เจ้าของ: dearraamon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] กำลังเตรียมตัวไปเหลากรามให้หน้าเล็ก รูปก่อนทำ และหลังทำเร็วๆนี้

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 03:10:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ง่ะจิง
อ่อ เรียวออกจะแหลมแล้วนะคะ สรุปคือหล่อแล้วค่ะ อิอิอิ  แต่ก้ยังอยากดูตอนทำเสร็จอ่ะค่ะ
ไปทุบโหนกหน้าแล้วจะโอเคมาก..
โห...ตัดไขมันมาหน้าก็เล็กลงแว้วนะเนี๊ยะ จะหน้าเล็กไปถึงหนายค๊าบบบบบบเนี๊ยะ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 11:18:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ zamuraizaa ตั้งกระทู้

ก้อไปทุบให้ดูก่อนสิ
คิดว่า มันไม่ได้มีเยอะ จนน่าเกลียดนะคะโหนกแก้มไม่ต้องไปทำอะไรแล้ว แค่ดูแล หน้าให้ขาวใส สาวๆตรึมแล้วจ้า
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 01:37:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ก้อยังหน้าบานอยู่นะ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 01:37:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ก้อยังหน้าบานอยู่นะ
เราว่าคุณหล่อมากแล้วนะค่ะ แทบไม่ต้องแก้อะไรแล้วคะ หล่อมากๆ อยู่แล้ว แต่ยังไงก็เอาใจช่วยนะคะ ค่อยๆ แก้ไปเรื่อยๆ ให้เฟอเฟคคะ สู้ๆ
จะทำเมือ่ไหร่ กับหมอท่านไหนครับเนี้ย
เราว่าคุณไม่มีกามเลยนะคะ
แต่อาจจะมีโหนกแก้มบ้างเท่านั้นเอง แต่ก้อหล่อน่ารักแล้ว
นู๋ว่า น่าจะฟิตหุ่นให้เฟิมๆๆๆๆ
กล้ามเป็นมัดๆๆอ่ะค่า
และจะกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด สุดๆๆเลยค่ะ
จะทำหมอไหนหรอครับผมว่าหมอไม่น่าจะตัดให้แล้วเพราะดูแล้วไม่เห็นมีกรามเลย
ทำอะไรก็พิจารณาให้มันเหมาะนะครับ เดี๋ยวแกไม่ถูกจุดจะเสียเงินเปล่า ๆ
ไม่ต้องตัดกรามหรอกคะ ไม่มีกรามเลยนะคะดูจากรูป หน้าเรียวแล้วคะ แต่อาจจะดูมีโหนกแก้มแค่นั้นเอง
แต่ดูในภาพรวมของใบหน้าก็หล่อแล้วนะคะ ดูดี แก้มไม่ตอบด้วย
ไม่อยากให้ทำเลยคะ นอกซะจากว่าจะไปกรอโหนกแก้มออกนิดนึง
เอาใจช่วยนะคะ
เรียวแล้วครับ ไม่ต้องทำอาไรแล้วครับ หล่อแย้วววววว:)

แสดงความคิดเห็น

ขนาดนั้น เลยเหรอคับ  โพสต์ 2011-4-7 23:55
แต่พี่หล่อกว่าอีกอ่ะ หน้าเป๊ะจริงๆๆๆ เห็นพี่แล้วหนูอยากทำคางมั้งอ่ะ  โพสต์ 2011-4-7 22:27
หล่ออยู่แล้วหนิ หน้าไม่ได้เหลี่ยมเลย
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-21 12:51:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าอ้วนจาตายเหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
รอติดตามอยู่นะคะ... อิอิ
แฟนคลับๆๆ  :)
จะเรียวไปไหน หล่อแล้วววว
ตัดเลยค่ะ หน้าอ้วนมาก โหนกสูงอีก ทำให้หมดเลยค่ะ จะรอดู
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 03:18:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ liisa ตั้งกระทู้

เป็นไรมากป่ะ
ตัดโหนกเเก้มด่วนหน้าจะเล็กมากกก
กรามคุณเเถบมองไม่เห็นเลย
ผมว่าอย่าไปเตือนเลยครับ เค้าอยากทำอะไรก็ให้เค้าทำไปเหอะ
เพื่อนๆๆเตื่อนแล้วยังมีหน้ามาว่าอีก ให้เค้าทำไป

