เจ้าของ: lshq
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานคุณหมออภิชาญ (เฟิร์สแคร์คลีนิค) ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครช่วยบอกที่ต้องทำยังไง
227#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 16:24:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ น้ำ2 ตั้งกระทู้

หวัดดีจ้ะ นัด 9 เมษาหรออ ตื่นเต้นแทนๆ
แล้วได้ไปรึกษาหมอยังอ่ะจ๊ะ หรือว่าปรึกษาแล้วทำเลย? แวะมาคุยกันก้ได้ แอ๊ดเฟชบุ๊คเราก้ได้จ้ะ
หยยดน้ำยาวใช้ได้เลยนะนั่น เเต่ดูๆเหมือนจะยุบไม่หมด รอไปอีกซักพักนะ
229#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 19:29:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ alexandra ตั้งกระทู้

ขอบคุณน๊าค๊า ช่ายๆรุ้สึกบวมตุ่ยๆที่ปลายอยุ่เลยค่ะ ที่เค้าว่าปลายจะยุบช้าสุดนี่จริงมั้ยอ่าคะ
ตอบกระทู้ lshq ตั้งกระทู้

เเต่ละคนไม่เหมือนกัน ของเเพมปลายยุบไวเเต่ตรงหว่างตาเเละสันยังยุบไม่หมดเ้ลย เเต่หมอว่าเคสเเก้จะยุบช้าหน่อยจ้า
231#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 19:41:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ alexandra ตั้งกระทู้

ท่าจะเป็นอย่างงั้นค่ะ ^^ หนึ่งรุ้สึกว่าตรงสัน ระหว่างตานี่ยุบลงวันแรกๆเลย เหลือแต่ปลาย สลับกันๆ ยังไงคุณแพมก็หายเร็วๆนะคะ
หนึ่งพี่มาเเล้ว...ขอบคุณนะสําหรับข้อมูลอ่ะจร้าา
เด๋วยุบแล้วพี่ส่งรูปให้ดูนะ
233#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 21:01:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ พิม123 ตั้งกระทู้

ได้จ้ะ ไม่รุ้หนึ่งไปตอบช้าเปล่าน๊า พอดีมันไม่มีแจ้งเตือนอ่าจ้ะ หนึ่งเลยเพิ่งเข้าไปเห็นๆ
ตอบกระทู้ น้ำ2 ตั้งกระทู้

เป็นกำลังใจให้เหมือนกันจ้าา สวยแล้วอับบ้างนารอชมๆๆ
ตอบกระทู้ mu_moo ตั้งกระทู้

มุกก็ขึ้นนะ ช่วงนี้เป็นที่หน้าผากอ่ะ อยากได้ที่พอกเหมือนกัน ฝากซื้อได้มั๊ย เดี๋ยว pmคุยก็ได้จ๊ะ

มุกว่าหน้าหนึ่งดูยาวชึ้น เรียวขึ้นนะ คงเป็นเพราะจมูกรึเปล่านา หรือว่าผอมลงจ๊ะ
237#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-5 11:20:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ amijang ตั้งกระทู้

น่าจะเพราะจมูกยาวขึ้นหน้าเลยยาวตาม 55 ดีเรย จะได้ไม่ต้องฉีดหน้าเีรียว 55
หนึ่งยังแอบว่าอ้วนขึ้น รึเลป่าน๊าช่วงนี้กินดึกบ่อยๆด้วยอ่ะ T^T

แสดงความคิดเห็น

จมูกยาวส่วนอื่นๆอาจจะยาวตาม 55  โพสต์ 2011-4-5 12:16
หนึ่งเหมือนคางเรายาวขึ้นด้วยอ่ะ 555++ไม่รู้คิดไปเองเป่า  โพสต์ 2011-4-5 11:47
ต้นฉบับโพสต์โดย amijang เมื่อ 2011-4-5 11:15

มุกก็ขึ้นนะ ช่วงนี้เป็นที่ ...

ฝากได้จ้ามุก เขียนที่อยู่ไว้ในข้อความส่วนตัวส่งมาให้หนิงหรือว่าเล่นเอ็มไหมad หนิงแล้วค่อยคุยกานดีเป่า ถ้าซือ้ไม่ถึง ห้าพัน เก็บ 200 บาทอ่ะค่าขนส่งทำนองนี้อ่ะ หนิงโดนประจำ เลยพยายมซื้อให้ครบ ไม่อยากเสียตัง 55++ แอบงกอีก
ต้นฉบับโพสต์โดย lshq เมื่อ 2011-4-5 11:20

น่าจะเพราะจมูกยาวขึ้นหน้า ...

