เจ้าของ: lshq
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานคุณหมออภิชาญ (เฟิร์สแคร์คลีนิค) ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
251#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-6 17:06:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ amijang ตั้งกระทู้

หนึ่งก้ยังมะแก่น๊ามุก 22 เองนะ 55 แอ๊บเด็กไว้ก่อนๆ ฮ่าๆๆ
หนายๆยังไม่เหนเรย เด่วลองไปเปิดดูจ้ะ
เราไปทำกับคุณหมอมาวันนี้สดๆร้อนๆเลยค่ะ
พอดีวันนี้เป็นวันนั้นของเดือนด้วย ทำๆอยู่อยากจะอ้วก +จะเป็นลมเฉยเลย สงสัยกลัวมากไปหน่อย
ได้กลิ่นแอลกอฮอล์ยัดๆเข้าจมูกแล้วใจสั่นเลยอ่ะค่ะ
253#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-6 18:50:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kikilala ตั้งกระทู้

ทำแล้วเป็นอย่างไรบ้างคะ แวะเอารูปมาโชว์ มาอัพเดทอาการกันบ้างนะคะ
สงสัยคุณอาจจะเครียดด้วยก็เป็นได้ค่ะ แล้วตอนนี้ดีขึ้นรึยังคะ สู้ๆนะคะ

ถ้ามีเฟชแอ๊ดมาคุยกันได้นะคะ แชร์กันค่า

ตอนเราทำน่ะ นอนร้องไห้เลยล่ะ สุดๆเลย เพราะเราเป็นคนกลัวเข็มมากๆๆ ทำมาแล้วรีวิวให้ดุด้วยนา รอชมจ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย lshq เมื่อ 2011-4-6 18:50

ทำแล้วเป็นอย่างไรบ้างคะ แ ...

สงสัยตอนทำเป็นวันนั้นของเดือนด้วยอ่ะคะ มึนไปเลยย
ต้นฉบับโพสต์โดย lshq เมื่อ 2011-4-6 18:50

ทำแล้วเป็นอย่างไรบ้างคะ แ ...

สงสัยตอนทำเป็นวันนั้นของเดือนด้วยอ่ะคะ มึนไปเลยย
ต้นฉบับโพสต์โดย amijang เมื่อ 2011-4-7 07:29

ตอนเราทำน่ะ นอนร้องไห้เลย ...

วันนี้วันที่2 แล้วหน้ายังบวมๆอยู่เลย 55

ตอนเราทำคุณหมอถอนหายใจ เห้อ เห้อ ใหญ่เลยอ่ะค่ะ สงสัยจะหนักใจเรา
258#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 11:49:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

55 ถอนหายใจเลยหรอค๊าา หายเร็วๆน๊า แล้วแวะเอารุปมาอัพเดทบ้างนะจ๊ะว่าเปนไงบ้างแล้ว สุ้ๆๆ

คุงหมอคงเข้าใจแหละจ้าา แต่ลุกขึ้นไม่เจ็บเหรอ???
หนึ่งตอนนี้จมูกยุบลงหรือยังอ่าา ถ่ายรูปให้ชมด้วยนาา แต่เราว่าคงเข้ารูปแล้วล่ะ

แสดงความคิดเห็น

ตั้งแต่มีจมูกใหม่กลายเปนคนบ้ากล้อง 555+  โพสต์ 2011-4-8 12:42
ได้ๆจ้ะเด่ววันนี้จะเอามาลงแล้วจ้ะ 55+ ที่จริงไปลงเฟชบุ๊คทุกวันแหระ  โพสต์ 2011-4-8 12:41
261#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 12:54:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lshq เมื่อ 2011-4-8 12:56

