123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: mylucky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่หมอ อภิชาญ สวย สวย สวย เนียนมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เปนไงบ้างคะ
คลีนิคคุณหมอยุแถวหนัยอ่ะคะ่
สวยแบบพอดีไม่เว่อ ตอนนี้เปนไงบ้างคะ
สวยคร่าาาาาาาาาาาาาา
เจ้าของกระทู้เงียบจังคะ่ คัยรู้บ้างว่าคลีนิกอยู่แถวหนัยอ่ะค่ะ ช่วยบอกที
สวยคะ  หน้าเปลี่ยนเลยคะ แล้วก็ดูไม่เป็นแท่งดี
อู้  สวยขึ้นมากเลยนะค่ะ  เปลี่ยนไปตั้งเยอะอะ แถมหน้าเด็กลงอีกด้วยค่ะ
สวยค่ะ  หน้าเปลียนเลย แล้วหน้าก็ดูยาวขึ้นหด้วยค่ะ
เปลี่ยนไปเลยคะ  สวยๆ
สวยค่ะ  หน้าเปลี่ยนไปเลยนะค่ะ  
ต้นฉบับโพสต์โดย mommamjaa เมื่อ 2012-3-15 18:05
เจ้าของกระทู้เงียบจังคะ่ คัยรู้บ้างว่าคลีนิกอยู่แถ ...

แอบมาตอบแทนเจ้าของกระทู้ค่ะ  คลีนิคอยู่ปิ่นเกล้าค่ะ ตรงข้ามกับสายใต้เก่า  เบอร์ติดต่อ 086-3509030 นะค่ะ
เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ  สวยขึ้นมาก หน้าเด้กลงด้วย
สวยขึ้นมากเลยคร๊  หน้าเปลี่ยนมากจริง  สวยคร๊
สวยมากๆๆเลยคะ จมูกทำที่ไหนคะ
ดูสวยขึ้นเลยค่ะ หน้ามีมิติเลย เอาใจช่วยค่ะ
เอารูปตอนทำกับไม่ทำมาเทียบกันดู เห็นแล้วอยากทำเลยค่ะ สวยดี ดูเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเยอะเลยค่ะ  หน้าเด็กลง สวยขึ้นด้วยค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้