เจ้าของ: redfanta
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แผลคีลอย หมอ อภิชาญ frist care clinic

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 14:21:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
6000 ค่ะ หมอใจดีมากๆเลยค่ะ ลองไปปรึกษาดูก็ได้ค่ะ
แผลสวยมากค่ะ อิอิ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-21 11:15:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ
มันกลับมาเป็นอีกหรือป่าวค่ะแล้วต้องฉีดสเตียรอยหลังจากผ่าเสร็จด้วยป่าว
เราก็เป็นเหมือนกันคะ  เคยไปผ่าที่ รพ  มาแล้ว แต่มันกลับใหญ่ขึ้น  เลยต้องหันมาพึ่งหมอศัลยกรรมโดยตรงแทนคะ   น่าจะไปทำปลาย ๆ ปีนี้อะคะ
หายสนิทเลยนะค่ะ
ดีใจด้วยนะ ที่หายไปซะที
หายไปเลยอ่ะ คงจะไม่กลับมาอีกแล้วนะค่ะ
คุณหมอทำได้เนียนดีนะค่ะ หายไปกับตา555
เนียนมากๆค่ะ
ดีใจกับเจ้าของกระทู้ด้วยนะ ที่จะได้เปิดหูโชแล้ว
ทำนานมั้ยคะ แบบนี้
ทำมาเท่ารัยอ่ะค่ะ คลีนิคคุณหมออยู่แถวหนัยอ่ะ อยากสอยถามค่ะ
แผลหายดีรึยังเอ่ย
ผ่าแล้วต้องกลับไปฉีดอีกหรือเปล่าค่ะ
ดีใจด้วยนะคับ
บอกคำเดียว ฝีมือหมอสุดยอดครับ  
คุณหมอทำเนี่ยนเหมือนกันนะค่ะเนี่ย แผลนิดเดียวเอง หูก็ไม่เสียรูปด้วย เก่งค่ะ
รอยแผลสวยมากเลยค่ะ แทบจะไม่เห็นรอยแผลเป็นเลยอะ แล้วรูปทรงก็ไม่เสียด้วย ยินดีด้วยนะค่ะ
เนียนมากเลยนะค่ะ หูไม่เสียทรงด้วยอะ หมอเก่งนะค่ะเนี่ย
เนียนมากเลยนะค่ะ  แทบจะไม่มีแผลเป็นเลยคระ สุดยอดเลย
เนียนมากเลยคระ  แผลหายแทบจะมองไม่เห้นแผลเป็นเลย คุณหมอเก่งมากๆเลยค่ะ
เนียนมากเลยคระ  หุไม่เสียทรงด้วย
เนียนมากเลยคระ  สุดยอดเลย
แผลสวยนะคร๊  คุณหมอเอาออกให้หมดเลย  หูไม่เสียทรงด้วย เก่งๆ  คร๊
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้