ดู: 38931|ตอบกลับ: 193
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หลังทำจมูกกับหมออรรถพร

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด armlove เมื่อ 2009-5-3 20:48

ผมไปทำมาไม่เหมือนคนอิ่น
ก้อเลยจะขอแชร์ระสบการณ์ครับ
จขกท. เราก๊เพิ่งไปทำกับหมออรรถพรมา ตอนทำช่วงแรกความโด่งเราชอบมากอยากได้แบบนี้แหละ แต่พอผ่านไป 7 วัน(1อาทิตย์) รู้สึกมันแบนลงจากเดิมเยอะเลย เราเลยแอบนอยด์ กลัวว่าขนาด 7 วันยังแบนกว่าเดิมแล้วถ้าเข้า 2-3 เดือนกลัวว่าจะเหมือนไม่ได้เสริมเลยอ้ะ เราอยากให้มันโด่ง หรือว่ายิ่งยุบยิ่งโด่งก๊ไม่รู้นะ บางคนก๊บอกยิ่งยุบยิ่งโด่ง บางคนก๊บอกหากพอใจความโด่งเดิมที่ทำมาตอนช่วงแรกๆ ให้เตรียมใจไว้ว่ามันจะแบนลงอีกเยอะ ... ยังไงใครรู้ช่วยตอบด้วยน่ะ ขนาดเราทำราคา  9OOO นะยังรู้สึกแบนลงเลย ขนาดผ่านไปแค่ 1 อาทิตย์ ( น้ำมะพร้าว ใบบัวบกก๊มะได้ทานเร่ยย )

รบกวนศิษย์ เก่า ศิษย์ ใหม่ หมออรรถพร มาตอบด้วยน๊า   

192#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-26 01:14:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
:)  ขอบคุนทุกความเห็นครับ ตอนนี้กำลังดัดฟันอยึ่ แต่ปัฟยหาคือผมน้ำหนักขึ้นครับ ไปอยุ่ต่างประเทศมาก มีอาหารเสริมหรือยาตัดไหนแนะนำบ้างคร๊าฟ
โด่งมากเลยครับ หล่อแล้วครับ
อยากให้เล่าว่าว่าหมอเขาทำไงบ้าง วางยาสลบหรือทำสดๆเลยอ่ะ กะลังตัดสินใจจะทำใกล้บ้านดีแล้วบวมกี่วันค่ะ
เราก็ไปทำมาเมื่อวาน ผู้ช่วยหมอฉีดยามือเบามากๆๆ เราไม่เจ็บเลยตอนแรกหวาดกลัวไปต่างๆนานา อยากให้หมอวางยาสลบ55แต่พอทำจิงๆไม่เจ็บเลย หมอก็หล่อ^^แถมพนักงานทุกคนพูดดีไม่เครียดเลยย ชอบบมากเลยที่นี่ เดี๋ยวอีกอาทิตย์นึงจะมาอัฟรูปให้ดูค่ะ เราเป็นพวกแบบดั้งน้อยนิดมาก ต่อไปคงไม่มีใครกล้าเรียกEแหมบแล้ว^^
เราว่าจะบุกไปหาหมอเลยวันนี้ ไม่รุ้อ่า ตัดสินใจละ ทำที่นี่แหละ
อยากสวยไวไวจัง โทรหาหมอได้กี่โมงค่ะ อยากทำบ้าง อิอิ
โอโห สวยมากค่ะ อยากทำกับคุณหมออรรถพรบ้างค่ะ แล้วตอนนี้จมุกเข้าที่รึยังคะ คิวหมอคิวยาวป่าวเนี้ยอยากทำวันที่ 29 ตุลาอ่ะค่ะ
ดูดีมากเลยคะเพื่อนอาม ฮี่ฮี่
หล่อมากมายค่ะ^^
ดูดีขึ้นนะ....เราพึ่งไปทำมาได้ครบสัปดาห์พอดีเลย
แต่ก็เริ่มเห็นหยดน้ำแล้วนะ
หมอเดียวกันเลยค่ะ
ดูดีมากเลยนะ กำลังตัดสินใจทำกับหมอเหมือนกัน
เหมือนฝรั่งเลยคับ
ตัดคราง ลดกรามจบ ทำสองอย่างนี้พอแล้ว อีกอย่างลองเอาเหล็กจัดฟันออกก่อน ค่อยดูปาก เพราะปากล่างยื่นไปหน่อย
คางต้องผ่าขากรรไกรอ่ะครับ
น่าจะหล่อ มาก เชื่อผม
ไปปรึกษาหมอดัดฟันได้
พึ่งไปทำจมูกกับคุณหมอมาเมื่อวานเองค่ะเเอบดีใจที่ไม่ค่อยบวมไม่เขียวเลย
นึกว่าฝรั่งป๊ะมากๆๆ
s]หล่อคัก ๆ จมูกโด่งสวยมากมาย
หล่อขึ้นมากๆๆเลยค้า กลายเปนฝรั่งไปเลยอ่าา
ทำมาเป็นปีล่ะหรอค๊าฟสวยน่ะค๊าฟ ตอนแรกทำมา หยดน้ำมาเลยไหหม จะมาประมาณเดือนไหนอ่าสส์ค๊าฟ กลุ้มใจมากมาย ทำหมออรรถพรมาเหมือนกาน
แต่ปลายท่าจะไม่มี

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=11150&highlight=
172#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-21 22:40:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
171#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-21 22:35:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

[size=7][color=Purple][b]หลังทำ 1ปี[/b][/color][/size]

แก้ไขล่าสุดโดย armlove เมื่อ 2010-6-21 22:36

[img][/img]
หลังทำ 1ปี

S6301977.JPG (258.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้