เหมือนกับหนิงเลย พี่คนหนึ่งในที่ทำงานบอกว่าน้องหนิงผอมลงเป่าหน้าเรียวขึ้น
หนิงเรยบอกว่าอ้อใช่ค่ะ ผอมลง ๆ 5555++ คงเป็นเพราะจมูกยาวขึ้นเรยทำให้หน้าเรียวอ่ะเนอะ
240#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-5 12:17:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

แสดงว่าเหนผลจิงๆ 55 ของหนึ่งไม่เหนมีคัยทักเรย หรือว่าไม่มีคัยสนิทกับเราจนกล้าทักไม่รุ้ 55

มุกคงสั่งไม่ถึงหรอก อยากลองใช้ดุก่อน ห้าพันกระเป๋าแบนเลยจ๊ะ

จิงๆ มุกเห็นของหนึ่ง ของหนิงดูยาวขึ้นหมดเลย ต่ของมุกก็ยาวนะ แต่ไม่ค่อยเยอะ เพราะมุกเป็นคนมีแก้ม แถมหน้าสั้นอีกทำบุญ มาแค่นี้จ๊ะ ฮ่าๆๆๆ

ช่ายๆดูสดใสดี อิอิ  โพสต์ 2011-4-6 08:24
จริงๆคนมีโหนกแก้มโหวงเฮ้งดีนา  โพสต์ 2011-4-5 20:50
มุกอะน่ารักมากๆแล้ว เพอเพคแล้วจ้าหนิงอ่ะมีโหนกแก้มเกลียดมากๆไม่ชอบๆ  โพสต์ 2011-4-5 16:16
ช่วงนี้หนึ่งคงยุ่งๆใช่ม้าา ไว้แต่งหน้ามาอับบ้างจิ แต่มุกไม่ค่อยเห็นหนึ่งเขียนอายไลน์เนอร์เลย สไตล์อย่างหนึ่งจาเขียนแบบชี้ เหมือนพวกนางแบบอ่ะจ๊ะ
หวัดดีค่ะเพื่อนสาว หายแล้วซินะไม่บวม สวยพร้อมกันนะ

ขอบคุณจ้า เด๋วตัวเองอัพเดทรูปครบเดือนแวะมาสะกิดน๊าๆ  โพสต์ 2011-4-6 08:26
245#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-6 08:25:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หนึ่งไม่ค่อยได้เขียนน่ะจ้า ส่วนมากเขียนจริงๆแต่ว่าเขียนให้ตาดูกลๆมเฉยๆ 55 เขียนแบบชี้ๆแล้วเพื่อนทักว่าหน้าดุอ่ะ แล้วเรา้ก้ไม่ค่อยชำนาญการเขียนอีก 55 ไว้ให้มุกมาสอนน อุๆๆ
ทรงจมูกสวยค่ะ โด่งเนียนธรรมชาติดีค่ะ
247#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-6 08:58:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
25 วันจ้ะ หลังจากวันนี้ไปหนึ่งกะว่าจะรอถ่ายรูปตอนครบเดือนมาให้ดูเลยนะคะ ^^ อีกไม่กี่วัน เผื่อจะเห็นความแตกต่างค่ะ

มุกยังเขียนให้ตัวเองไม่รอดเลย สอนไม่ไหวหรอกฮ่าๆๆ แต่มุกงง เหมือนเห็นหหนึ่งบางทีผมสั้น บางทีผมยาว หรือเก็บผมไว้ตอนถ่ายรูปเหรอจ๊ะ
249#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-6 15:48:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

55 ใช่จ้ะ บางทีก็เอาผมไว้ข้างหลังอ่ะ เพาะว่าข้างหน้าหนึ่งจะสั้นแล้วข้างหลังยาวอ่ะ ^^

หนึ่งหน้าเด็กมากเลยเนอะ วันนี้เห็นน้องคนหนึ่งเค้าอับกระทู้หนึ่งเดือน สวยเหมือนหนึ่งเลยลองดูจิ ที่เค้าเขียน 7 วันกับหมออภิชาญ ซ้วย สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้