก่อนที่จะถึงปลายจมูกเยอะเลย (กลัวทะลุ)
แต่ปลายจะมูกจะเริ่มงุ้มลงตรงปลายซิลิโคน เลยทำให้จมูกดูสั้น เป็นทรงจมูกเดิม................คับ
ไม่รู้อธบายถูกป่าวนะ

ต้องให้ผู้เชี่ยวชาญมาบอกอีกทีนึง
ค่า แยากทำปากบางเหหมือนกัน แต่ตัองจัดฟันด้วยเนี่ย ควรทำอารายก่อนหลังอ่าคะ ่วยทีนะคะ ปากบาง หรือว่า จัดฟันก่อน แล้วตอนทำบากปางอ่า ไปไหนมาไหนช่วยไหนอ่าคะ เพราะเราเป็นคนต้องออกข้างนอกบ่อย เจอคนบ่อย ชีพจรลงเท้าก้อว่าได้ รบกาวนช่วยตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่าาา
โห  หล่อ  ดูดี ยังกะนายแบบ
141#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-7 20:52:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่า แยากทำปากบางเหหมือนกัน แต่ตัองจัดฟันด้วยเนี่ย ควรทำอารายก่อนหลังอ่าคะ ่วยทีนะคะ ปากบาง หรือว่า จัดฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย iuvdays เมื่อ 2009-10-7 13:13

คิดได้สองอย่างคับ
1  ทำปากบางก่อน เราะดัดฟันกว่าปากจะเข้ารูปใช้เวลาตั้งหลายเดือน บางคนอาจเป็นปี กว่าปากจะเป็นกระจับสวย
ฉะนั้นทำปากบางก่อน ไม่กี่เดือนแผลหายแล้วค่อยจัดฟันคับ ทีนี้เราก็ใช้ชีวติแบบไม่ต้องรอ ว่าเมื่อไรน๊าที่เราจะได้ทำปากซ่ะที.......
2 จัดฟันก่อนคับ เพราะว่าการจัดฟันทำให้ปากเป็นกระจับที่สวย(มากสำหรับผม)
พอปากสวยตอนนั้นต่อให้ปากไม่บางก็ดูเซกซี่ได้คับ แถมประหยัดไม่ต้องเสียเงินทำปากบางและเจ็บตัวด้วยคับ

ทำเสร็จผมใช้ที่ปิดปาก บอกคนอื่นว่าไม่สะบายอ่ะคับ
แต่สำหรับคนที่ทำงานต้องคุยกับคนอื่น หรือลูกค้า ก็ต้องพักที่บ้าน 14 วัน
ตัดไหมสอรอบ รอบแรก 7 วันแรก และรอบที่สอง 7 วันต่อมา
ทำแล้วดูดีอ่า  ผมยังกลัวว่าหน้าจะออกอุบาทกว่าเดิม(จมูกสวยแต่หน้า...ก็แย่) เดือนหน้านี่แหละ ตื่นเต้นๆ
ขอบคุณนะคะ น่ารักจังเลย ตอบคำถามเราด้วย เย้ ดีใจ ยังไงก้อจะติดตามผลต่อไปนะคะ
คุณน่ารักและหล่อขึ้นมากนะคะ ยังไงก้อสู้ๆๆ จร้า....ปูเป้
เออ ว่าแต่ว่า 2 ข้อที่ว่านี้ คุณว่าควรเลือกอารายดีอ่าคะ ช่วยทีนะนะ เพราะว่าอยากหาคนปรึกษาพอดีเลยคะ
ช่วยเลือกให้ทีสิคะ......รบกวนด้วยนะ..*-*
จริงๆแล้วผมว่าทรงผมมากว่าที่ช่วยชีวิต
ผมเป้นคนหน้าผากสูงคับ หัวไม่ล้านนะ หัวสูงมากไปหน่อย แล้วก็ผมยักโ ...
ต้นฉบับโพสโดย yamapee22 เมื่อ 2009-9-21 15:47

ปรกติเวลาไปยืดนี้ ใช้ของยี่ห้ออะไร ราคาเท่าไหร่คับ

เเล้ว2เดื่อนยืดทีนึงผมไม่เสียเหรอคับ ทุกวันนี้ยังยืดอยู่รึป่าวคับ

ปล.นึกว่าหนุ่มคลีโอเลยนะคับ หล่อ ใส ไฮโซไปเลยคับ
เเวะมาเยี่ยมค๊าฟ

เผื่อจะได้หน้าหล่อๆเเบบจขกทบ้างง

เเบ่งให้บ้างนะครับ

อิอิ อย่างหล่อ
เพอเเฟก ครับ

ไปเป็นดารา ช่อง หลายสี ได้ซำบายยย

เชียร์คับๆๆๆ
148#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 09:45:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเวะมาเยี่ยมค๊าฟ

เผื่อจะได้หน้าหล่อๆเเบบจขกทบ้างง

เเบ่งให้บ้างนะครับ

อิอิ อย่างหล่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-10-8 03:52

หล่อกว่าผมอยู่แล้วล่ะคับ จมูกหายเร็วๆ นะคับ จะแว่ะเข้าไปดูเรื่อยๆ
149#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 09:50:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปรกติเวลาไปยืดนี้ ใช้ของยี่ห้ออะไร ราคาเท่าไหร่คับ

เเล้ว2เดื่อนยืดทีนึงผมไม่เสียเหรอคับ ทุกวันนี้ยัง ...
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2009-10-8 01:23

ยี้ห้ออะไรไม่รู้คับ แล้วแต่ร้านเขาจะจัดให้ ผมยืดร้านไหนก็ได้
ผมไม่ค่อยดูแลผมตัวเองเลย 555+
ไม่เคยนวด บำรุง มีแต่สระแบบเร่งรีบ (ติดนิสัย)

เมื่อก่อนผมจะหนีบเป็นขั้นตอนสุดท้าย ตรงแบบตรงสุดๆๆๆ  รีบตามศรีษะเลย อันนี้ผมจะเสียคับ เสียแบบหยิกเลย
แต่ถ้ายืดแบบขั้นตอนสุดไม่หนีบ แต่ไดร์ ให้แห้ง ก้จะตรงธรรมชาติคับ

ทุกวันนี้ก็ยังยืดอยู่
และจะยืดตลอดไปคับ
wow..wow...wow
อือหื่อ..หล่อจัง หน้ายืนคล้องแขนเป็นบ้า..อิอิ
ทำแล้วต้องให้อย่างนี้ ซิคะ แต่มีนนี่ว่า แค่นี้พอแล้วนะคะ
เดี๋ยว หล่อไม่ธรรมชาติ แบบนี้ไม่บอกก็ไม่รู้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้