กลับมาแล้วค่ะ! หลังจากตรากตรำทำงานหน้าดำคร่ำเครียด 55+ เอารูปมาลงเพิ่มนะค่ะ
เอาจมูกหลายๆมุมมาให้ดูค่ะ อันนี้ยังไม่ครบเดือนเลย (แต่ใกล้ละ) ประมาณช่วงอาทิตที่ 3 ค่ะ เดี๋ยววันที่ 12 นี้ก็ครบเดือนแล้วค่ะ
แวะมาให้กำลังใจกันหน่อยน๊าา

ปล. ตอนนี้ มีบางครั้งที่มีน้ำมูำก จะสู้สึกแสบๆในจมูกนิดๆ แต่ไม่มากนะคะ เป็นปกติมั้ยคะ
แต่เหมือนไม่ได้แสบตรงแผลที่ปลายจมูกเลยอ่ะ แสบในรูจมูกด้านล่าง เกี่ยวมั้ยย หรือว่ามันไม่เกี่ยวกับการทำจมูก 55
แต่เราเอาน้ำเกลือเช็ดมันก็หายอ่ะ ดันเป็นช่วงที่เป็นหวัดบ่อยด้วยสิ่ T^T

ปลล. อยากเห็นมุมไหนของจมูกก็ สั่งมาได้นะคะ อิอิ

กริ้ดดด รูปสุดท้ายน่ารักมั่กๆๆ จมูกทรงสวยมากเลยมุกก็อยากให้จมูกเล็กแบบหนึ่งนาาอิจฉาจริงๆ
ปล. พี่น้องแอบแอ๊บแบ้ว น่ารักจัง ฮ่าๆๆๆ
263#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 13:15:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณน๊ามุก กร๊าซซ ตอนนี้ชอบถ่ายหน้าตัวเองมากๆเลยอ่ะ 55 ผลกระทบจากการทำศัลยกรรมทำให้เราบ้ากล้อง 55

อ้ออ เปนลูกชายน่ะจ้ะไม่ช่ายน้อง 55 ลูกชายคนเล็กๆ
ตอบกระทู้ lshq ตั้งกระทู้

ลูกน่ารักจัง ขาวจั๊วะเลย มุกก็อยากมีบ้างแล้วล่ะ แต่ยังหาคนแต่งไม่ได้เลย

ถ้าอยุ่ใกล้ๆกันคงจะได้พาไปเที่ยวเปนเพื่อนน๊า  โพสต์ 2011-4-9 21:31
จ้าาา ตอนนี้มุกโอเคแล้วล่ะ แต้งกิ้วๆๆ  โพสต์ 2011-4-8 21:11
ถ้าไม่ดีก้ปล่อยปาย อย่า้ได้แคร์ๆ อิอิ  โพสต์ 2011-4-8 17:19
อืม ปู้ชายงี่เง่าน่ะ ไม่อยากสนใจหรอก  โพสต์ 2011-4-8 15:20
แง๊ว จริงอ่า วันก่อนเหนพูดถึงมะช่ายหรา เพิ่งเลิกหรอจ๊ะ  โพสต์ 2011-4-8 13:46
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amijang เมื่อ 2011-4-8 13:43

อยากมีลูกจังแต่ยังหาคนแต่งไม่ได้เลยอิจฉาหนึ่งจริงๆๆๆ เลย แต่หนึ่งไม่อยากทำตาเหรอหรือแฟนชอบหมวยๆๆ เรื่องหน้าท้องมุกว่าหมอเค้สไม่หยุดนะ แต่ไม่แน่ใจอ่ะจ๊ะ
266#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 13:48:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ถ้ายกให้ได้จะยกให้เรยเนี่ย 55+
ถึงเวลาเด๋วก้มีเองแหระจ้า ค่อยเปนค่อยไปๆเด่วมีแล้วจะรุ้สึกว่าไม่อยากมี 55 แต่ว่าหนึ่งมีเร็วน่ะ ตอนลูกคนโตเกิดก้เพ่ิงอายุ 17 เองมั้ง 55

