ดู: 3043|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] _____ ช่วยดูหน่อยยยยย ทำจมูกแบบไหนดี____

[คัดลอกลิงก์]
คือเป็นมีดั่งแต่ไม่มากเวลายิ้มจะดูเหมือนไม่มีมิติ
่เพือนๆช่วยดูหน่อยว่าฉีดดีหรือใส่ซีรีโคนดี ใจจิงอยากฉีดมากกว่า
และช่วยบอกหน่อยว่าจิงๆแล้วเราเป็นคนรูปจมูกยังไง ใหญ่ บาน เชิดขึ้นไปหน่อย แหมบ?? และควรทำออกมายังไง
์วิจารได้่เต็มที่ไม่โกดค่ะ
ปล.ควรทำอะไรอีกนอกจากจมูก ตอนนี้ฉีดโบท๊อคหน้าเรียวแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2011-2-24 19:38:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำจมูกกับคางสองอย่างก็พอครับ

ปากสวยมากครับ ได้รูป
โพสต์ 2011-2-27 14:32:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำว่า เสริมซิลิโคนดีกว่าฉีดครับ

เสริมไม่คงทนครับ พอสารสลายตัว ก็ต้องไปฉีกใหม่ครับ
แต่เสริมสิลิโคนจะอยู๋กับเราตลอดเลยครับ ... อย่างถ้าเราไม่พอใจ ไปเอาซิลิโคนจมูกก็กลับมาเหมือนเดิมครับ

แต่ฉีด ถ้าเกิดไปเจอหมอไปไม่เวอร์ค ฉีกมา ผิดรูปผิดร่าง เบี้ยวเอียงไม่เท่ากัน
ก็แย่เลยครับ แก้ไรไม่ได้ ต้องรอสารสลายตัวเท่านั้นครับ
โพสต์ 2011-2-27 14:34:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงๆ โครงหน้า โครงจมูก ดูสวยอยู่แล้ว
ติดตรงที่ปลายจมูกดูใหญ่ไปนิด ต้องลองหาข้อมูล และลองคุยกับคุณหมอ ที่เราอยากทำว่า
จะปรับแก้ โครงจมูกให้ปลายจมูก เล็กลงได้มากน้อยเพียงใด
และสามารถทำในแบบที่เราต้องการได้มากน้อยเพียงใด อันนี้ ต้องปรึกษาคุณหมอแล้วครับ
โพสต์ 2011-2-27 19:37:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมจมุก ให้ดูเรียวเล็กโด่งพอดีๆจะน่ารักมากครับ
และอย่าเพิ่งตัดปีกจมูกนะ
โพสต์ 2011-2-28 00:48:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจะทำก็ควรเสริมสิริโคนไปเลยคับ เท่าที่ดูพื้นฐานเดิมก็โอเคอยู่คับ เสริมไม่ต้องโด่งมากน่าจะสวย
โพสต์ 2011-3-3 20:45:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกเเบบนี้ฉีดไม่สวยนะครับ เพราะมีปัญหาปลายดูกลมๆด้วย สารฉีดดันให้สวยไม่ได้หนะครับ
บวกกับหว่างตาก็ยังดูน้อยไปหน่อย
เสริมซิลิโคนไปเลยครับ สวยน่ารักขึ้นเยอะเเน่นอนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้