เจ้าของ: bloodrose
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รักษาแผลเป็นครั้งใหญ่ที่สุดในชีวิตกับ หมอ อภิชาญ

[คัดลอกลิงก์]
126#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-14 08:05:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย shine555 เมื่อ 2011-11-21 09:54
Fractional Laser ครับ เรียบ ทำไปเรื่อยๆ สีจะเสมอกันขึ้นเรื่อ ...

คือ laser เหรอค่ะ ทำยังไงเหรอค่ะไม่เคยได้ยินเลยค่ะ รบกวนอธิบายให้เป็นความรู้หน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
เท่าที่อ่าน  น่าจะบอกชื่อโรงบาลที่คุณ จขกท ไปผ่าใส้ติ่งมานะ
เค้าจะได้อาย อยากเจอหน้าพยาบาลคนนั้นจัง สงสารยายอ่ะ

แต่แผลจางลงเยอะเลยนะคะ
เราผ่ามาเหมือนกัน   เป็นแผลแบบนี้เลย  แต่ยาว ประมาน7 ซม.ได้
แต่ปูดมาก  หมอเย็บให้เราแค่ 4 เข็มเอง  นี่ยังถี่กว่าเราอีก
หมอเย็บแผลให้เราห่างมาก  ปัจจุบันไม่กล้าเปิดพุงเลย
จ่าย 15000 รักษากี่ครั้ง ค่ะ    หายไวไวนะ  เดียวไปทำด้วย
ยอดเยี่ยมมากเลยค่ะ หายแล้ว
หายไวๆนะจ้า เป็นกำลังใจให้จ้า
แก้แผลเป็นรับแก้ ชนิดแผลอื่นด้วยไหมค่ะ อยากทราบรายละเอียดหมอค่ะ
เอาใจช่วยนะคะ
แก้แผลเป็นรับแก้ ชนิดแผลอื่นด้วยไหมค่ะ อยากทราบรายละเอียดหมอค่ะ
เอาใจช่วยนะคะ
เกือนหายสนิทแล้วนะคะ ที่เหลือก็ทาแต่ลดรอยดำใช่ป่าวคะ
แผลดูจางลงเยอะมากเลย
โรงบาลแย่มากๆๆเลย

ขอให้แผลหายไวๆๆนะ
แล้วหมอเค้าคิดเท่ารัยอ่ะค่ะ
โห โรงบาลนี้แย่มากๆๆเลยอ่ะ ตอนนี้แผลหายดีหรือยังค่ะ เปนกำลังใจให้นะค่ะ หายไวๆๆ
หัวอกเดียวกันเลยค่ะ ของเราไส้ติ่งแตกตั้งแต่อยู่ที่บ้าน แต่ดันไม่รู้ตัว รอจนปวดแบบไม่ไหวแล้วจริงๆถึงยอมไปหาหมอ ไม่รู้รอดมาได้ไงเนี่ย!
แอบเคืองหมออยู่เหมือนกัน จะผ่าให้หนูแผลสวยๆหน่อยก็ไม่ได้ T_T
เดี่ยวไว้จะไปทำมั่ง ขอบคุณ จขกท นะคะที่มารีวิวให้ดู
สู้ๆค่ะ
ตอนนี้แผลเป็นยังงัยบ้างค่ะ หายดีหรือยังอ่ะ
ทำมานานหรือยังค่ะ
แผลจางลงเยอะเลยค่ะ
แผลเก่าหน้ากลัวจังค่ะ หายไวๆๆนะค่ะ
ทำไมแผลใส้ติ่งกว้างจัง
อันนี้คุณหมอผ่าตัดที่โรงพยาบาล หรือที่คลีนิคค่ะ
แผลที่ทำใหม่สวยดีนะค่ะ
แผลใหม่สวยดีนะค่ะ
อยากเหนแผลตแนนี้เหมือนกันนะ
ว่าจะเปนยังไงบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้