12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: armlove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมออรรถพร อรรถพรคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าอยู่แถวอนุสาวรีย์ชัยฯ  จะไปคลินิกคุณหมอถรรถพร  ต้องไปยังไงมั้งค่ะ
ผมยังไม่เคยไปนะครับ แต่พอดีอยู่ใกล้ๆ

ถ้าจากอนุเสารีย์ ลองเชค รถตู้ครับ ว่ามีผ่านสะพานใหม่ไหม แล้วก็ตามแผนที่เลยครับ
อออครับขอบคุณสำหรับข้อ มูลน่ะครับ ผม
ที่รักแอบมาได้ไง  ....  งง แล้วหมออรรถพร กะหมอเฉลิมแตกต่างกันตรงไหนครับ  อธิบายทีครับ
นี่ก้อฮอทททททททททททททททททททททท
อออครับขอบคุณสำหรับข้อ มูลน่ะครับ ผม
ต้นฉบับโพสโดย sake2525 เมื่อ 2009-12-21 01:20

หน้าเหมือน ยัยกอล์ฟแซ่บเลยยยย
ราคาตัดปีกจมูก 7000 บาทคับผม หมอมือเบามากคับ
เราไปทำจมูก  กับสวยงามคลีนิคมา รูปนี้เราทำมาได้ 4 เดือนแล้ว  ไม่รู้เป็นไง ช่วยบอกด้วย แต่หมอเก่งดี  ไม่รู้สึกเจ็บเลย  3;วัน  บวมเต็มที่หายปกติ ไม่มีรอยเลือด ทานยาจนหมด เดิมทีเราไม่รู้เลยว่าจมูกเดิมเราเอียง  ก่อนหมอจะวางยาได้บอกเราว่าจมูกคุณเอียงนะ  แล้วหลังจากนั้นเราก็หลับไม่รู้สึก  ตื่นอีกทีหมอทำเสร็จแล้วเร็วมาก
เราอยากทำตาสองชั้น  ยังหวั่นว่าจะทำที่ไหน  อยากทำแล้วสวยดูธรรมชาติ
ช่าย ใครมีข้อมูที่ไหนทำตา 2ชั้นได้ธรรมชาติ ช่วยบอกหน่อยดิ
ซิลิโคนมีขาหรือเปล่าครับ
ถ้าอยู่แถวอนุสาวรีย์ชัยฯ  จะไปคลินิกคุณหมอถรรถพร  ต้องไปยังไงมั้งค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย filaco เมื่อ 2009-12-6 13:38

ไปด้วยสิค่ะอยากไปเหมือนกานแหะๆ
อยากทราบ :)Website
อยากทราบว่าหมอจบศัลยกรรมพลาสติกมาอะเปล่า
ตอบกลับ 39# Nicky69

http://www.surgery.or.th/sur_list.php?parm1=
  http://www.tmc.or.th/doctor_new.php?id_saka=1100&ch_=อ&n_saka=เธจเธฑเธฅเธขเธจเธฒเธชเธ•เธฃเนŒ&q=&p=4

น่าจะใช่นะครับ
อยากถามคนที่ทำมาแล้วอะครับว่า ซีลิโคนที่หมอใช้แบบมีขา หรือไม่มีขาอะครับ

แล้วมันต่างกันยังไงอ่าคับ
ขอบคูณพี่เอมากๆๆคับ..ที่ให้ความรุ้ความเข้าใจต่างๆๆขอบคุณจิงๆๆคับ...
ผมอีกคนที่อยากทำจมูกมาก..แต่หาหมอไม่ได้สักที.อ่านไปเรื่อยลังเลตลอดเวลา.ใครเคยทำหล่อๆสวยๆช่วยแนะนำผมหน่อยค้าบบ
อยากทำมั่ง..
ขอบคุณครับ เข้ามาอ่านแล้วได้ข้อมูลเยอะเลย พอดีพึ่งเข้ามาใหม่ครับ
อ่า  เรียนเพื่อนใน club ผมขอสอบถามเรื่องข้อมูลหน่อยครับ

เรื่องราคาการทำศัลยกรรมจากที่ได้ศึกษามาครับว่าทำไมราคาคลีนิดแต่ละที่ไม่เท่ากันจาการวิเคราะห์
1. เรื่องค่า case คือเมื่อเข้าไปก็ต้องเสียงค่าผู้ป่วยหรือค่าวิชาชีพ บวกเข้าไป (อันนี้ไม่แน่ใจเพราะเวลาไปโรงพยาบาลจะมีค่าผู้ป่วย นอก หรือ ผู้ป่วยในด้วย)
2. เรื่องค่า วัสดุที่เอามาทำเช่นซิลิโคน แต่ละที่คุณภาพจะไม่เหมือนกัน หรือไม่ครับ ? เพราะบางที่ผมโทรไปสอบถามจะมี grade ของอุปกรณ์ และ level ราคา  แต่บางที่ก็บอกราคาเดียวเลยอันนี้แต่ต่างกันอย่างไรครับ ?
3. เรื่องสถานที่ และ ฝีมือ น่าจะเข้ามามีส่วนเกี่ยวข้องกับราคาค่ารักษาด้วย ? หรือไม่ครับ ?

ยังไงใครช่วยหาคำตอบให้ได้บ้างก็จะเป็นพระคุณครับ และ เชื่อว่าบางท่านที่อยู่ที่นี้ก็อยากจะทราบข้อมูล

ขอบคุณครับ
ทำดีจิง ป้าว คิดว่าจะไปทำ 14 มิย นี้อ่าส์ กลัวไม่โด่ง
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้