ดู: 12801|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผ่าตัดท้องลาย

[คัดลอกลิงก์]
อยากผ่าตัดแก้ไขปัญหาท้องลายและไขมันหน้าท้องช่วยแนะนำหน่อยนะคะว่าทำกับหมอไหนดีและราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไรคะ
ไม่ทราบอ่าาาา ลองเสริตหาในเน็ตนะคะ
แนะนำหมอเทพประตูน้ำโพลี่คลินิค ราคาไม่แพง เห็นพวกฝรั่งชอบไปทำเกี่ยวกับหน้าท้องและไขมัน  ส่วนเราเสริมหน้าอกที่นี่โอเคดีค่ะ
สอบถามป้าวุ้นเส้นสิคะ แกแนะนำได้
เพื่อนก็ไปทำกับหมอเทพมา
หน้าท้องสวยมาก สะดือก็สวย
แต่เห็นเค้าว่ากันว่าหมอดุ
เราก็อยากไปทำ แต่ก็ไม่อยากโดนดุ
เพราะกลัวเจ็บอยู่แล้วยังต้องมากลัวหมออีก
แต่ก็อยากลองเข้าไปปรึกษาหมอดูก่อน
แต่พอโทไปพนักงานรับโทรศัพท์ดูไม่ค่อยเต็มใจตอบคำถามหรือ
ให้คำปรึกษาเท่าไหร่ ก็เลยลังเลๆอยู่อย่างเนี้ย
ไม่ได้ทำซักที ใครมีคำแนะนำดีดีบ้างมั๊ยคะ
เราจะไปผ่าตัดหน้าท้องวันที่ 24 นี้แล้วจร้า  เพื่อนๆช่วยมาอวยพรให้หน้าท้องออกมาสวยๆหน่อยนะคะ  อ้อลืมบอก กะหมอเทพค่ะ  แต่หน้าอกทำมาแล้วจร้า
วันนี้ก็ครบ 10 วันพอดี คุณหมอเทพ นัดตัดไหมที่สะดือ  กะว่าตอนเย็นๆจะไป เดี๋ยวไงมาเล่าให้ฟังนะจ๊ะ
ราคาอยู่ที่เท่าไหร่คะ

แสดงความคิดเห็น

50000 จร้า หมอเทพประตูน้ำจร้า ชอบมากแบนเรียบคร้า  โพสต์ 2012-7-11 12:27
รอฟังครับ เมียจะไปทำ 28นี้

แสดงความคิดเห็น

เป็นกำลังจัยให้นะคะ ตอนนี้ได้6เดือนแล้วคร้า ตอนทำไม่เจ็บอย่างที่คิด  โพสต์ 2012-7-11 12:29
ต้นฉบับโพสต์โดย naianu เมื่อ 2012-6-14 06:05
รอฟังครับ เมียจะไปทำ 28นี้

อยากทราบว่า เป็นแผลเป็นมั๊ยค่ะ อยากให้ช่วยโชว์รูปให้ดูหน่อยอะค่ะ อยากจะไปทำเหมือนกัน แต่ไม่รุว่าหมอจุดี หรือว่า หมอเทพดี ค่ะ
หมอจำนงค์ จิรัจ....อะไรสักอย่างคร่า รพ.เกษมราษ
รอรีวิวนะคะ อยากทำมากค่ะ หลังเสริมนมแล้วจะไปตัดหนังหน้าท้องเหมือนกันค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย minn9 เมื่อ 2011-9-16 16:19
เพื่อนก็ไปทำกับหมอเทพมา
หน้าท้องสวยมาก สะดือก็สวย
แ ...

สอบถามหน่อยค่ะที่เพื่อนคุณไปทำมา
หมอเค้าเย็บแผลสวยไหมคะ แล้ว
ราคาเท่าไหร่เหรอคะ ผ่าตัดหน้าท้อง
ต้นฉบับโพสต์โดย ploysa เมื่อ 2012-2-3 10:55
วันนี้ก็ครบ 10 วันพอดี คุณหมอเทพ นัดตัดไหมที่สะดือ  กะ ...

สนใจค่ะ คุณหมอทำไม่แพงด้วย
รบกวนลงรูปให้ดูหน่อยได้ไหมคะ
อยากเห็นว่าหมอเย็บแผลสวยไหม
ต้นฉบับโพสต์โดย ploysa เมื่อ 2012-1-11 12:21
เราจะไปผ่าตัดหน้าท้องวันที่ 24 นี้แล้วจร้า  เพื่อนๆช่ ...

ผ่าตัดหน้าท้องมาหรือยังเอ่ย
อยากทำบ้าง ถ้าทำแล้วขอดูรีวิวบ้างนะค่ะ
เพิ่งไปตัดมาเมื่อวันอาทิตที่ผ่านมาค่ะ เจ็บนิดพอทนได้ คุณหมอมือเบามากค่ะทีแรกกะว่าต้องเจ็บมาก
แนะนำคุณหมอโอถาส ที่เลอแบ็งค็อคค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้