12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: puypuk

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอสมศักดิ์ คุณจักร์ ดีไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2011-4-4 12:12:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็เพิ่งไปทำกะคุณหมอสมศักดิ์มาเหมือนกันค่ะเมื่อวันเสาร์  วันนี้วันที่สองแล้วบวมตุ่ยๆๆ แต่ไม่บวมเท่าสองครั้งแรกที่ทำกับหมอท่านอื่น    เรามีปัญหาเป็นคนเนื้อบางมากๆและบวมซำ้้ง่าย  เสริมที่ไรเห็นขอบซิลิโคนชัดตลอด  เดิมเมื่อสองปีที่แล้วเคยไปปรึกษาคุงหมอสมศักดิ์ คิอ97,000  แต่ไม่ยอมทำเพราะคิดว่าแพงเว่ิอร์  เลยตัดสินใจไปทำที่อื่น สุดท้ายแ่ท่งใสเห็นขอบซิลี่โคนเหมือนเดิม   ครั้งนี้ครั้งที่สามตัดใจทำกะคุงหมอสมศักดิ์ซะเลย  ถ้าไม่สวยก็เลิกทำแหล่ะ ทำใจแทน เบ็ดเสร็จ130,000 (โอ้แม่เจ้าทำแต่ที่แรกก็จบแล้วจิ)  จะบอกว่าระหว่างทำหมอเค้าละเอียดมากๆ ใส่ใจทุกขั้นตอน ยังไม่โอก็เหลาซิลีโคน วัดเทียบๆตลอด รอระหว่างทำหมอจะถามชอบแบบไหน ปลายโด่งมั้ย เราบอกขอให้สวยเข้ากะหน้านู๋  คุงหมอบอกสวยหมด  สรุประหว่างทำเสริมปลายมากๆไม่ได้เพราะคุงหมอถึงกะบอกว่าเนื้อบางสุดๆ เวลาที่ทำประมาณ2ชั่วโมงอ่ะค่ะ    ตอนนี้เราก็กำลังรอจมูกหายบวมอยู่ รอลุ้นๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณ ที่เล่าประสบการณ์ให้ฟังนะค่ะ ขอให้สวยๆ ถ้าได้ทำจะรีวิวให้ดูนะ  โพสต์ 2011-4-4 22:18
โพสต์ 2011-4-7 14:47:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ puypuk ตั้งกระทู้

ทำพรุ่งนี้แล้วค่ะตอนบ่ายสองคิวสุดท้าย ราคาก็ 240,000 ค่ะ ไม่ต้องจองคิวเข้าไปคุยกับคุณหมอได้เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เย้ๆเป็นกำลังจัยให้นะค่ะขอให้สวยๆๆแล้วมาเล่าประสบการณ์มั่งนะค่ะ  โพสต์ 2011-4-8 00:37
โพสต์ 2011-5-8 23:24:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท ทำมาแล้วเป็นไงบ้าง เล่าให้ฟังหน่อย อยากไปแก้กับหมอเหมือนกัน
โพสต์ 2011-9-28 10:14:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าออกมาสวย เป็นแสนก็สู้ ๆ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้