อ่อ แฟนเค้าก้ชอบด้วยแหระจ้ะ หนึ่งก้ชอบเลยไม่อยากทำๆ อยากให้มันเปนเอกลักดูเอเชียๆ ^^ อีกอย่างตอนที่หนึ่งมีตาสองชั้นข้างเดียวอ่ะ พอปิดตาไปข้างนึงแล้วเหนสองชั้นดูมันน่าแก่ๆน่ะ ไม่รุ้คิดไปเองเปล่า

อืมๆๆ ก็แล้วแต่คนชอบจริงแหละ อาจจะเกี่ยวก็ได้เพราะหนึ่งดูหน้าเด็กมากเลย แล้วช่วงนี้หนึ่งคงยุุ่งกับงานอยู่ใช่ม้าา ยังไงสู้ๆนะ
268#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 17:18:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

งั้นเค้าจะตาตี่แบบนี้ตลอดปาย 55 ถ้าทำให้เด็กได้ ฮ่าๆๆ
ช่ายๆ เว็บเข้าได้แล้วจ้ะหนึ่งทำหน้าเว็บเสร็จแล้ว ก้เหลือข้อมูลกับเพิ่มรุ้เข้าไปหล่ะ

แล้วก้เว็บบอร์ดจ้ะ มุกได้ url ของเว็บรึยัง ถ้ายังเด่วส่งข้อความให้ก้ได้น๊าจะได้แอบไปชมจ้ะ
แต่เดาว่าได้แล้วชิม๊า อิอิ

คิดว่าได้นาาาอิๆๆ แต่ช่วงนี้มุก ไม่ค่อยตามงานเลยพอดีมานเฮิทร์ๆๆ ตอนนี้โอเคแล้วล่ะ พร้อมลุยแล้วจ้า

ได้จ้ะเด่วส่งให้น๊า รุ้สึกเน็ตด๋อยๆ T^T  โพสต์ 2011-4-9 18:13
หนึ่งส่งมาให้มุกดูหน่อยน้าา pm มาก็ได้จีะ  โพสต์ 2011-4-8 23:07
น่านจิ่มุกสู้ๆ อย่าไปยอมแพ้ สู้เค้าาา ทาเคชิ อิอิ ตอนนี้ติดบอร์ดเสร็จล  โพสต์ 2011-4-8 21:31
ไม่ได้เข้ามาดูตั้งนาน สวยขึ้นนะครับ

โหย ขอบคุณนะคะ แหะๆ  โพสต์ 2011-4-9 18:13
มุกอับรูปแล้วล่ะ แต่ปลายจมูกมุกไม่สวยเหมือนของหนึ่งหรอกนะ อิจฉาจริงจมูกสวย เรียวเลยล่ะจ๊ะ

หนึ่งจะวิ่งไปดูน๊าาา ไม่สวยของมุกแปลว่าสวยอยุ่ดีแหระจ้ะ 55  โพสต์ 2011-4-9 21:20
ต้นฉบับโพสต์โดย amijang เมื่อ 2011-4-8 12:29

คุงหมอคงเข้าใจแหละจ้าา แต ...

ไม่เจ็บนะ แต่หมอเค้าถอนหายใจแบบ จะลุกขึ้นมาทำไม กลัวติดเชื้อ

จริงเหรอ แล้วตอนนี้เป็นไงมั่งจ๊ะ หายปวมอ่ะยังตัวเอง
274#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 21:06:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปมาแปะเพิ่มค่ะ จำไม่ได้แล้วน่ะวันที่เท่าไหร่ 55+
อีกสองวัน จะครบเดือนแล้วค่ะ
ช่วยเล็งกันหน่อยนะคะ บางรูปมันแอบดูเบี้ยวๆน่ะ คิดว่าเป็นที่แสงเงา แต่ก็ทำให้เราจิตตกได้เหมือนเคย ฮือๆ

สวยคร่า หายช้ำแล้วเนอะ

อ้อไม่ได้เข้าเว็บมานานมากมาย อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้