เจ้าของ: dearraamon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] กำลังเตรียมตัวไปเหลากรามให้หน้าเล็ก รูปก่อนทำ และหลังทำเร็วๆนี้

[คัดลอกลิงก์]
นี่ก็เรียวแร้วนะป้าว่า
ไม่เห็นมีกรามเลยคะมีแต่โหนกแก้มค่ะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 12:05:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ะ ต้องโหนกแก้มอีกหรอ เหอะๆ หมดเยอะอีกและ
ตัดไขมันที่แก้มที่ไหนเหรอ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 12:32:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิอ
อย่าตัดเลยครับ  หน้าเดิมเรียวยาวอยู่แล้ว  แล้วก็ดูดีแล้วด้วย
อยากให้ลองถามเพื่อนสักสิบคน ว่าเห็นด้วยว่าควรตัดกามกี่คน
ผมว่าคนเห็นด้วยไม่เกินครึ่งหรอกครับ  คิดดี ๆ นะครับ
กรามไม่น่าตัดนะเราว่าโหนกแก้มยังเยอะกว่าอีก
ที่หน้าดูกางคงเปนเพราะโหนกแก้มนะเราว่า ตัดกรามไปก็ไม่เห็นผลเท่าไหร่หรอกค่ะ เพราะว่าที่ใหญ่ไม่ใช่กรามแต่เป็นโหนกแก้มค่ะ ถ้าจาตัดก็เอาให้ครบ เดี่ยวจาหล่อไม่เสร็จเอาได้นะค่ะ
หล่อมากกกกกกก
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-10 11:08:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่ได้ทำเลย
ขอความเมตตากรุณานะคะ อยากทราบ จขกท.ไปตัดกระพุ้งแก้มที่ไหน รูปหน้าเราคล้ายๆ จขกท ตอนไม่ตัด กระพุ้งแก้มอะคะ .........ยังเห็น ถ้าด๔ดี เราจะไปทำมั่ง
รูปที่ 4 นี่ขั้นเทพเรย เฉือนพี่โดมนิดเดียวค่ะ อยากดูรูปยิ้มเต็มๆ แบบเห็นฟันอ่ะ ว่าควรเหลากรามมั้ยอ่ะ
ถามจริงเถอะ ถ้าดูจากรูป มีกรามตรงไหนให้เหลาอีกอ่ะ
ตัดไขมันที่เเก้มได้ด้วยหรอคะ ที่ไหนคะ เเบบว่าน่าบานมากเพราะแก้มอะคะ
^^~  พี่น่าเรียวมากเเร้วนะเนี่ยะ อิอิ  
เอาไจช่วยจ้ะ
ขอโทษนะคะ แต่อยากจะบอกว่าหน้าคุณมันเรียวมากแล้วอะ จนบางมุมดูตอบไปเลย
มันดูเหมือนตรงโหนกแก้มน่ะค่ะ ที่ดูเยอะ แล้วพอไล่ลงมาตรงกรามนี่คือไม่มีเลย เรียวเหมือนสามเหลี่ยมแล้วอะ
เราว่าถ้ามีกรามหน่อยคงหล่อดี .. ความเห็นส่วนตัวนะคะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-14 14:01:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่าวกำ สะงั้น เหอะๆ
อันนี้ก็เรียวหล่อแล้วนะคะคุงน้อง
เห็นด้วยค่ะ ...หล่อเรียวแล้วกะ ค่ะ..@_@"
จขกท. ไปตัดกรามรึยังค่ะ มีแพลนจะไปตัดอยุเหมือนกัน
แนะนำหน่อยค่ะ
ไม่เห็นมีกรามเลย เห็นแต่ โหนกแก้ม ที่ กาง  กว่า กราม อีก

หมอ เขา รับ ด้วยเหรอ คะ ทั้งที่ ไม่มีกราม ให้ ตัด  

หล่อหวานแล้ว นะเนี่ย เราว่า
ตะเองจะทำแบบณเดชอะป่าว..ว้าวหล่อมาก....รีบๆๆจัดเลยตะเอง...เทพแน่นอน
อย่าไปตัดเลยหน้าเรียวแล้วเห็นด้วยกับเพื่อนว่า ดูโหนกแก้มดีกว่าไหมค่ะ

หล่อแล้วอะ
นี่ก็ดีแล้วนะฮะ
ผมว่า จขกท  ลำดับความสำคัญผิดในการแก้ไขใบหน้าให้ดูดีขึ้นนะครับ

ใบหน้าของน้องเนี่ย พี่ว่า ไม่เหลือกรามให้ตัดแล้วนะน้อง
ตอนนี้ ส่วนที่น่าจะแก้ไขที่สุดผมว่าจมูกนะ   (ซึ่งจริงๆไม่ต้องแก้ก็ได้)

และตอนนี้ตัดไขมันที่แก้มจนหายเยอะมากไป  จนเน้นโหนกเด่นออกมาเลย
มันขัดๆกันอะครับ ขืนตัดกรามอีก จะหนักกว่าเก่าเอานะน้อง

ผมว่าต้อง ทำให้ทุกอย่างบนหน้ามันสมดุลกันครับ จะหล่อเอง

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยว่าจมูกอันนี้ควรแก้หน่อย ให้มันเป๊ะกว่านี้อีกนิด  โพสต์ 2011-3-17 13:25
หนูว่า พี่โหนกแก้มเยอะ เลยทำให้ดูหน้าอ้วนนะคะ คงไม่ต้องตัดกรามหรอกมั้ง ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้