จะได้รู้ว่าหน้าเค้าจะเข้ากะสิ่งที่คิดไว้หรือเปล่า
ปล. ไม่ชอบส่วนตัวจากที่อ่านมาทุกคอมเม้น

เช่นเดียวกัน กระทืบ like  โพสต์ 2011-4-7 22:37
cool  โพสต์ 2011-4-6 20:11
ขอกด like  โพสต์ 2011-4-6 20:08
ขอกด like  โพสต์ 2011-4-6 20:08
ขอกด like  โพสต์ 2011-4-6 20:07

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

คุณ First_zaa พูดถูกคะ
ที่เพื่อนๆเตือนเพราะความหวังดีนะคะ ไม่ได้เข้ามาตอบแกล้งหรือกวนคุณเลย แต่สิ่งที่คุณตอบกลับมามันไม่สุภาพมาก ถ้าคุณคิดจะโพสในนี้ก็น่าจะเป็นมิตรมากกว่านี้นะคะ เพราะทุกคนที่เข้ามาโพสก็เพ่ื่อต้องการความคิดเห็นและแลกเปลื่ยนประสบการณ์ทั้งข้อดีและข้อเสีย เพื่อนๆเองก็ได้ตอบในสิ่งที่เค้าคิดคะ แต่ถ้าคุณไม่ต้องการความคิดเห็นก็มีอยู่ 2 วิธีนะคะ คือ1. แจ้งให้ทราบว่าไม่ต้องการความคิดเห็นใดๆทั้งสิ้น  2. กรุณาอย่าโพสคะ

ไหนๆก็ไหนๆแล้วจะขอบอกตามตรงจากรูปคุณเลยนะคะ ดิฉันว่าคุณเป็นคนหน้าตาดีเลยคะ หล่อและน่ารักมาก ไม่มีกรามด้วย ใบหน้ายาวได้รูป จากที่คุณบอกว่าอยากให้หน้าเล็กกว่านี้เพราะใบหน้าอ้วน แนะนำว่าไปดูดไขมันออกที่แก้มหรือเหลาตรงโหนกแก้มออกคะ  การตัดกรามเหมาะกับผู้ที่มีใบหน้าด้านล่างตรงกรามยื่นออกมาคะ ในเมื่อคุณไม่มีแล้วคุณไปตัดเพิ่มก็ยิ่งทำให้เสียรูปทรงของใบหน้าคะ ดิฉันเองเข้าใจนะคะว่าตัวเองไม่ใช่หมอ ไม่จำเป็นต้องมาเชื่อหมด แต่อย่างน้อยก็พอมีประสบการณ์และหวังดีจากใจกับทุกคนคะ

ดิฉันเคยคิดอยากทำนู้นทำนี่เยอะคะ แต่สุดท้ายก็ต้องตัดออกในบางอย่างเพราะคิดว่ามันเกินไปและไม่ควรจะทำ เพราะการที่ทำมากเกินไปบางครั้งจากอยากได้หน้าดีๆ กับกลายเป็นหน้าแปลกไปเลยก็เยอะคะ เลยไม่อยากไปเสี่ยงกับตรงนั้น อีกอย่างสิ่งที่ต้องคิดให้ดีๆเลยคือบางสิ่งทำไปแล้วเอากลับคืนมาไม่ได้และไม่เหมือนเดิมคะ ยังไงดิฉันเคารพในการตัดสินใจของคุณนะคะ
อันนี้เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้น ขอให้คุณโชคดีนะคะ

กด Like ค่ะ แค่ถามว่าทำมาเท่าไหร่ ยังไม่ตอบเลย กลัวเพื่อนจะทำตามหรือไง  โพสต์ 2011-4-7 15:19
กระทู้ถามเพื่อนๆๆเพื่ออะไร??  โพสต์ 2011-4-6 23:11
ผมเห็นด้วย พอเพื่อนแสดงความคิดเห็นก็มาว่า แล้วไม่ทราบว่าจะเข้ามาตั้ง  โพสต์ 2011-4-6 23:11

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

เช็คเรทฯ ถ้าไม่พอใจอะไรๆก้อไม่พอดี ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้