เจ้าของ: nobody_007
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับการหาข้อมูลมา 5 ปี และความซวย ที่ได้จาก หมอสุชาติ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-25 21:01:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สงสาร พีี่ มาก นะค่ะ

เสียดายตัง อีก ด้วย

แต่ ยัง ไง ก้อ อดทนนะค่ะ  แผลหายดี แห้ง เมื่อ ไหร่ พี่  ศึกษา หมอ หลายๆที่ก่อนตัดสินใ จเรย นะค่ะ

ขอให้พี่ สวย สม ใจ ในการแก้ ครั้ง ใหม่

แต่ ตอนนี้ ขอให้ ปลอด ภัย ไม่ เปน อันตราย อะไรทั้ง สิ้น นะค่ะ
2#
โพสต์ 2011-3-26 17:36:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ค่ะ ก่อน ทำ กับ หมอ บุญ หมอ บอก ไว้ก่อน เรยไม๊ค่ะ ว่า จาเบี้ยว หรือ  แกน เบี้ยว

แระ หลัง ทำเสร็จ จาก หมอ บุญ เบี้ยว จน เห็น ชัด มาก พอ สม ควร เรย ไม๊ ค่ะ ว่า จมูก เรา เบี้ยว

แระ รูป ทรง เปนไง อ่ะค่ะ ของ หมอ บุญ ออก มา ดีไม๊ อ่ะค่ะ
3#
โพสต์ 2011-3-26 21:30:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ nobody_007 ตั้งกระทู้

ขอบคุนพี่มากๆๆเรย นะค่ะ

ตอนนี้ หนู กับ ลังตัด สิน ใจ อยู่อ่ะ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้