ดู: 12494|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปาก ที่คลีนิคหมอสมชาย กับหมอนก ดีไหมค่ะ แชร์หน่อยค่ะ !!

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าตอนนี้ มัดจำไปแล้ว 1000 บาท กับคลีนิคหมอสมชาย ทำกับหมอนก เห็นในเวบนี้นิยมทำกับหมอภูกัน เลยอยากได้ข้อเปรียบเทียบน่ะค่ะ จะได้เปลี่ยนใจทัน น่ะ ช่วยหน่อยน่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ^^

แสดงความคิดเห็น

หมอสมชายตรงบางกะปิเหรอคะ  โพสต์ 2011-2-22 00:40
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 00:43:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ หน้าเดอะมอลล์เรย
http://www.dungdong.com/forum.ph ... A%E0%B8%B2%E0%B8%A2

อยากไปทำอะ แต่อยากเห็นหน้าตรงชัดๆ ไม่ชัดเลย T_T
ลังเลใจอยู่
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 10:17:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหนในนี้เค้า ชอบทำกะหมอภูกัน เรยคิดจะทิ้งเงินมัดจำที่ หมอนก คลีนิคหมอสมชายดีไหมน้ะ
เราไปทำที่นั่นมาล่ะ..รู้สึกว่าจะเบี้ยวน่ะค่ะ..ถ้าเราเปลี่ยนใจตั้งแต่ตอนโน้นทันเราคงไม่ทำที่นี่อ่ะค่ะคงไปทำที่หมอภูฯแล้ว
เรารีบน่ะตัดสินใจเร็วเกินไป-ที่เขาว่าช้าๆได้พร้าเล่มงามนี่ท่าจะจริงแฮะ..แต่ก็ไม่ซีเรียสนะ..เพราะว่าทำมาแล้วนี่..ดีขึ้นกว่าเดิมก็ดีแล้วแต่ก็อยากแก้อ่ะค่ะ..กำลังดูแพลนทำปากรอบ2ตอนนี้ทำใจก่อนค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-23 20:56:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือตอนนี้เรา ดัดฟันด้วยอ่ะ ทำแล้วจะมีปัญหาไหมน่ะ  ไปหาหมอภู หมอภูบอกว่า ให้ดัดฟันให้เสร็จก่อนค่อยมาทำ  กับหมอนก หมอนกบอกว่า โอ้โหปากบนใหญ่มาก น่าทำมากๆ ทำได้ไม่มีปัญหาแน่นอน แตกต่างกันมากเนอะ ตอนนี้ก็ ยังลังเลใจอยู่เรย หมอภูบอก "ไม่อยากให้เจ็บตัวฟรี"  ดูแค่นี้ก็พอจะรู้ แล้วละว่าหมอคนไหนเป็นยังไงอยู่บ้าง มันก็ไม่สมควร จริงๆนั่นแหละ ทิ้งมัดจำเลยดีไหมค่ะ ช่วยหน่อยน้ะ บอกที จะได้เปลี่ยนใจทัน
กุ้มใจเหลือเกิน กับสองที่นี่ หมอภูก็คิวยาวขนาด
ถ้าเป็นเราเราจะทิ้งมัดจำ เลือกที่ปลอดภัยไว้ก่อนจะดีกว่า จะได้ไม่ต้องมาคอยแก้
เจ็บตัวรอบสอง
ตามความคิดเราเงิน หนึ่งพันบาทแป๊บเดียวก็หาใหม่ได้
แต่ถ้าปากเรา........ไม่อยากคิด เพราะไม่ค่อยได้ข่าวทำปากบางที่นี่เลย
ใจเย็นๆ  ก่อนดีกว่ามั้ยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunny-snsd เมื่อ 2011-5-14 00:59

ตอบกระทู้ biwlabong ตั้งกระทู้

จัดฟันเหมือนกัน อยากทำหมอภู แต่คิว ยาว + ราคา ขึ้น กะไปทำกะหมอ นก เหมือนกัน กำลังหาข้อมูล

ดูว่าที่สมชาย คลีนิค มีผลงานไงบ้าง

แสดงความคิดเห็น

ไม่น่าจะดีนะ ...เคยเจอคนที่ทำปากบางมาจากหมอสมชาย ห้วยขวาง แล้วปากแหว่ง  โพสต์ 2013-2-3 02:14
สวัสดีจ้า สรุปตัวเองไปทำปากมาอ่ะยัง แล้วทำที่ไหนอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้